Dáng đẹp

Phòng tập Gym cho nữ ở TP.HCM

Đến trả lời mới nhất
  • 3 Lượt chia sẻ
  • 216K Lượt đọc
  • 333 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.
f | Chia sẻ bài viết
    • 62 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi givayne Xem bài viết
    bạn ở quận nào z? Thik tập quanh khu vực nào?
    Mình ở quận 1, nhưng nghe nói mẫy chỗ bên quận 1 mắc lắm, mới đi làm nên cũng không có nhiều khả năng tài chính cho lắm, bạn biết chỗ nào thì chỉ mình với
    • 62 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

oaoaoa, không ai giúp em ạ, các chị ơi, giúp em với
    Ðừng khóc vì mọi việc đã qua, hãy cười vì mọi việc đang chờ phía trước
    http://www.facebook.com/trang88
    • 382 Bài viết

• 143 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi galanthus Xem bài viết
    Mình ở quận 1, nhưng nghe nói mẫy chỗ bên quận 1 mắc lắm, mới đi làm nên cũng không có nhiều khả năng tài chính cho lắm, bạn biết chỗ nào thì chỉ mình với
    Quận hả? Chị cũng vậy nè. Chị ở Đường Cô Bắc. Em thì sao?
    quận 1 mà khu gần Bến Thành thì có thể qua chỗ gần lotte bên quận 7, trung tâm Lili gì đó. nghe nói có 200 à. Chị chưa qua vì đang còn vé ở nhà văn hóa phụ nữ.
    còn một cái ở Trịnh Văn Cấn nữa. Nếu hôm nào 2 chị em mình cùng đi thử xem nó có giảm không chứ hôm nọ chị hỏi thì thấy đâu gần 8tr 1 năm. Trong khi bên Cali và H3 thì có 400USD một năm 1 người nếu đăng kí từ 2 người 1 lúc.
    Em nghiên cứu thử. Có gì mình hợp tác cùng đi... hihi...
    • 382 Bài viết

• 143 Được cảm ơn

Y!M tranlinhbmt. ĐT 0903 077 083 nhé. Rảnh thì alo chị. Hihi... đi tập cùng cho vui chứ bên này chị đi một mình, hơi buồn í.
    • 183 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

chị givayne ơi, chị tập ở NVH Phụ nữ thì giá cả thế nào ạ? bên đó có phòng tắm sạch sẽ ko chị?
    • 877 Bài viết

• 171 Được cảm ơn

e cũng mún đi!
    • 942 Bài viết

• 223 Được cảm ơn

Bạn nào bit chổ tập từ 11 hoặc 11g30 đến 12 hoặc 12g30 mà ở khu vực quận 1,3 hay BT chỉ với. Tks nha
    • 102 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Minh biết CLB Nguyễn Du cũng có tập từ 11g45 đến 12g45 . Hay như trên đường Bùi Thị Xuân , Q1 cũng có CLB Nhất Dáng Nhì Da, còn đường Huyền Trân Công Chúa thì có Dáng Ngọc gì đấy, nhưng mà theo mình thì CLB Ngyễn Du giá bình dân nhất.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,042 Bài viết

• 814 Được cảm ơn

em ở Q.11 ...
    • 1,023 Bài viết

• 418 Được cảm ơn

mình ở quận Gò vấp, có ai biết phòng Gym nào thì chỉ với nhé, Cám ơn nhiều ah!
    Hãy cố vươn vai mà đứng
    Tô son lên môi lạnh lùng
    Hãy cố yêu người mà sống
    Lâu rồi đời mình cũng qua
    :Rose:

• 1,023 Bài viết

• 418 Được cảm ơn

kéo nó lên, các mẹ giúp với ạh! :Battin ey:
    Hãy cố vươn vai mà đứng
    Tô son lên môi lạnh lùng
    Hãy cố yêu người mà sống
    Lâu rồi đời mình cũng qua
    :Rose:

• 261 Bài viết

• 537 Được cảm ơn

Có chỗ nào tập Gym ở Tân bình hay phú nhuận hok ạ.Em tập Yoga mà bụng chả bớt mỡ gì hết.
    • 150 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

em cũm mún đi tập em 21 mà 2 bên eo có 2 cục mỡ á (( nhìn như cái bình hoa vậy, các mẹ nào ở Q7 chỉ giúp em chỗ tập Gym ih, chỗ Lili ở lotte gì đó học phí bnhiu vậy các mẹ ?
    • 382 Bài viết

• 143 Được cảm ơn

í, nghe đồn chỗ Lili ấy học phí rẻ lắm. Có 200k hay sao í. Bữa em có số ĐT mà giờ mất tồi. Mẹ nào có số cho em xin lại với...
    • 382 Bài viết

• 143 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Jenny2011 Xem bài viết
    Có chỗ nào tập Gym ở Tân bình hay phú nhuận hok ạ.Em tập Yoga mà bụng chả bớt mỡ gì hết.
    Em ơi, Yoga khó hết mỡ lắm. Em muốn hết mỡ bụng chỉ có fitness thui à. Chị bạn chị lúc trước tròn quay, đi fitness hoài, giờ hơi bị chuẩn lun í. Chỗ cần mập thì mập, chỗ không cần mập thì ốm... haha...
    Khổ cái là Em ốm, muốn mập lên, nhưng hoài hok đc. Có ai ở bán kính gần Bến Thành mà ốm hokkkkkkkk? Mình lập hội ăn uống....
    • 382 Bài viết

• 143 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tiarafeng Xem bài viết
    chị givayne ơi, chị tập ở NVH Phụ nữ thì giá cả thế nào ạ? bên đó có phòng tắm sạch sẽ ko chị?
    NVH Phụ nữ thì 400k 1 tháng mà chỉ tập có 8 buổi. Thời gian lại cố định. Chỉ có phòng thay đồ, chị hình như không thấy phòng tắm. Hihi... chị học xong 1 tháng rồi nghỉ ở đó rồi. Thấy thời gian mình hay thay đổi mà học vậy lỗ quá. Tính ra lại không rẻ.
    Những chỗ khác mình đăng ký thành thành viên CLB thì đi giờ nào cũng đc. Đằng này giống y như đi học anh văn vậy. Đúng ngày đóng tiền rồi học đúng vào giờ đã đăng ký. Cứng nhắc.
    • 157 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

fitness là gì vậy ạ? Có thể giúp giảm mỡ bụng ko nhỉ? Daọ trước đi học ko hề bị mỡ ở bụng, từ khi đi làm thì thôi rồi. Mình tập thể dục thẩm mỹ được 4 tháng rồi nhưng ko thấy kết quả, chỉ thấy tóc khô weo vì nước ở phòng tập bị sao í. Phải gì mà tập xong ko đi làm chạy về nhà tắm thì hay quá.
    :LoveStruc:
    • 382 Bài viết

• 143 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thỏmàuxanh Xem bài viết
    fitness là gì vậy ạ? Có thể giúp giảm mỡ bụng ko nhỉ? Daọ trước đi học ko hề bị mỡ ở bụng, từ khi đi làm thì thôi rồi. Mình tập thể dục thẩm mỹ được 4 tháng rồi nhưng ko thấy kết quả, chỉ thấy tóc khô weo vì nước ở phòng tập bị sao í. Phải gì mà tập xong ko đi làm chạy về nhà tắm thì hay quá.
    Fitness là tập gym í. Fit nó nghĩa là làm cho vừa. Phụ nữ muốn dáng chuẩn nên tập cái bày.
    • 261 Bài viết

• 537 Được cảm ơn

Chỗ nào dạy fitness tốt hả mấy chị???Bên Nhất Dáng Nhì Da có dạy mà khoảng tầm sáng em hok đi tạp được :Sad:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 765 Bài viết

• 595 Được cảm ơn

mình đăng nhờ tin 1 tí , mình có phiếu tập thể dục của phòng tập cao cấp Vincom- Sài gòn ,đầy đủ tiện ích , trị giá 40 triệu/năm , mình bận quá, không đi tập được , bạn nào có nhu cầu , mình để lại cho rẻ thôi , 10 triệu , số đt của mình 0972 747 một tám bảy, cám ơn đã đọc tin.
    Em ngược đường, ngược nắng để yêu anh
    Ngược phố tan tầm, ngược chiều gió thổi
    Ngược lòng mình tìm về nông nổi
    Lãng du đi vô định cánh chim trời

Em ngược thời gian, em ngược không gian
    Ngược đời thường bon chen tìm về mê đắm
    Ngược trái tim tự bao giờ chai lặng
    Em đánh thức nỗi buồn, em gợi khát khao xanh

Mang bao điều em muốn nói cùng anh
    Chợt sững lại trước cây mùa trút lá
    Trái đất sẽ thế nào khi mầu xanh không còn nữa
    Và sẽ thế nào khi trong anh không em?

Em trở về im lặng của đêm
    Chẳng còn nữa người đông và bụi đỏ
    Phố bỗng buồn tênh, bờ vai hút gió
    Riêng chiều này – em biết, một mình em...