Dáng đẹp

Nước bưởi ép giảm cân

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 14.5K Lượt đọc
  • 30 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào đã dùng nước bưởi ép của DNTN Long thuận ở tiền giang để giảm béo chưa. cho mình xin kinh nghiệm với
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 46 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuong_hue Xem bài viết
    mình sau khi em bé nặng 62 kg, nhưng từ khi có người bạn mách cho cách dùng nước bưởi ép. Mình đã dùng thử và kết quả thật bất ngờ, sau 1 tháng dùng thử mình đã giảm đựơc 5 kg nhưng phải kết hợp với ăn uống điều độ nữa.
    Trời hay quá vậy, bạn vui lòng nói chi tiết cho mình thực hiện với, mình cũng mới sinh em bé và thừa ký nhiều quá bạn ah:Rose:
    • 152 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuong_hue Xem bài viết
    mình sau khi em bé nặng 62 kg, nhưng từ khi có người bạn mách cho cách dùng nước bưởi ép. Mình đã dùng thử và kết quả thật bất ngờ, sau 1 tháng dùng thử mình đã giảm đựơc 5 kg nhưng phải kết hợp với ăn uống điều độ nữa.
    Ui thật vậy hả mẹ nórooling:. Em đây sinh xong ...4 năm rồi mà vẫn 55kg nè, cho em ít kinh nghiệm chia sẻ và mua ở đâu nuớc bưởi ép đó ạ. ( Em ở Hà Nội ) . Mong tin mẹ nó nhềiu :Rose:
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,963 Bài viết

• 2,335 Được cảm ơn

Mẹ nào bị bệnh bao tử cẩn thận nhé.
    Các con là niềm hạnh phúc vô bờ của mẹ.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình dùng nước bưởi ép mới được 2 tuần nhưng thấy rất có hiệu quả, mình đã giảm được 2 kg rồi. Thừa thắng xông lên, mình cố đến tết này phải giảm thêm đựơc 5 kg nữa. mẹ nào muốn giảm cân hãy dùng thử đi, rất có hiệu quả đó.
    • 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nước bưởi ép đó bạn mình mua cho ở sài gòn, ở hà nội thì chưa có đâu mẹ nó ah. để về mình hỏi địa chỉ xong mình sẽ post lên cho. còn kinh nghiệm của mình là sáng sau khi ăn uống 20cc, chiều cũng vậy.buổi tối mình không ăn gì chỉ uống 1 ly nước cam không đường .
    • 3,106 Bài viết

• 828 Được cảm ơn

Nếu uống nước bưởi ép mà giảm cân thì có phải là ăn bưởi sẽ có tác dụng hơn chứ các mẹ nhỉ? Sao các mẹ không ăn bưởi mà cứ phải uống nước bưởi ép nhỉ?:Thinking:
    • 1,384 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoacomay7681 Xem bài viết
    Nếu uống nước bưởi ép mà giảm cân thì có phải là ăn bưởi sẽ có tác dụng hơn chứ các mẹ nhỉ? Sao các mẹ không ăn bưởi mà cứ phải uống nước bưởi ép nhỉ?:Thinking:
    :Applause:Đúng, đúng, mình ddg định hỏi mua nc bưởi ép, nghe mẹ này nói có lí, chắc về mua bưởi mỗi ngày ăn 1 quả, hi vọng giảm ddc, mà nếu thích uoogs nc thì mua về tự ép mà uống vậyrooling:
    • 80 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Mình thì chuộng nước uống giảm cân của Nhật hơn, hihi, hiệu quả lắm, giảm được đáng kể nhé :P.
    • 197 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Ăn thì ăn cả cái xác của nó sẽ gây dễ ngán và no nữa. Uống thì dễ dàng hơn mẹ nó ui!:Battin ey:.. Mình cũng đã từng uống nước ép bưởi, mình uống hết 30 qua trong 1 tháng, kết quả là giảm được 1.5kg mỡ đó. Hiện tại mình hết uống rùi,( làm biếng ép quá) chỉ ăn ít cơm lại và ăn rau nhiều nên body gọn gàng lắm.
    • 284 Bài viết

• 157 Được cảm ơn

Thành phần của nước bưởi ép không chỉ có nước bưởi mà có cả chiết xuất từ vỏ bưởi ( cái này mới là chính yếu à nha) và mật ong ( có cả topic " bưởi cả trái hầm rục giảm béo đấy). Nhưng hầm cả trái thì vừa lâu mà uống lại đắng lắm.
    Ô hay, buồn vương cây ngô đồng
    Vàng rơi... vàng rơi ... thu mêng mông
    • 198 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đố mẹ nào ăn được 1 quả bưởi kéo dài đều đặn mỗi ngày trong 1 tháng ấy.Ngán bỏ xừ.Mà nước ép bưởi này đang cho con bú có uống được k dzợ?
    • 227 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gachuot Xem bài viết
    Đố mẹ nào ăn được 1 quả bưởi kéo dài đều đặn mỗi ngày trong 1 tháng ấy.Ngán bỏ xừ.Mà nước ép bưởi này đang cho con bú có uống được k dzợ?
    Em không có nhu cầu giảm cân nhưng ngày nào cũng ăn bưởi đó ạ, chỉ vì thích thôi. Em có thể ăn trường kỳ như ăn cơm ấy chứ, 1 tháng ăn thua gì. rooling:
    Các chị cứ mua bưởi Hồng da xanh hoặc Năm roi ăn cho đã, hơn đứt cam, quýt TQ nhé. Vừa ngon, ngọt lại giữ dáng. Hic mỗi tội đắt, 1 quả > 20.000 VNĐ chứ có ít đâu. Kể ai cho em tiền thì em ngày ăn 2 quả cũng được :Laughing:
    • 2 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Là vì khoảng 3 quả to thì ép được khoảng 1/2 lít nước ép, có thể uống dần trong 1 buổi, ngày khoảng 1/2 lít là vừa, 1 lít thì hơi nhiều, sẽ mau ngán. Còn ăn bưởi không, nếu bạn ăn nổi 3 quả/ngày thì liệu bạn có thể ăn liên tục được bao lâu?

Ở đường Phan Xích Long, quận Phú Nhuận (gần chợ) có 1 chỗ bán nước bưởi ép, giá 14k 1 chai 1/2 lít. Ngày mình uống khoảng 1/2 lít, vừa giải khát vừa thấy giảm chứng gan nhiễm mỡ, máu nhiễm mỡ. Mình uống được khoảng 2 tháng nay (có kết hợp giảm nhậu), vừa đi Chợ Rẫy xét nghiệm thấy 2 chứng trên giảm hẳn.

Bố Bin
    • 72 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Em ăn 1 ngày 1 trái bưởi là chuyện bình thường. Còn hơn là ăn cam, quýt TQ...sợ lắm ạ. Em đang giảm cân nên cứ: bưởi, đu đủ, củ đậu, cóc, ổi mà măm thôi . Vừa rẻ, vừa khỏe, chứ uống thuốc giảm cân mệt lắm ạ, em uống thử Lishou rùi
    Ăn bưởi ko hẳn là giảm cân đc đâu ạ, còn phải kết hợp vs ăn uống điều độ nữa. .
    Đơn giản là : lượng calo nạp vào < lượng cao cần thiết thì sẽ giảm cân thôi.
    Bữa tối nên hạn chế tinh bột, ăn nhìu cơm béo lắm đó ạ, vì tinh bột nhìu carb mà, thay vào đó ăn hoa quả ít calo là ok, ăn tinh bột dễ đói hơn là ăn thịt, thế nên các chị ăn nhìu thịt nạc lên chút, ăn ít tinh bột đi sẽ tốt hơn (ko ăn chuối, mít, xoài, sầu riêng, bơ... vì nó rất nhìu đường và calo)
    nghe quảng cáo các thuốc giảm cân thì haylawms, nhưng uống ùi mí biết ạ...cứ ăn uống lành mạnh, kiên trì là dáng đẹp ngay ý mà
    • 227 Bài viết

• 219 Được cảm ơn

hi có 1 dạo ngày nào e cũng chiến 1,2 quả bưởi Năm roi hay da xanh ý ạ...Kết hợp cùng việc ăn ít hơn, ko ăn tinh bột và đường cũng thấy người nhẹ nhõm đi nhiều ấy ạ..Nhưng tác dụng rõ rệt nhất của việc ăn bưởi là...ngày nào e cũng đi gặp a william cường 1-2 lần - nhuận tràng thấy rõ rệt lun ( tại bưởi nhiều sơ mà ạ) - ai mà hay bị apple như em thì rất nên ăn bưởi đều đặn đấy ạ ^^
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh hoi xiu uong nuoc buoi sau khi an hay truoc luc an com xong thi giam can toi ma uong tam bao nhieu ml thi duoc
    • 84 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Cái vụ này em nghe nhìu lắm rồi. Ăn bưởi vừa giảm eo vừa tăng v1 nữa ấy. Mỗi tội bưởi đắt quá chưa thực hiện đc thoai
    • 1,078 Bài viết

• 349 Được cảm ơn

Bưởi có tăng v1 như chị nói ở trên hay không thì em không rõ, nhưng em này giúp giảm mỡ và giảm cân rõ rệt ấy ạ, có đợt em ở nhà ăn uống hăng say quá mà lên tận 53 kí, chăm chỉ uống nước em bưởi 1 tuần 2 chai-chai giống chai nước suối ấy ạ, lúc đấy cỡ 13k 1 chai(giờ chắc là 15k rồi), kết hợp với lắc vòng thì xuống cân hẳn, đợt đấy qua 3 tháng hè e chỉ còn lại có 44 kg thôi, ai nhìn cũng hết hồn, giờ e vẫn duy trì việc uống nc ép bưởi, vừa giữ dáng vừa đẹp da, bưởi có nhiều vit C mà ^^
    ăn bưởi cũng rất tốt, e thích cả ăn cả uống bưởi
    Ngủ ngoan em ơi đêm đã khuya rồi
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2