Dáng đẹp

Ngực nhỏ quá, làm sao để cải thiện

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 206K Lượt đọc
  • 518 Trả lời

43 Người đang theo dõi

• 1,003 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

Vòng 1 của mình nhỏ quá, đã thế cai sữa thì lại xẹt lép hơn , còn vòng 2 thì khỏi chê, toàn mỡ giống như 5 tháng
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng chán cái vòng 1 của mình lắm, có bầu đến tháng thứ 8 rồi mà nó vẫn nhỏ, mình chỉ sợ không có sữa cho bé ti thôi. huhu

• 234 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi betomyeuqui
    Mình cũng chán cái vòng 1 của mình lắm, có bầu đến tháng thứ 8 rồi mà nó vẫn nhỏ, mình chỉ sợ không có sữa cho bé ti thôi. huhu
    Em ơi, vòng 1 nhỏ là cũng ảnh hưởng đến tình hình sữa cho bé thật đấy. Chị trước đây cũng thế, chỉ đủ cho con mút mát đỡ thèm thôi. Đến 1 tuổi là Bắp đã chê ti mẹ rồi, tự cai sữa luôn.
    @all: Có mẹ nào có phương pháp đơn giản để cải thiện vòng 1 thì bầy cách cho tớ với??? Nhiều khi chỉ vì vòng 1 nhỏ quá mà mất đi 9 phần tự tin, híc!!!

• 610 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi betomyeuqui
    Bảo đảm có đấy bạn ạ!
    Miễn là bạn ăn uống đầy đủ và ngủ CÀNG NHIỀU CÀNG TỐT!

• 1,003 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

undefined
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Monica
    Bảo đảm có đấy bạn ạ!
    Miễn là bạn ăn uống đầy đủ và ngủ CÀNG NHIỀU CÀNG TỐT!
    NGủ hả , trời lúc mang bầu thường thì 11h trưa mới dậy ,mà thấy chẳng to bao nhiêu bây giờ có con nhỏ làm sao ngủ nhiều được

• 103 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeBap2003
    Em ơi, vòng 1 nhỏ là cũng ảnh hưởng đến tình hình sữa cho bé thật đấy. Chị trước đây cũng thế, chỉ đủ cho con mút mát đỡ thèm thôi. Đến 1 tuổi là Bắp đã chê ti mẹ rồi, tự cai sữa luôn.
    @all: Có mẹ nào có phương pháp đơn giản để cải thiện vòng 1 thì bầy cách cho tớ với??? Nhiều khi chỉ vì vòng 1 nhỏ quá mà mất đi 9 phần tự tin, híc!!!
    Neu an uong boi bo toan nhung mon an loi sua thi chac la se co nhieu sua hon thoi!
    Con phuong phap don gian de cai thien vong 1 cua Em la nguy trang va modiphe......... :4: Nguc em cung thuoc loai nho nhung duoc cai la nguc cao, co co ranh, da trang nen Em chon lua ao lot rat ky va chon chat lieu kieu dang sao cho khi 'dong bo' vao soi guong thay cung that nhu ai y... Nhung cung chi lua duoc thien ha thoi chu Chong thi ......... Quan trong la luc ay phai dua nhung phan loi the khac cua minh len..den khi ong y nhap cuoc roi thi to nho chang chu y dau.....

• 610 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhvan05
    undefined
    NGủ hả , trời lúc mang bầu thường thì 11h trưa mới dậy ,mà thấy chẳng to bao nhiêu bây giờ có con nhỏ làm sao ngủ nhiều được
    Lúc mang bầu khác vì chẳng có ai ti ti...(trừ trường hợp ngoai lệ)
    Có con nhỏ thì bụng không nặng, gửi con cho bà thì yên tâm ngủ ngon phết đấy bạn ạ.thức dậy là xơi ngay ly sữa nóng..sữa nhiều mênh mông luôn...

• 934 Bài viết

• 307 Được cảm ơn

Thế có cách nào cải thiện vòng 1 cho nó to lên chút không, mình thất vọng và bất mãn về vòng 1 của mình lắm.CHồng mình có vẻ cũng hay bóng gió mà mình cũng chẳng biét làm như thế nào.Con tớ 3 tuổi rồi.hihchic

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các mẹ, mình đọc báo thì thấy có 1 kinh nghiệm bảo là nên uống mỗi ngày 1 ly sữa đậu nành pha với trứng gà tươi thì 1 thời gian sau sẽ cải thiện được vòng 1. Nhưng đừng tin vào những loại thuốc xoa bóp, massage,... vì đó là thể tạng của mỗi người, nếu ko ăn uống đúng cách thì ko đời nào to hơn được. Vui nhé!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 65 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Em nghe nói là đi bơi cũng sẽ làm cho vòng 1 nở ra.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)