Dáng đẹp

Nghệ thuật ăn khuya mà không béo

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 31.8K Lượt đọc
  • 49 Trả lời

8 Người đang theo dõi

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5
    • 4,274 Bài viết

• 3,588 Được cảm ơn

Học được kinh nghiệm ăn khuya không béo. Mình thích ăn khuya lắm, mà toàn thứ béo như bột mỳ trứng sữa. Giờ sẽ áp dụng theo bài viết để chống lại việc tích tụ mỡ thừa.
    Hợp lý nhất là ăn cái này

• 4,959 Bài viết

• 999 Được cảm ơn

Ôi mình lúc nào cũng ăn đêm,nhưng mình ko nghĩ ăn trái cây lại có thể gọi là ăn đêm,rất dễ gây đói thêm ấy chứ!

• 4,436 Bài viết

• 3,381 Được cảm ơn

THi thoảng mình cũng thấy đói về đêm... nhưng giải pháp của mình là làm 1 cốc sữa ấm...... ngủ ngon
    Ăn hoa quả!!!!!!!!!! chưa thử... hôm nào phải thử xem sao

• 12,732 Bài viết

• 8,788 Được cảm ơn

Mình ko hay ăn đêm hihi, thói quen thôi.
    Ông anh trai mình thì đêm nào cũng làm 1 tô cơm nguội, bụng to kinh khủng luôn, ghét, bảo mãi ko được

• 1,323 Bài viết

• 2,024 Được cảm ơn

mình 1 thágn lên gần 4kg cũng chỉ vì cái tội ăn khuya, nhưng mà đang bầu bí thế này mà ko ăn khuya chắc thức cả đêm vì đói mất , có hôm là 1 tô mì tôm với 2 trứng và 2 xúc xích, nấu xogn đưa con gái nhỏ đang ngủ còn phải tỉnh giấc vì thơm và dòi ăn, vậy là cả nhà hỳ hụp húp sứong ghê cơ ý!!!

• 3,855 Bài viết

• 5,341 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HaOng Xem bài viết
    mình 1 thágn lên gần 4kg cũng chỉ vì cái tội ăn khuya, nhưng mà đang bầu bí thế này mà ko ăn khuya chắc thức cả đêm vì đói mất , có hôm là 1 tô mì tôm với 2 trứng và 2 xúc xích, nấu xogn đưa con gái nhỏ đang ngủ còn phải tỉnh giấc vì thơm và dòi ăn, vậy là cả nhà hỳ hụp húp sứong ghê cơ ý!!!
    Nghe diễn tả mình cũng lên cơn thèm đây. Mì là món dễ ăn nhất mà, hồi SV mình ăn biết bao nhiu là mì gói mà chả thấy ngán gì cả Nhưng mà mẹ nó nhớ để lên cân vừa vừa thôi, sau này sinh con còn có cơ hội lấy lại vóc dáng nữa nhé. Mình có bầu thì tối chỉ uống ly sữa nóng là đi ngủ thôi, chỉ có ban ngày là cái miệng nhóp nhép ăn vặt suốt!
    Bỏ qua những chuyện buồn để sống cho vui vẻ...

• 3,855 Bài viết

• 5,341 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehuyenanh Xem bài viết
    Ôi mình lúc nào cũng ăn đêm,nhưng mình ko nghĩ ăn trái cây lại có thể gọi là ăn đêm,rất dễ gây đói thêm ấy chứ!
    Ừa, mình ban đêm mà ăn trái cây cái bụng nó xót xót thế nào ấy. Uống sữa cho nó lành!
    Bỏ qua những chuyện buồn để sống cho vui vẻ...

• 5,354 Bài viết

• 3,134 Được cảm ơn

Trước khi đi ngủ làm 1 cốc sữa tách kem âm ấm sẽ ngủ ngon lắm nè, mình cũng thích ăn bỏng ngô lắm ấy. Nhưng mà đang đêm dậy ăn bỏng thì nuốt làm sao nổi, ăn hoa quả cũng khó ăn nữa. Vẫn vote cho sữa thôi à, hì

• 4,580 Bài viết

• 10,678 Được cảm ơn

Ông xã mình là chúa thèm ăn khuya, nhiều hôm tự dưng đòi ăn ốc lúc 10h đêm, vậy là kéo mình theo. Hỏi thử ra cái quán nta đang ăn khí thế, hỏng lẽ mình ngồi nhìn, thế là cũng làm một phát 2-3 dĩa, hic... Mình thì không nói, lão chồng mình thì bụng ngày càng bự, mà có phải do uống bia đâu, toàn do ăn khuya không đấy.

Mà vụ ăn khuya bụng bự là khó chữa dữ lắm. Còn gây ra đủ thứ bệnh nữa chứ.

Mình trước khi ngủ hay uống 1 ly sữa Vinamilk lắm, nên thường bị mắc tè chứ ít khi nào thèm ăn khuya.

• 2,644 Bài viết

• 941 Được cảm ơn

Tớ hay làm hộp sữa chua trước khi đi ngủ, ko hiểu thế có bị béo ko nhỉ

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5