Dáng đẹp

Nước bưởi ép giảm cân

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 11.4K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 471 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Lôi topic lên cho có tinh thần, mình bắt đầu uống nước ép bưởi từ ngày hôm qua 29/7 , cân nặng 50kg, quyết tâm giảm 2kg trong vòng 1 tháng , mình sẽ uống duy trì mỗi ngày 1 chai xem kết quả thế nào nhé . Mình mua người ta ép sẵn 1 chai nước suối nhỏ giá 15k/ chai , chứ làm biếng tự ép lắm
    • 24 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Tuy không đang lâm vào trường hợp muốn giảm cân như mấy chị nhưng em cũng phần nào hiểu cảm giác này của mấy chị.
    Theo em thấy thì ăn bưởi hay uống nước ép bưởi thì vẫn tốt, miễn sao là bưởi là ok, tại bưởi giúp giảm cân tốt lắm mấy chị ạ. Em có chị bạn cũng áp dụng giảm cân theo cách này nè. Tuy nhiên, chị bạn em còn tập thêm Yoga nữa, kết hợp cả 2 phương pháp nên giảm cân nhanh lắm, bây giờ chị em có thân hình rất mi nhon rồi ạ. Vừa khỏe lại vừa đẹp luôn, ganh tỵ với chị ấy lắm lắm đó.hix
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Bưởi giúp giảm cân???

Chào các chị,em cao 1 m57 nặng 50kg thân hình em khá tròn,em nghe nói bười có thể giúp giảm cân.Nhưng mình ăn nguyên tép,hay phải ép ra thành nước,cái nào tốt hơn vậy mây chị

• Rau bina có nhiều chất sắt không các mẹ?

Rau bina có nhiều chất sắt không các mẹ? Người nói có người nói không em ko biết sao luôn! Bé nhà...

• Giảm mỡ vòng 2 đơn giản với trà chanh

Tôi rất thích mặc váy ôm sát cơ thể nhưng từ sau khi sinh con vòng 2 của tôi cứ lồ lộ, đầy mỡ....

• 8 bước giúp cô dâu giảm cân trong mùa cưới

Bạn sắp làm đám cưới. Bạn hoàn toàn ý thức được rằng trong ngày trọng đại của cuộc đời, bạn sẽ là trung tâm chú ý của mọi người, tất cả mọi con mắt, mọi ánh nhìn đều hướng vào bạn. Và bạn muốn mình có thể mỉm cười tự tin với thân thể mảnh mai, thon thả trong chiếc váy cưới tinh khôi. Vậy làm...

• Chia sẻ với các mẹ cách giảm 5kg trong 1 tháng của em

Ngày xưa khi còn con gái e gầy lắm, 1m62 mà chỉ có 42 cân, ai cũng bảo mày gầy quá sau này ko biết...

• 471 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vyvy0301 Xem bài viết
    Tuy không đang lâm vào trường hợp muốn giảm cân như mấy chị nhưng em cũng phần nào hiểu cảm giác này của mấy chị.
    Theo em thấy thì ăn bưởi hay uống nước ép bưởi thì vẫn tốt, miễn sao là bưởi là ok, tại bưởi giúp giảm cân tốt lắm mấy chị ạ. Em có chị bạn cũng áp dụng giảm cân theo cách này nè. Tuy nhiên, chị bạn em còn tập thêm Yoga nữa, kết hợp cả 2 phương pháp nên giảm cân nhanh lắm, bây giờ chị em có thân hình rất mi nhon rồi ạ. Vừa khỏe lại vừa đẹp luôn, ganh tỵ với chị ấy lắm lắm đó.hix
    Hôm nay là ngày thứ 3 em uống nước ép bưởi , giảm ăn tinh bột, bình thường mỗi bữa em ăn 1 chén cơm thì nay giảm còn nửa chén thôi, hoặc ăn bún , miến, cũng giảm bớt lượng như khi ăn bình thường đi . Cảm giác của em bg là trong người cứ thấy lâng lâng, bụng thì lưng lửng, kg thèm ăn nhưng cũng thấy không chắc bụng lắm, chắc do bưởi có nhiều axit làm tiêu hóa nhanh thức ăn , mà em lại giảm lượng tinh bột nên thế . Cố gắng vượt qua tuần đầu để bao tử quen với lượng thức ăn như thế và sau 1 tuần thì em mới cân lại để báo cáo nhé
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2