Dáng đẹp

Phòng tập Gym cho nữ ở TP.HCM

Đến trả lời mới nhất
  • 7 Lượt chia sẻ
  • 229K Lượt đọc
  • 350 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

lepindx e đi chưa? c e mình đi chung cho vui
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Làm thế nào để tăng được kích cỡ vòng 1 mà không cần phải thẩm mĩ????

Em chào các chị! Em muốn hỏi có cách nào mà giúp tăng kích cỡ vòng 1 không ạ??? Em hiện đang là...

• Phòng tập GYM cho nữ ở Sài Gòn

Do ngồi làm việc trên máy tính trong phòng lạnh lâu quá nên em/ mình hông có miếng cơ bắp săn chắc, muốn đi tập gym hay tập 1 cái gì đó để cải thiện sức khỏe mừ đọc trên mạng thông tin nhiều quá làm em quáng. Mấy chị có ai có kinh nghiệm trong dzụ này chỉ em với. Em nghe nói phòng tập Curves, Pure...

• Phòng tập gym cho nữ - TPHCM

Các mẹ ơi, sau thời gian phất đấu cắm cúi ở văn phòng, bi giờ em rất là béo và hay đau mỏi toàn thân (đặc biệt là thắt lưng và vai cổ), tình hình vậy nên phải quyết tâm đi tập thể dục thôi :Crying: gần tết rồi. Em thấy mọi người hay tập aerobic ,các mẹ có biết phòng Gym nào ở TPHCM chỉ dành riêng...

• bí quyết giữ bộ ngực đẹp sau khi cai sữa

chào các mẹ ,tình hình là em vừa cai sữa cho cu bo ,em cũng tìm hiểu rất nhìu bí quyết để giúp các...

• “Bí kíp” của riêng mẹ

Con là đứa trẻ đáng yêu nhưng khó chiều nhất mẹ từng biết. Để “ứng phó” vô vàn tình huống dở khóc...

• 42 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi namlunlephuong Xem bài viết
    lepindx e đi chưa? c e mình đi chung cho vui
    em cũng đang tính đi nek c, cũng đang kiếm người đi chung..hi hi may quá, sđt e: 0165 615 0820, có gi c alo nhé, em chua đăng kí , khi nào đi đăng kí c alo e đi chung luôn,
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tragiang_ngo Xem bài viết
    Em mún tập gym ở khu vực quận 9 vs Thủ Đức chị nào biết chỉ em với ạ, em đi làm thì tầm 6h30 mới rảnh, k biết mấy lớp gym này thì giờ giấc cố định hay linh hoạt ạ?
    Em hồi trước tập ở trung tâm thể dục thể thao Chương Dương đó chị. Tập thể dục thẩm mỹ khá ok, các cô chỉ tận tình, giá ổn (em ko nhớ rõ giá). Ngoài ra còn có phòng gym cho nữ nữa. Chị ghé hỏi thử xem
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bn ơi, cho mình hỏi địa chỉ tập vs
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

81 Phan Đình Phùng Q. Phú Nhuận
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có chị nào gần bình thanh đi tập chung w em k ạ
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cho em ké với ạ chị nào ở q10,11, tân bình gì đó có ai đi tập thì cho e đi chung với, chứ đi 1 mình ngại quá thôi...sdt e đây 0964702794
    • 3,366 Bài viết

• 3,119 Được cảm ơn

oánh dấu
    • 127 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bạn có thể đến các trung tâm văn hóa phụ nữ quận gần nhất để tập nhé. Hoặc trung tâm Parkson mình cũng thấy có đó
    • 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có chị em nào tập ở Gold Sport chưa ạ? E thấy nó quảng cáo hoành tráng quá mà ko bít thực hư ra sao. E cũng chưa tập qua td bao jo, mong các chị e cho miếng review ạ..hihi
    Tiện là giá cả và HLV ở đó thế nào ạ? Hihi thanks all các người ẹp...
    Àh, tuần sau chắc e đi tập thử coi sao, ai có đi mong đi cùng cho đỡ ngại nha...hihi
  2. Video có thể bạn quan tâm

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Anny1990 Xem bài viết
    Có chị em nào tập ở Gold Sport chưa ạ? E thấy nó quảng cáo hoành tráng quá mà ko bít thực hư ra sao. E cũng chưa tập qua td bao jo, mong các chị e cho miếng review ạ..hihi
    Tiện là giá cả và HLV ở đó thế nào ạ? Hihi thanks all các người ẹp...
    Àh, tuần sau chắc e đi tập thử coi sao, ai có đi mong đi cùng cho đỡ ngại nha...hihi
    chị ơi e cũng chưa đi ở đó bao giờ, chị mà đi thì mình đi chung cho đỡ buồn nha chị