Dáng đẹp

Nước bưởi ép giảm cân

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 16.5K Lượt đọc
  • 31 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 472 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Lôi topic lên cho có tinh thần, mình bắt đầu uống nước ép bưởi từ ngày hôm qua 29/7 , cân nặng 50kg, quyết tâm giảm 2kg trong vòng 1 tháng , mình sẽ uống duy trì mỗi ngày 1 chai xem kết quả thế nào nhé . Mình mua người ta ép sẵn 1 chai nước suối nhỏ giá 15k/ chai , chứ làm biếng tự ép lắm
    • 46 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Tuy không đang lâm vào trường hợp muốn giảm cân như mấy chị nhưng em cũng phần nào hiểu cảm giác này của mấy chị.
    Theo em thấy thì ăn bưởi hay uống nước ép bưởi thì vẫn tốt, miễn sao là bưởi là ok, tại bưởi giúp giảm cân tốt lắm mấy chị ạ. Em có chị bạn cũng áp dụng giảm cân theo cách này nè. Tuy nhiên, chị bạn em còn tập thêm Yoga nữa, kết hợp cả 2 phương pháp nên giảm cân nhanh lắm, bây giờ chị em có thân hình rất mi nhon rồi ạ. Vừa khỏe lại vừa đẹp luôn, ganh tỵ với chị ấy lắm lắm đó.hix
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 472 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vyvy0301 Xem bài viết
    Tuy không đang lâm vào trường hợp muốn giảm cân như mấy chị nhưng em cũng phần nào hiểu cảm giác này của mấy chị.
    Theo em thấy thì ăn bưởi hay uống nước ép bưởi thì vẫn tốt, miễn sao là bưởi là ok, tại bưởi giúp giảm cân tốt lắm mấy chị ạ. Em có chị bạn cũng áp dụng giảm cân theo cách này nè. Tuy nhiên, chị bạn em còn tập thêm Yoga nữa, kết hợp cả 2 phương pháp nên giảm cân nhanh lắm, bây giờ chị em có thân hình rất mi nhon rồi ạ. Vừa khỏe lại vừa đẹp luôn, ganh tỵ với chị ấy lắm lắm đó.hix
    Hôm nay là ngày thứ 3 em uống nước ép bưởi , giảm ăn tinh bột, bình thường mỗi bữa em ăn 1 chén cơm thì nay giảm còn nửa chén thôi, hoặc ăn bún , miến, cũng giảm bớt lượng như khi ăn bình thường đi . Cảm giác của em bg là trong người cứ thấy lâng lâng, bụng thì lưng lửng, kg thèm ăn nhưng cũng thấy không chắc bụng lắm, chắc do bưởi có nhiều axit làm tiêu hóa nhanh thức ăn , mà em lại giảm lượng tinh bột nên thế . Cố gắng vượt qua tuần đầu để bao tử quen với lượng thức ăn như thế và sau 1 tuần thì em mới cân lại để báo cáo nhé
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ép bưởi mà có 15k 1 chai thù mình nghĩ là pha nhiều nc và có dùng hương liệu bưởi đó bạn,
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bt mình ép bưởi thò 2 quả mới đc 1 ly nguyên chất, mà 1 quả bưởi đax là 12-15k rồi ý chứ
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoacomay7681 Xem bài viết
    Nếu uống nước bưởi ép mà giảm cân thì có phải là ăn bưởi sẽ có tác dụng hơn chứ các mẹ nhỉ? Sao các mẹ không ăn bưởi mà cứ phải uống nước bưởi ép nhỉ?:Thinking:
    Em cũng có suy nghĩ này ạ. Hơn nữa ăn trực tiếp sẽ có nhiều chất xơ tốt cả cho tiêu hóa và đẹp da. Em đọc thấy mn cũng bảo ăn bưởi thì giảm cân nhưng mà bố chồng em bảo ăn suốt có giảm được gì đâu. Rolling
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lylyken Xem bài viết
    Bt mình ép bưởi thò 2 quả mới đc 1 ly nguyên chất, mà 1 quả bưởi đax là 12-15k rồi ý chứ
    Nhà em có làm nước ép bưởi nguyên chất, không pha, không đường. Giao hàng khắp Tp.HCM free ship cho các ba các mẹ ở webtretho.com, mong các mẹ ủng hộ nha, đt của em là 0918.208.208. Tham quan web site em đang tự làm mà chưa xong: fujisuckhoe.sieuweb.vn

ngoai ra còn nhiều nước trái cây khác nữa nha các anh chị!
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanggia.chamsocmebe Xem bài viết
    Em cũng có suy nghĩ này ạ. Hơn nữa ăn trực tiếp sẽ có nhiều chất xơ tốt cả cho tiêu hóa và đẹp da. Em đọc thấy mn cũng bảo ăn bưởi thì giảm cân nhưng mà bố chồng em bảo ăn suốt có giảm được gì đâu. Rolling
    3 quả bưởi mới đc 1 chai, k có ai ăn liền đc 3 quả bưởi 1 lúc nhưng mà uống thì 1 hơi là hết 1 chai! Em thấy uống thì đc nhiều hơn ăn đấy ạ!
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lylyken Xem bài viết
    Ép bưởi mà có 15k 1 chai thù mình nghĩ là pha nhiều nc và có dùng hương liệu bưởi đó bạn,
    K phải như vậy đâu bạn à, có chỗ làm uy tính thì sẽ xay bưởi nguyên chất luôn, mà trên hết là phải sạch sẽ nữa đó. Có thể bạn chưa biết, nếu bạn có dịp thì tham quan chỗ mình bán bưởi ép nha, thấy là thik liền à!
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng nghe nói nước ép bưởi giảm cân, nhưng trước giờ mình không có nhu cầu giảm cân nên cũng chưa thử, nhưng mình nghĩ cái gì có chất chua má ăn hay uống vào là giảm cân hết ah...
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em xin giới thiệu:

Nước ép là cách nhanh nhất và tốt nhất để có được sức khoẻ nhờ cung cấp các vitamin, khoáng chất, chất chống oxy hóa và các enzym mà chế độ ăn uống hiện đại của chúng ta đang thiếu. Nếu bạn đang mong muốn giảm cân thì hãy thử sử dụng sản phẩm nước ép của chúng tôi để giảm cân.

Nước ép có dinh dưỡng cao, hương vị tuyệt vời và sẽ giúp bạn giảm cân trong mọi không gian và thời gian mà bạn có. Trong thực tế, nhiều người đã bị mất đến 10 kg chỉ trong vài tuần uống nước ép!

Một trong những lợi ích chính của nước ép là chất lỏng luôn gây ra rất ít áp lực lên hệ thống tiêu hóa của bạn. Điều này có nghĩa bạn có nhiều năng lượng hơn, cảm thấy tuyệt vời và có một chế độ ăn uống siêu lành mạnh cùng một lúc.

Nước ép cũng cho phép bạn tiêu thụ nhiều trái cây và rau quả hơn (nhưng bạn phải cẩn thận đừng sử dụng quá nhiều trái cây) trong một chế độ ăn uống thường xuyên của bạn. Nó cũng giúp ngăn chặn cơn đói, có nghĩa là bạn có thể tránh sa vào thực phẩm không lành mạnh mà ảnh hưởng trực tiếp đến vòng eo của bạn.

Dưới đây là một số cách thức mà nước ép giúp bạn giảm cân:

Ngăn chặn cơn đói - Nước ép cung cấp cho cơ thể của bạn tất cả các chất dinh dưỡng cần thiết! Khi cơ thể bạn đang thiếu chất dinh dưỡng, nó làm cho bạn đói. Bằng cách này, bạn sẽ ăn ít hơn và ít thèm đồ ăn vặt.

Thuận tiện - Lối sống bận rộn hiện đại khiến chúng ta có nhiều quyết định chế độ ăn uống nghèo nàn vì sự tiện lợi của thức ăn nhanh. Nước ép chỉ mất một vài phút là có thể có những sản phẩm tươi ngon, đáp ứng nhu cầu cần thiết của bạn. Điều này có nghĩa là bạn sẽ ăn ít đồ ăn vặt hơn.

Tất cả đều là tự nhiên - Nước ép sử dụng tất cả các nguyên liệu từ thiên nhiên, từ đó bạn có thể hạn chế tiếp xúc với thực phẩm chế biến. Các hóa chất và phụ gia trong thực phẩm góp vai trò tích cực vào việc tăng cân. Trong tự nhiên, đặc biệt là nếu bạn sử dụng sản phẩm hữu cơ, bạn có thể tránh được những nguy cơ và rủi ro như vậy. Ngoài ra, nước ép không có các chất bảo quản vì thế bạn kiểm soát chính xác những gì đưa vào cơ thể bằng đường uống.

Hương vị - Hầu hết chúng ta có thể ăn rau sống để có sức khoẻ lành mạnh hơn. Nước ép giúp chúng ta có được sự hấp thu một cách nhiều hơn nữa các chất hữu ích và mùi vị đặc trưng hơn là ăn sống. Nó cũng có thể đáp ứng yêu cầu nhiều loại pha trộn với nhau trong cùng một sản phẩm và được sử dụng nhiều lần trong một ngày nếu bạn muốn như vậy.

Nhiều năng lượng - Sự tinh tuý của nước ép sẽ khiến bạn cảm thấy tuyệt vời và cung cấp cho bạn nhiều năng lượng hơn. Bạn sẽ có nhiều khả năng chống trọi với môi trường ô nhiễm bên ngoài và làm điều gì đó tích cực khi bạn thực hiện uống nước ép như là một phần của cuộc sống của bạn.

Giải độc - Nước trái cây tươi chứa đựng đầy đủ các chất diệp lục và đặc biệt là giải độc vì thực sự nó giúp gan và thận có thể được tẩy sạch thông qua hệ thống tiêu hoá của bạn.

Những người nổi tiếng thường xuyên tìm kiếm sự cân bằng trong dinh dưỡng lẫn những hoạt động của cơ thể trong công việc hàng ngày, có một cơ thể khoẻ mạnh cùng một vóc dáng cân đối là mơ ước của chính chúng ta. Nhưng bạn không cần phải chi tiêu nhiều tiền và thời gian để gặt hái những lợi ích của việc uống nước ép. Giờ đây, tất cả mọi người có thể có được sự thoải mái ngay tại nhà riêng của mình với những sản phẩm chất lượng cao của chúng tôi.

Nhận diện thương hiệu

Giao hàng tận nơi (miễn phí): 0918 208 208
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 8 bước giúp cô dâu giảm cân trong mùa cưới

Bạn sắp làm đám cưới. Bạn hoàn toàn ý thức được rằng trong ngày trọng đại của cuộc đời, bạn sẽ là trung tâm chú ý của mọi người, tất cả mọi con mắt, mọi ánh nhìn đều hướng vào bạn. Và bạn muốn mình có thể mỉm cười tự tin với thân thể mảnh mai, thon thả trong chiếc váy cưới tinh khôi. Vậy làm...

• Mình muốn học tại California Fitness Yoga Center- Láng Hạ??

Mình định đi tập tại California Fitness Yoga Center 88 Láng Hạ Hà Nội. Qua đó hỏi thì thấy có vẻ...

• Thể lệ cuộc thi ảnh Vẻ đẹp tỏa sáng

Hãy tham gia cùng chúng tôi để bạn có thể tỏa sáng. Khi tham gia vào cuộc thi đồng nghĩa người chơi...

• Nước đậu đen rang giảm cân???

Các mẹ ơi! Tình hình là sinh xong 2 bé, em lên cân nhiều quá! Đi lại nặng nề, mà nóng nực nữa. Nghe mọi người bảo uống nước đậu đen rang giảm được cân. Không biết có mẹ nào uống chưa? cho em xin ý kiến. Hay mẹ nào có cách giảm cân nào nhanh không? Share cho em với! Em dùng nhiều cách rồi mà chẳng...

• Chia sẻ kinh nghiệm giảm 12kg trong 2 tháng

Xin chào các bạn! Hôm nay mình sẽ kể cho các bạn nghe về nỗi khổ của người mập và cách mình đã cải...

• 194 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Thấy topic này thì nhảy hố ngay. Mình uống nước bưởi ép hơn 1 tháng nay, mỗi ngày 1 chai, sáng ăn khoảng 1 chén cơm, buổi trưa nhịn, tối về ăn 2 đĩa rau luộc, còn nếu đói thì cứ uống nước lọc thôi, nhưng chẳng thấy giảm cân gì. Chỉ giảm được vòng 1 là nhiều. Chắc tại tạng người khó xuống.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2