Dáng đẹp

Phòng tập Gym cho nữ ở TP.HCM

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 206K Lượt đọc
  • 321 Trả lời

31 Người đang theo dõi

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh dang tap gym o california quan 4 saigon. Thay rat ok cac me. May moc hien dai, minh dang tap voi huan luyen vien peter nguyen, thay rat chuyen nghiep. Tap 1 thang ma body khac han, chia se voi cac me chut it kinh nghiem ay nhe
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Tìm nhà trọ/phòng trọ cho thuê ở Tp. HCM

Chào mọi người, Vợ chồng em mới cưới, hiện đang thuê ở một chung cư Q. 3. Vì không đủ chi tiêu, nên 2 vợ chồng em đành lên kế hoạch dọn nhà nơi khác rẽ hơn. Mong mọ người nhiệt tình giúp đỡ cho 2 vợ chồng trẽ bọn em. - Giá: Khoang 2tr đỗ lại. - Nhà: Sạch sẽ, an toàn, khu an ninh. Phòng...

• Phòng tập GYM cho nữ ở Sài Gòn

Do ngồi làm việc trên máy tính trong phòng lạnh lâu quá nên em/ mình hông có miếng cơ bắp săn chắc, muốn đi tập gym hay tập 1 cái gì đó để cải thiện sức khỏe mừ đọc trên mạng thông tin nhiều quá làm em quáng. Mấy chị có ai có kinh nghiệm trong dzụ này chỉ em với. Em nghe nói phòng tập Curves, Pure...

• Mẹo uống nước chanh giảm béo bụng hiệu quả

MẸO UỐNG NƯỚC CHANH GIẢM BÉO BỤNG HIỆU QUẢ Cách 1: Chanh tươi, để cả vỏ, rửa sạch, ép lấy nước cốt...

• Giảm mỡ vòng 2 đơn giản với trà chanh

Tôi rất thích mặc váy ôm sát cơ thể nhưng từ sau khi sinh con vòng 2 của tôi cứ lồ lộ, đầy mỡ....

• Thể lệ cuộc thi ảnh: “Trúng kiwi cùng Zespri®”

Thể lệ cuộc thi ảnh: “TRÚNG KIWI CÙNG ZESPRI®” Hãy thể hiện sự sáng tạo của bạn để trúng...

• 29 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

em ở nguyễn chi thanh, mọi người có biết phòng tập nào mà giá cả ok 1 xíu, chi e với ak