Dáng đẹp

Nghệ thuật ăn khuya mà không béo

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 33.3K Lượt đọc
  • 49 Trả lời

8 Người đang theo dõi

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
    • 3,419 Bài viết

• 1,748 Được cảm ơn

Vậy mà từ bữa tới giớ mình cứ cầm tưởng ăn tối nhiều là sẽ mập ú lên nhưng biết cách ăn cũng ok ha
    • 1,176 Bài viết

• 1,005 Được cảm ơn

Cái này nghe hay quá, oánh dấu đã
    mình thì chỉ ăn khuya hoa quả, sữa chua, SOC, và phấn hoa thui nà
    • 1,176 Bài viết

• 1,005 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi harryduyen Xem bài viết
    trà giấm thì phải có con giấm bạn à, nấu trà xanh + đường đổ để nguội để chung với con giấm ( nuôi nó í) khoảng 4,5 ngày sau thì uống được, đem lọc cho vào tủ lạnh, uống ko khác nước trái cây. cái này giải bia, rượu hay cực.nếu ko có thì mình hướng dẫn cũng khó. ngta có bán con dấm hay sao í vì được cho nên mình ko rõ nó bán ở đâu.
    còn trà cung đình huế bạn mua ở : ( ko biết bạn ở đâu nên mình đưa 2 nơi lun)
    -sài gòn:466 nguyễn thị minh khai ,q.3
    -hà nội: Bạn qua địa chỉ 174 siêu thị thái hà là có loại trà cung đình mà bạn đang tìm đó or 22A - Hai Bà Trưng - Hà Nội
    Số 6A Ngõ 31 Nguyễn Chí Thanh - Hà Nội ( đối diện hồ Ngọc Khánh, sát cạnh khách sạn SUNNY)
    cách nuôi trà giấm hay quá nhưng cũng lích kích ghê nhỉ
    trà cung đình Huế, hồi trước mình cũng ham hố mua về pha uống nhưng lại bỏ dở, để lâu quá lại bỏ đi, mình mua 1 mẹ trên L C M đó, ko biết có phải loại bạn uống ko? 60k/1 gói nữa kg thì phải
    • 2,595 Bài viết

• 1,560 Được cảm ơn

Khoảng 10h tối là dạ dày mình thường biểu tình. Nếu lúc đó mà đang ở ngoài đường thì mình sẽ không thể cưỡng lại các quán ăn đêm mất: cháo, nộm bò khô, trứng vịt lộn, gà tiềm thuốc bắc... hixxx hixxx toàn món béo nhỉ. Còn nếu ở nhà thì trước khi đi ngủ là phải làm 1 hũ yaour - cái này đỡ hơn. Nếu tối nào đi tập thể dục thì về nhà mình phải uống ngay 1 ly nước trái cây hoặc 1 ly chè mát lạnh. Cảm ơn bài viết hữu ích, từ mai mình se cố gắng điều chỉnh thực đơn ăn đêm của mình cho lành mạnh hơn với vóc dáng mới được.
    Yêu Nhím nhất!
    • 40 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me_ngodong9 Xem bài viết
    cách nuôi trà giấm hay quá nhưng cũng lích kích ghê nhỉ
    trà cung đình Huế, hồi trước mình cũng ham hố mua về pha uống nhưng lại bỏ dở, để lâu quá lại bỏ đi, mình mua 1 mẹ trên L C M đó, ko biết có phải loại bạn uống ko? 60k/1 gói nữa kg thì phải
    uhm hay lắm, mà hiệu quả nữa. loại trà đó đúng rồi bạn, mình uống lâu dài thấy tốt, mỗi ngày uống 2l lận.
    papa, mama iu nhìu nhìu
    • 1,176 Bài viết

• 1,005 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi harryduyen Xem bài viết
    uhm hay lắm, mà hiệu quả nữa. loại trà đó đúng rồi bạn, mình uống lâu dài thấy tốt, mỗi ngày uống 2l lận.
    Con giấm giống như mọi người vẫn nuôi giấm gạo à? nó từng tảng như là sứa? nhưng thay vì cho uống rượu thì mình cho trà xanh với đường à? bạn có ko cho tớ xin ít về nuôi với, nhà tớ cung hay uống chè xanh nè, mẹ mới gửi ra 1 lô, hic
    • 1,023 Bài viết

• 1,681 Được cảm ơn

Oánh dấu để ngâm cứu ạ.Mình là tạng ngừoi uống nước lã cũng béo nên chẳng bao giờ dám ăn sau 8h tối
    • 1,048 Bài viết

• 654 Được cảm ơn

Mình cũng thích ăn khuya nhưng toàn sợ mập, giờ thì chắc yên tâm hơn rồi.
    • 227 Bài viết

• 92 Được cảm ơn

Chồng em tối dạy thêm về toàn mua đồ ăn đêm , vc ăn cho vui, vui thì vui thật,nên giờ em có thân hình 62 kg,uống bí ép, ăn đậu đen ngâm giấm, tập td. Vừa tập vừa nghĩ, biết vậy nhịn luôn cho xong, ăn sướng mồm rồi giờ đày ải cái thân.......
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 768 Bài viết

• 212 Được cảm ơn

mỗi tối uống ly sữa vinamilk ko đường là ko béo đâu nhỉ??? tối mình hay đói bụng lắm....
    mà các bạn ới mình uống bột yến mạch buổi tối co beo ko vậy?( tp em nỳ là yến mạch , đường, sữa thực vật) ... mình hay uống em nỳ vào buổi sáng, ko bít uống vào buổi tối dc ko ta ....vì uống sữa tuơi hoài cũng ngán lắm
    Gia đình nhỏ của tôi , tôi yêu .... I love my family...
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3