Dáng đẹp

Nên mua máy tập bụng loại nào?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 40K Lượt đọc
  • 42 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 818 Bài viết

• 345 Được cảm ơn

Mình lên đây nhờ các mẹ tư vấn xem nên mua loại máy tập bụng nào để cho bụng gọn gàng nhé. Mình cao 1m65, 53kg, không phàn nàn về các phần khác, chỉ ghét mỗi cái bụng thôi. Mẹ nào đã có kinh nghiệm dùng máy tập bụng thì share cho mình nhé. Cảm ơn cả nhà.

• 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mẹ Tí Yêu ơi ! Mẹ mua máy tập cơ bụng Black Power hay AB Balance tập đi, máy tập hiệu quả lắm !
    Hiện tại e đang dùng cái Black Power với cái máy mát xa bụng , e kết hợp cả 2 xem như thế nào , mỗi ngày e dành khoảng hơn 30 phút tập ,sau khoảng thời gian luyện tập kết quả cũng có tiến triển :Smug: .
    Sao phụ nữ chúng mình ai cũng thix đẹp nhỉ

• 315 Bài viết

• 198 Được cảm ơn

Máy nào hiệu quả, mất sức., ra nhìu mồ hôi,màgọn nhẹ ý các chị, nhà em chật chội ko có chỗ để nên mún mua cái càng bé cần tốt , em 1m55, 47kg, cũng ko phàn nàn cần cân nặng, ko muốn giảm cân, chỉ mún bụng nhỏ đi. tập cho săn chắc ạ, các chị tư vấn giúp e nhé

• 818 Bài viết

• 345 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mykhoaitay_tn Xem bài viết
    Mẹ Tí Yêu ơi ! Mẹ mua máy tập cơ bụng Black Power hay AB Balance tập đi, máy tập hiệu quả lắm !
    Hiện tại e đang dùng cái Black Power với cái máy mát xa bụng , e kết hợp cả 2 xem như thế nào , mỗi ngày e dành khoảng hơn 30 phút tập ,sau khoảng thời gian luyện tập kết quả cũng có tiến triển :Smug: .
    Sao phụ nữ chúng mình ai cũng thix đẹp nhỉ
    He he, đam mê của mình là làm đẹp mà, nên quyết chí cải thiện cái bụng, từ hồi sinh bé thứ 2 xong bị đau khổ cái bụng quá, chứ hồi là gái 1 con bụng hơi bị "ngon", hi hi. Mẹ nó cái cái Black Power này ở đâu, giá rổ thế nào? chỉ giúp mình với nhé, ths!

• 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Tí yêu Xem bài viết
    He he, đam mê của mình là làm đẹp mà, nên quyết chí cải thiện cái bụng, từ hồi sinh bé thứ 2 xong bị đau khổ cái bụng quá, chứ hồi là gái 1 con bụng hơi bị "ngon", hi hi. Mẹ nó cái cái Black Power này ở đâu, giá rổ thế nào? chỉ giúp mình với nhé, ths!
    Hihi ! e thì chỉ mới 1 bé thôi mà do lười chăm sóc bản thân nên bây giờ phải chịu khổ thế này nè :Crying:
    Cái Black Power này e mua 980k trên trang sieuthitaigia , mà e xem trên đó thì máy này đang hết hàng rồi .
    Mẹ Tí Yêu điện lên đó hỏi xem như thế nào, àh e thấy cái Air Climber cũng được đấy ,lúc trước e có 1 cái mà tập cái này thì chỉ giúp săn chắc cơ chân, tay nhiều hơn ,còn phần bụng thì chỉ giảm ít thôi nên e đã đưa nó cho bà chị họ xài luôn . Giờ tập cái black power thì thấy hiệu quả hơn.

Àh, hum nào Mẹ Tí Yêu chia sẻ chút bí quyết làm đẹp da cho e với nha, da e dạo này bị sạm hẳn ra, trên vai nổi mấy mụt mụn nhỏ để lại vết thâm làm e ko dám mặt áo sát cánh , còn da mặt thì lỗ chân lông bị to, mụn cám nổi lên mất tự tin quá !hichic! Da e là da dầu , rất nhạy cảm nên Mẹ Tí Yêu chọn cách an toàn nhá

• 818 Bài viết

• 345 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mykhoaitay_tn Xem bài viết
    Hihi ! e thì chỉ mới 1 bé thôi mà do lười chăm sóc bản thân nên bây giờ phải chịu khổ thế này nè :Crying:
    Cái Black Power này e mua 980k trên trang sieuthitaigia , mà e xem trên đó thì máy này đang hết hàng rồi .
    Mẹ Tí Yêu điện lên đó hỏi xem như thế nào, àh e thấy cái Air Climber cũng được đấy ,lúc trước e có 1 cái mà tập cái này thì chỉ giúp săn chắc cơ chân, tay nhiều hơn ,còn phần bụng thì chỉ giảm ít thôi nên e đã đưa nó cho bà chị họ xài luôn . Giờ tập cái black power thì thấy hiệu quả hơn.

Àh, hum nào Mẹ Tí Yêu chia sẻ chút bí quyết làm đẹp da cho e với nha, da e dạo này bị sạm hẳn ra, trên vai nổi mấy mụt mụn nhỏ để lại vết thâm làm e ko dám mặt áo sát cánh , còn da mặt thì lỗ chân lông bị to, mụn cám nổi lên mất tự tin quá !hichic! Da e là da dầu , rất nhạy cảm nên Mẹ Tí Yêu chọn cách an toàn nhá
    Cuối tuần này, sẽ đi xách cái máy tập bụng về ngay, hi hi. Mẹ nó add nick, chị sẽ nói cụ tỉ cho em cách làm đẹp với tiêu chí: đẹp-an toàn và quan trọng là đều từ thiên nhiên, hi hi

• 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mẹ Tí yêu Xem bài viết
    Cuối tuần này, sẽ đi xách cái máy tập bụng về ngay, hi hi. Mẹ nó add nick, chị sẽ nói cụ tỉ cho em cách làm đẹp với tiêu chí: đẹp-an toàn và quan trọng là đều từ thiên nhiên, hi hi
    Vậy có gì nhờ Mẹ Tí Yêu giúp đỡ e với nha ! hì hì ! Chúc Mẹ Tí Yêu lấy lại được vóc dáng như trước thành công nha :Smiling:

• 818 Bài viết

• 345 Được cảm ơn

Thứ 7 vừa rồi mình đã mua cái máy tập bụng Black power rồi, tập cũng đơn giản, nhưng ban đầu cơ bị dãn ra sẽ thấy hơi đau vùng bụng, mình sẽ tập chăm chỉ rồi báo cáo kết quả với các mẹ nha.

• 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Đúng là ban đầu mình tập thấy đau, nhưng dần dần sau 1 thời gian mình quen là sẽ hết thôi ! Mẹ Tí Yêu mua ở đâu vậy ? Giá cả thế nào ? để e xem mấy có lên nhiều hơn lúc e mua hok !

• 46 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mẹ nào đã dùng đai giảm béo Sanitas SEM30 chưa ah, cho em vài comment với, eo em đang bánh mì mà người thì còi, em tập aerobic thì người còn còi đi, mà bụng chẳng giảm là bao, huhu, có cách nào không chỉ giảm eo mà người to ra các mẹ nhỉ???
    Chỉnh sửa lần cuối bởi bong_xinh; 04/07/2011 vào lúc 01:51 PM.
    :570:

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5