Dáng đẹp

Phòng tập Gym cho nữ ở TP.HCM

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 204K Lượt đọc
  • 321 Trả lời

31 Người đang theo dõi

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh dang tap gym o california quan 4 saigon. Thay rat ok cac me. May moc hien dai, minh dang tap voi huan luyen vien peter nguyen, thay rat chuyen nghiep. Tap 1 thang ma body khac han, chia se voi cac me chut it kinh nghiem ay nhe
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Kỳ 3: Đau nửa đầu có nguy hiểm?

Hỏi: Thưa bác sĩ, đau nửa đầu có những biến chứng gì? Bệnh có thể gây nguy hiểm không? Bác sĩ...

• Phòng tập gym cho nữ - TPHCM

Các mẹ ơi, sau thời gian phất đấu cắm cúi ở văn phòng, bi giờ em rất là béo và hay đau mỏi toàn thân (đặc biệt là thắt lưng và vai cổ), tình hình vậy nên phải quyết tâm đi tập thể dục thôi :Crying: gần tết rồi. Em thấy mọi người hay tập aerobic ,các mẹ có biết phòng Gym nào ở TPHCM chỉ dành riêng...

• GIảm cân từ 4 đến 6kg trong vòng 1 tháng

>> Các mẹ có thể click vào đây để tham khảo thêm về cách giảm cân cũng như thông tin về sản phẩm...

• Cần tư vấn nơi mua đồng hồ cho nữ ở tp.HCM

Các mẹ ơi, e có nhu cầu mua đồng hồ để đeo nhưng từ trc g e chưa xài bao giờ tại cổ tay e bé quá, đi chọn đc e hồ nào ưng ý khó quá, các mẹ nào rành về đồng hồ chỉ giáo cho e vơi, nơi mua( ở HCM nhá, vào mấy Vincom, parkson có đắt không ạ), loại nào hợp, giá cả nữa...e cám ơn nhiều nhiều...

• Ngôi nhà của các mẹ giảm cân cùng vs cháo yến mạch

chào các mẹ. Mình là một single mom, đang định cư ở Tokyo, Japan cùng vs bé Bánh Gạo, con mình....

• 29 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

em ở nguyễn chi thanh, mọi người có biết phòng tập nào mà giá cả ok 1 xíu, chi e với ak