Dáng đẹp

Phòng tập Gym cho nữ ở TP.HCM

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 197K Lượt đọc
  • 315 Trả lời

26 Người đang theo dõi

• 2,633 Bài viết

• 4,947 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sumj Xem bài viết
    Đúng như chị nói á. Chất lượng NDND càng ngày càng tệ. E tập ở NVT có phòng Gym nữa nhưng phải mua thêm thẻ tập Gym. Tập Erobic thì ngột ngạt vì tận dưới tầng hầm. Máy tập chạy thì phải chạy lên chạy xuống vì để lung tung. Nói chung là rất chán nhưng vì lỡ mua phiếu rồi nên cố tập chứ bỏ phí. Chăm sóc da vừa dở vừa đắt. Haiz, đang tìm phòng tập gym nào ok để tập, tập erobic thì E thuộc bài nên ở nhà mở nhạc tự tập vậy.
    Hic...Chị cũng đi Nguyễn Văn Trỗi mấy lần buổi sáng, lầu 2 hay lầu 3 gì đó. Trời, không có chỗ đứng nữa lấy đâu mà múa may quay cuồng. Nhưng được cái mấy cô dạy Aerobic ở đây nhảy sung, bài phong phú. Trong tất cả các chỗ, nghe nói Nguyễn Văn Trỗi là tệ nhất. Chị tập Điện Biên Phủ cũng thấy có hơn chút nào đâu. Nói chung, không có gì để khen.
    Chị mua mấy bộ đĩa tự tập ở nhà, tập được mấy bữa là chán, không có không khí với hứng thú tập em ơi. Chị thích tập gậy, tạ với tập bụng hơn.

Em thử ghé Rạch Miễu xem sao ha! Nếu GYM không thì nhiều chỗ lắm.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 37 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi GC2007 Xem bài viết
    Phú Nhuận có Rạch Miễu tập được: giá khá rẻ nhưng cơ sở vật chất mới, sạch sẽ, không quá đông, không gian thoáng đãng.

Hệ thống Cali thì hiện đại nhưng xô bồ quá. Dạo này có vẻ xuống cấp rồi nên dù giá không mắc nhưng mình không theo nữa.

Mình cũng tập lâu rồi, tập nhiều nơi nhưng vẫn thích tập thể dục thẩm mỹ nhất nên chỉ có cái Nhất Dáng Nhì Da để mà tập. Hic... ở đây phải nói là quá tệ luôn, không còn gì để chê nhưng mà vẫn phải theo. Nhất là bạn nào định tập Yoga ở đây thì mình xin chân thành khuyên đừng dại dột. Tập Yoga ở đây xong chắc bị bệnh viêm hô hấp. Nhất Dáng Nhì Da thì không có GYM đâu, chỉ có mấy cái máy đi bộ thôi.
    Nhưng mới đây có lớp "Body dáng chuẩn" thì thêm mấy cái máy nữa, có một chàng huấn luyện viên kèm, học lớp này thì ngoài phí thẻ tập bình thường phải cộng thêm 300,000đ.
    Giá hiện tại là 690,000đ/24 buổi, mà cũng có nhiều loại thẻ, nhiều mức giá lắm, nên tham khảo kỹ.
    Nếu bạn quyết định chọn tập ở đây thì nên tìm mua của mấy bạn thanh lý lại trên này để tập thử, rẻ hơn. Tập lâu dài thì nên mua Thẻ Member hoặc chờ chương trình khuyến mãi để mua cho tiết kiệm.
    Như mình mua lúc khuyến mãi Thẻ Tài Khoản giá 1,990,00 thì được chăm sóc da với giá trị đó cộng thêm 6 tháng tập thể dục. Rất rẻ! Nhưng cái khoản chắm sóc da thì vô cùng tệ tệ, tính giá gấp mấy lần ở ngoài mà còn làm không ra gì hết, nhưng coi như mua tập thể dục cũng rẻ chán rồi.
    Chị cho em hỏi chỗ tập Rạch Miễu tên là gì vậy chị, em mới lên thành phố nên cũng gà mờ lắm mà chị cho em địa chỉ của chỗ tập luôn được không em cảm ơn chị nhiều
    • 830 Bài viết

• 331 Được cảm ơn

Lót dép hóng hớt. Hihi
    Pink.Hippopotamus
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em thấy mọi người nhắc tới Lan Anh nhiều, nhưng giá cả sao vậy các chị?
    Hic hic, em đang phân vân giữa Lan Anh và khúc bên Rạch Miễu (nhưng lại hok biết chỗ)
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ở gò vấp có chỗ nào tạp k mấy chị.e đang mún tăng cân hic...ai bít chỉ e với
    • 4 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

trung tâm Rạch Miễu ở bờ kè Phan Xích Long đó bạn ơi....đi từ Trần Quang Khải qua cầu Trần Khánh Dư, quẹo ngược lại phía dưới chân cầu bên tay trái rùi đi thẳng là thấy Rạch Miễu đó ... mình cũng đang tính đi học gym nè, cũng định qua Rạch Miễu
    • 1,018 Bài viết

• 1,026 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyenanh1291 Xem bài viết
    trung tâm Rạch Miễu ở bờ kè Phan Xích Long đó bạn ơi....đi từ Trần Quang Khải qua cầu Trần Khánh Dư, quẹo ngược lại phía dưới chân cầu bên tay trái rùi đi thẳng là thấy Rạch Miễu đó ... mình cũng đang tính đi học gym nè, cũng định qua Rạch Miễu
    1 tháng bao nhiêu hả bạn ?
    • 139 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi An.Chi Xem bài viết
    Các mẹ ơi , em đang muốn tìm phòng tập gym hoặc tập máy gần khu vực quận 1 hay là chung cư Phạm Viết Chánh . em mới đến hỏi được phòng tập máy ( thấy toàn nam ko àh .. huhu ) thì 350k 1 tháng . còn phòng tập aerobic cho nữ ,ngay kế bể bơi thì 500k/ tháng ,phòng tập rất nhỏ , đếm ra ko được tới 25 người và 25 cái locker , hẹp chiều ngang , theo như e đọc tin chỉ chỉ aerobic thôi thì phải , ko thấy có thêm bất cứ tiện ích nào khác .. so với cái fitness center Opympia ngoài HN thì giá quá chat với cơ sở vật chất như vậy .. có mẹ nào có thông tin phòng tập gần khu vực này thì giúp em với nhé ..
    Chị ơi, chị đã tìm đc chỗ tập gym gần chung cư Phạm viết Chánh chưa??? em cũng ở gần đây mà chưa biết tập chỗ nào hết ạ >"<
    • 12 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Em cần tìm một chỗ tập GYM (ko phải YOGA) ở cung đường : Lê Quang Định, Ng Văn Đậu, Phan Văn Trị, Nơ Trang Long, ...
    Mọi người ai biết chỉ dùm em với, em cảm ơn
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 1,194 Bài viết

• 1,894 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thienyen0923 Xem bài viết
    Em cần tìm một chỗ tập GYM (ko phải YOGA) ở cung đường : Lê Quang Định, Ng Văn Đậu, Phan Văn Trị, Nơ Trang Long, ...
    Mọi người ai biết chỉ dùm em với, em cảm ơn
    hôm rồi mình có đi ngang qua Nguyễn Thượng Hiền- GV thấy có 1 phòng Gym khá lớn. bạn tới đó tìm coi sao