Dáng đẹp

Nước bưởi ép giảm cân

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 12.6K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 471 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Lôi topic lên cho có tinh thần, mình bắt đầu uống nước ép bưởi từ ngày hôm qua 29/7 , cân nặng 50kg, quyết tâm giảm 2kg trong vòng 1 tháng , mình sẽ uống duy trì mỗi ngày 1 chai xem kết quả thế nào nhé . Mình mua người ta ép sẵn 1 chai nước suối nhỏ giá 15k/ chai , chứ làm biếng tự ép lắm
    • 47 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Tuy không đang lâm vào trường hợp muốn giảm cân như mấy chị nhưng em cũng phần nào hiểu cảm giác này của mấy chị.
    Theo em thấy thì ăn bưởi hay uống nước ép bưởi thì vẫn tốt, miễn sao là bưởi là ok, tại bưởi giúp giảm cân tốt lắm mấy chị ạ. Em có chị bạn cũng áp dụng giảm cân theo cách này nè. Tuy nhiên, chị bạn em còn tập thêm Yoga nữa, kết hợp cả 2 phương pháp nên giảm cân nhanh lắm, bây giờ chị em có thân hình rất mi nhon rồi ạ. Vừa khỏe lại vừa đẹp luôn, ganh tỵ với chị ấy lắm lắm đó.hix
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 471 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vyvy0301 Xem bài viết
    Tuy không đang lâm vào trường hợp muốn giảm cân như mấy chị nhưng em cũng phần nào hiểu cảm giác này của mấy chị.
    Theo em thấy thì ăn bưởi hay uống nước ép bưởi thì vẫn tốt, miễn sao là bưởi là ok, tại bưởi giúp giảm cân tốt lắm mấy chị ạ. Em có chị bạn cũng áp dụng giảm cân theo cách này nè. Tuy nhiên, chị bạn em còn tập thêm Yoga nữa, kết hợp cả 2 phương pháp nên giảm cân nhanh lắm, bây giờ chị em có thân hình rất mi nhon rồi ạ. Vừa khỏe lại vừa đẹp luôn, ganh tỵ với chị ấy lắm lắm đó.hix
    Hôm nay là ngày thứ 3 em uống nước ép bưởi , giảm ăn tinh bột, bình thường mỗi bữa em ăn 1 chén cơm thì nay giảm còn nửa chén thôi, hoặc ăn bún , miến, cũng giảm bớt lượng như khi ăn bình thường đi . Cảm giác của em bg là trong người cứ thấy lâng lâng, bụng thì lưng lửng, kg thèm ăn nhưng cũng thấy không chắc bụng lắm, chắc do bưởi có nhiều axit làm tiêu hóa nhanh thức ăn , mà em lại giảm lượng tinh bột nên thế . Cố gắng vượt qua tuần đầu để bao tử quen với lượng thức ăn như thế và sau 1 tuần thì em mới cân lại để báo cáo nhé
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ép bưởi mà có 15k 1 chai thù mình nghĩ là pha nhiều nc và có dùng hương liệu bưởi đó bạn,
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bt mình ép bưởi thò 2 quả mới đc 1 ly nguyên chất, mà 1 quả bưởi đax là 12-15k rồi ý chứ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoacomay7681 Xem bài viết
    Nếu uống nước bưởi ép mà giảm cân thì có phải là ăn bưởi sẽ có tác dụng hơn chứ các mẹ nhỉ? Sao các mẹ không ăn bưởi mà cứ phải uống nước bưởi ép nhỉ?:Thinking:
    Em cũng có suy nghĩ này ạ. Hơn nữa ăn trực tiếp sẽ có nhiều chất xơ tốt cả cho tiêu hóa và đẹp da. Em đọc thấy mn cũng bảo ăn bưởi thì giảm cân nhưng mà bố chồng em bảo ăn suốt có giảm được gì đâu. Rolling
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2