Dáng đẹp

Ngực nhỏ quá, làm sao để cải thiện

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 222K Lượt đọc
  • 526 Trả lời

• 1,003 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Vòng 1 của mình nhỏ quá, đã thế cai sữa thì lại xẹt lép hơn , còn vòng 2 thì khỏi chê, toàn mỡ giống như 5 tháng
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng chán cái vòng 1 của mình lắm, có bầu đến tháng thứ 8 rồi mà nó vẫn nhỏ, mình chỉ sợ không có sữa cho bé ti thôi. huhu
    • 234 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi betomyeuqui
    Mình cũng chán cái vòng 1 của mình lắm, có bầu đến tháng thứ 8 rồi mà nó vẫn nhỏ, mình chỉ sợ không có sữa cho bé ti thôi. huhu
    Em ơi, vòng 1 nhỏ là cũng ảnh hưởng đến tình hình sữa cho bé thật đấy. Chị trước đây cũng thế, chỉ đủ cho con mút mát đỡ thèm thôi. Đến 1 tuổi là Bắp đã chê ti mẹ rồi, tự cai sữa luôn.
    @all: Có mẹ nào có phương pháp đơn giản để cải thiện vòng 1 thì bầy cách cho tớ với??? Nhiều khi chỉ vì vòng 1 nhỏ quá mà mất đi 9 phần tự tin, híc!!!
    • 610 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi betomyeuqui
    Bảo đảm có đấy bạn ạ!
    Miễn là bạn ăn uống đầy đủ và ngủ CÀNG NHIỀU CÀNG TỐT!
    • 1,003 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

undefined
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Monica
    Bảo đảm có đấy bạn ạ!
    Miễn là bạn ăn uống đầy đủ và ngủ CÀNG NHIỀU CÀNG TỐT!
    NGủ hả , trời lúc mang bầu thường thì 11h trưa mới dậy ,mà thấy chẳng to bao nhiêu bây giờ có con nhỏ làm sao ngủ nhiều được
    • 101 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeBap2003
    Em ơi, vòng 1 nhỏ là cũng ảnh hưởng đến tình hình sữa cho bé thật đấy. Chị trước đây cũng thế, chỉ đủ cho con mút mát đỡ thèm thôi. Đến 1 tuổi là Bắp đã chê ti mẹ rồi, tự cai sữa luôn.
    @all: Có mẹ nào có phương pháp đơn giản để cải thiện vòng 1 thì bầy cách cho tớ với??? Nhiều khi chỉ vì vòng 1 nhỏ quá mà mất đi 9 phần tự tin, híc!!!
    Neu an uong boi bo toan nhung mon an loi sua thi chac la se co nhieu sua hon thoi!
    Con phuong phap don gian de cai thien vong 1 cua Em la nguy trang va modiphe......... :4: Nguc em cung thuoc loai nho nhung duoc cai la nguc cao, co co ranh, da trang nen Em chon lua ao lot rat ky va chon chat lieu kieu dang sao cho khi 'dong bo' vao soi guong thay cung that nhu ai y... Nhung cung chi lua duoc thien ha thoi chu Chong thi ......... Quan trong la luc ay phai dua nhung phan loi the khac cua minh len..den khi ong y nhap cuoc roi thi to nho chang chu y dau.....
    • 610 Bài viết

• 97 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhvan05
    undefined
    NGủ hả , trời lúc mang bầu thường thì 11h trưa mới dậy ,mà thấy chẳng to bao nhiêu bây giờ có con nhỏ làm sao ngủ nhiều được
    Lúc mang bầu khác vì chẳng có ai ti ti...(trừ trường hợp ngoai lệ)
    Có con nhỏ thì bụng không nặng, gửi con cho bà thì yên tâm ngủ ngon phết đấy bạn ạ.thức dậy là xơi ngay ly sữa nóng..sữa nhiều mênh mông luôn...
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 933 Bài viết

• 307 Được cảm ơn

Thế có cách nào cải thiện vòng 1 cho nó to lên chút không, mình thất vọng và bất mãn về vòng 1 của mình lắm.CHồng mình có vẻ cũng hay bóng gió mà mình cũng chẳng biét làm như thế nào.Con tớ 3 tuổi rồi.hihchic
    • 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các mẹ, mình đọc báo thì thấy có 1 kinh nghiệm bảo là nên uống mỗi ngày 1 ly sữa đậu nành pha với trứng gà tươi thì 1 thời gian sau sẽ cải thiện được vòng 1. Nhưng đừng tin vào những loại thuốc xoa bóp, massage,... vì đó là thể tạng của mỗi người, nếu ko ăn uống đúng cách thì ko đời nào to hơn được. Vui nhé!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 65 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em nghe nói là đi bơi cũng sẽ làm cho vòng 1 nở ra.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 418 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ba_Me_Sake
    Chào các mẹ, mình đọc báo thì thấy có 1 kinh nghiệm bảo là nên uống mỗi ngày 1 ly sữa đậu nành pha với trứng gà tươi thì 1 thời gian sau sẽ cải thiện được vòng 1. Nhưng đừng tin vào những loại thuốc xoa bóp, massage,... vì đó là thể tạng của mỗi người, nếu ko ăn uống đúng cách thì ko đời nào to hơn được. Vui nhé!
    Mình đọc sách nói về những cặp món ăn kị nhau thì trong đó có trứng gà và sữa đậu nành đấy. Giống như ăn thịt gà thì không ăn kèm rau kinh giới í. Mẹ mình không bao giờ cho mình ăn trứng gà và sữa đậu nành liền nhau đâu. Đấy là trứng gà đã chín rồi, còn trứng gà còn sống thì mình không biết, các mẹ nghiên cứu tiếp nhé
    • 284 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cun_ngoan
    Mình đọc sách nói về những cặp món ăn kị nhau thì trong đó có trứng gà và sữa đậu nành đấy. Giống như ăn thịt gà thì không ăn kèm rau kinh giới í. Mẹ mình không bao giờ cho mình ăn trứng gà và sữa đậu nành liền nhau đâu. Đấy là trứng gà đã chín rồi, còn trứng gà còn sống thì mình không biết, các mẹ nghiên cứu tiếp nhé
    Đúng rồi, sữa đậu nành mà uống cùng trứng gà thì khiếp quá . Em đọc thấy bảo sữa đậu nành có chứ nhiều estrogen...có lẽ là tốt cho các vòng của chị em phụ nữ Thế nên các chị cứ uống sữa đậu nành đều đặn, vừa có lợi sức khoẻ, biết đâu lại cải thiện được vòng 1... :3:

Có bài thuốc này đăng trên vnexpress, ko biết có thích hợp cho các mẹ ko (vì chưa thấy ai dùng thử để phản hồi cả). Mẹ nào chăm uống thuốc đông y,có thầy lang "ruột thừa" thì hỏi xem có tác dụng ko nhé...bây giờ báo chí đưa tin loạn cả lên, chẳng biết đâu mà lần http://vnexpress.net/Vietnam/Doi-song/2006/03/3B9E76F1/
    • 38 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Em nữa, ngực phẳng lì các chị oi, chán lắm. Mùa rồi, đi biển chẳng dám mặc áo hỏ* ngực. Cư' bộ nào kín nhất mà đóng. Chẳng lẽ không có phượng pháp nào nữa sao? Nhìn họ thấy của mình mà tủi thân.
    • 685 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Em đòi chồng em cho em 47t để em bắt chước chị Happylife, nhưng anh í bảo là cứ chỗ cứng chỗ mềm thì anh í chả thích, cơ mà em buồn vì cái vụ này lắm
    • 652 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Ngực mình cũng thuộc dạng phẳng lỳ luôn, mình cũng đọc nhiều rồi, tóm lại của các bài viết là: Ngực to hay nhỏ là do bẩm sinh rồi, có làm mọi cách nó cũng chỉ cải thiện được tý ty thôi chứ không ky vọng bằng được của người ta đâu.
    Khi chưa lấy chồng, mình cũng đã rất mặc cảm, tự ti, không dám mặc áo hở cổ, áo bơi, hay thay quần áo trước mặt người khác (tất nhiên là chị e thôi), nhưng khi chồng lầy mình thấy chồng mình rất thoả mãn về chuyện ấy, ngực to hay nhỏ không vấn đề gì, đôi khi cũng trêu vợ tý (vì 1 điều cũng không thể phủ nhận được ngực to nhìn, sờ vẫn thích hơn)

Bây giờ mình lại thấy hoàn toàn thoải mái, ngực nhỏ có kiểu đẹp của ngực nhỏ, có cái hấp dẫn của nó (nhưng không biết là cái gì, hehe, mặc dù vòng 2 còn to hơn vòng 1).
    Có 1 điều an ủi các mẹ ạ, sau khi cai sữa trộm vía ngực mình còn to hơn thời con gái, chắc là vì béo hơn và không bị chảy vú mướp xuống như các mẹ ngực to.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 38 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mequangcoi
    Em đòi chồng em cho em 47t để em bắt chước chị Happylife, nhưng anh í bảo là cứ chỗ cứng chỗ mềm thì anh í chả thích, cơ mà em buồn vì cái vụ này lắm
    Ở đề tài bên kia có cải thiện cho những bộ nhực trứng ốp la đó, có mẹ nào thử chưa?
    • 1,558 Bài viết

• 357 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Meo mi
    Đúng rồi, sữa đậu nành mà uống cùng trứng gà thì khiếp quá . Em đọc thấy bảo sữa đậu nành có chứ nhiều estrogen...có lẽ là tốt cho các vòng của chị em phụ nữ Thế nên các chị cứ uống sữa đậu nành đều đặn, vừa có lợi sức khoẻ, biết đâu lại cải thiện được vòng 1... :3:
    Nhưng nếu mẹ nào đang có ý định sinh em bé thì đừng uống nhiều nhé. Mình đọc ở đâu đó là sữa đậu nành khiến khó thụ thai đó (tiêu diệt tinh trùng). Hình như ocluoc đang định có em bé phải không?
    Mình vòng 1 cũng hơi nhỏ, lại không bằng nhau nữa. Tối nào cũng bắt CY xoa bóp, giờ cũng thấy to lên một tí, hiii . Các mẹ thử xem nào...

"Mẹ ơi con tặng mẹ
    Cái điều mẹ từng mong
    Mẹ chăm con khôn lớn
    Rồi gieo trên cánh đồng"
    • 521 Bài viết

• 652 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bongxinhxinh
    Ngực mình cũng thuộc dạng phẳng lỳ luôn, mình cũng đọc nhiều rồi, tóm lại của các bài viết là: Ngực to hay nhỏ là do bẩm sinh rồi, có làm mọi cách nó cũng chỉ cải thiện được tý ty thôi chứ không ky vọng bằng được của người ta đâu.
    Khi chưa lấy chồng, mình cũng đã rất mặc cảm, tự ti, không dám mặc áo hở cổ, áo bơi, hay thay quần áo trước mặt người khác (tất nhiên là chị e thôi), nhưng khi chồng lầy mình thấy chồng mình rất thoả mãn về chuyện ấy, ngực to hay nhỏ không vấn đề gì, đôi khi cũng trêu vợ tý (vì 1 điều cũng không thể phủ nhận được ngực to nhìn, sờ vẫn thích hơn)

Bây giờ mình lại thấy hoàn toàn thoải mái, ngực nhỏ có kiểu đẹp của ngực nhỏ, có cái hấp dẫn của nó (nhưng không biết là cái gì, hehe, mặc dù vòng 2 còn to hơn vòng 1).
    Có 1 điều an ủi các mẹ ạ, sau khi cai sữa trộm vía ngực mình còn to hơn thời con gái, chắc là vì béo hơn và không bị chảy vú mướp xuống như các mẹ ngực to.
    Con gái mình cũng tên là Bống đấy và 1 cái giống nữa là ngực mẹ cháu cũng phẳng lắm, chẳng có cách nào cải thiện được hay sao ý, bắt chước chị happylife thì mình không đủ can đảm. Mình chỉ thắc mwacs không biết ngực nhỏ thì hấp dẫn như thế nào để mình còn bắt chước với chứ cứ thấy ox ngắm mấy cô người mẫu mà buồn quá.
    • 104 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

ka ka ka..., tui cũng cùng chung cảnh ngộ đấy. Ngày xưa, tui hay tự ti lắm, lúc nào cũng lo sợ sẽ không... có người yêu Thía rùi cũng có vài chàng yêu cơ đấy. Thía mà vưỡn sợ, sợ người ta biết mình... bé tí sẽ không lấy làm vợ . Thía rùi cũng lấy chồng, rùi chồng cũng biết, vậy mà chồng vưỡn... thích (ít nhất đấy cũng là đồ thật ). Vợ mặc cảm, chồng bảo, để chồng... sờ nhiều cho nó "lớn lên". Thế là vợ hết tự ti đấy. Nếu chồng có bảo gì thì kác bác cứ tự hào mà nói đó là đồ thật, là bé hạt tiêu nhé. :3:
    Bé Dím là con bố béo
    • 239 Bài viết

• 257 Được cảm ơn

Cho mình gia nhập với, vòng 1 của mình nhỏ xíu à, lúc nào cũng phải mặc áo mút. Thế nên cứ nhìn ai nở nang là mình thèm kinh khủng. Ox thỉnh thoảng cũng bóng gió, khuyên mình đi bơi, đi tập thể dục thẩm mĩ nhưng mình lười, lâu dần thấy ông ấy không kêu ca gì nữa, thế là thôi, cứ để nguyên như vậy :1: