Dáng đẹp

Nâng ngực nhờ trứng gà và mật ong

Đến trả lời mới nhất
  • 77 Lượt chia sẻ
  • 29.4K Lượt đọc
  • 39 Trả lời

10 Người đang theo dõi

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4
    • 651 Bài viết

• 468 Được cảm ơn

hihihi..Hỏi mẹ cho chắc chờ ngực nhỏ rồi sử dụng ....giờ thì vòng 1 của mình 98cm rùi...đang khổ nè..
    https://www.facebook.com/aki.tatsumiya
    https://www.facebook.com/groups/Lamdepnhatban/

Niệm phật một câu , Phước sanh vô lượng , Lạy Phật một lạy tội diệt hà sa

• 1,030 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ikhoudvanjou Xem bài viết
    hihihi..Hỏi mẹ cho chắc chờ ngực nhỏ rồi sử dụng ....giờ thì vòng 1 của mình 98cm rùi...đang khổ nè..
    Thế thì chúc mừng mẹ nó nhé

• 528 Bài viết

• 418 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehoangmanh Xem bài viết
    Ăn trứng gà giúp... giảm béo

Trái ngược với quan điểm dinh dưỡng đang phổ biến, một nghiên cứu mới công bố ở Anh kết luận, mỗi ngày ăn hai quả trứng gà là một biện pháp giảm béo hiệu quả.

Các nhà khoa học của Quỹ trái tim nước Anh khẳng định, trước đây giới y khoa cho rằng ăn nhiều trứng gà sẽ làm tăng lượng cholesterol trong máu. Nhưng nghiên cứu mới đây của họ cho thấy, lượng cholesterol trong trứng gà thâm nhập vào máu rất ít.

Trứng gà vốn được cho là dễ gây tăng cân.

Theo chuyên gia dinh dưỡng của Uỷ ban chăm sóc sức khoẻ cộng đồng Anh, tiến sĩ Juliet Gray, hàm lượng cholesterol trong trứng gà chỉ bằng 1/3 so với thịt mỡ và nội tạng động vật. Mặt khác, protein trong trứng gà gây cảm giác no nên nhu cầu ăn uống sau đó giảm xuống, nhất là đối với những người béo. Vì vậy, trứng gà không chỉ giúp giảm thể trọng mà còn giảm lượng mỡ trong máu.

Do đó, họ khuyến cáo người già, trẻ em mỗi ngày nên ăn một quả trứng để cung cấp đủ dinh dưỡng, còn người lớn, nhất là những người phải tiêu tốn nhiều calo, thì cần hai quả, và nên ăn cả lòng trắng lẫn lòng đỏ.

Đồng tình với nghiên cứu của Quỹ trái tim nước Anh, ông Hà Kế Quốc, Chủ nhiệm khoa Dinh dưỡng và an toàn thực phẩm, Đại học Nông nghiệp Trung Quốc, phát biểu: “Từ trước tôi đã không nhất trí với quan điểm trứng gia cầm làm tăng cholesterol trong máu. Trứng rất giàu dinh dưỡng nhưng không làm bạn tăng cân. Ăn không quá hai quả trứng một ngày sẽ rất tốt cho cơ thể”.

Theo Báo Đất Việt
    Hả?! Trời! Từ khi mình học tiểu học, đọc báo Thế giới mới, đã thấy người ta rầm rộ chuyện trứng gà gây tranh cãi là tốt hay ko tốt. Giờ cái nghiên cứu này cho ra kết quả thế này thì vụ tranh cãi về trứng gà kéo dài 20 năm chưa dứt a? khổ cho cái thân tôi, chả biết nghe theo ai bi giờ huhu

• 528 Bài viết

• 418 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ikhoudvanjou Xem bài viết
    @@ 98? Hic! Chị cố lên nhé!
    PS: em thích chữ kí của chị

• 528 Bài viết

• 418 Được cảm ơn

Em cao 1m52, ngực 83cm bị xệ theo như dân gian gọi thì là ngực "quả bầu" ý (em tiên đoán là sau này sinh con, 1,2 đứa gì đó rồi nó sẽ thành hình "quả mướp" ) em gái em nhìn thấy hôm qua, phán 1 câu: "Ngực bà già!" biết làm sao đây?! huhu

• 651 Bài viết

• 468 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi VoMin Xem bài viết
    Hả?! Trời! Từ khi mình học tiểu học, đọc báo Thế giới mới, đã thấy người ta rầm rộ chuyện trứng gà gây tranh cãi là tốt hay ko tốt. Giờ cái nghiên cứu này cho ra kết quả thế này thì vụ tranh cãi về trứng gà kéo dài 20 năm chưa dứt a? khổ cho cái thân tôi, chả biết nghe theo ai bi giờ huhu
    Trứng nguy hiểm chắc là nơi sản xuất chớ gì ?
    Mỗi ngày mình cho thằng chồng của mình ăn 2 quả ...trông cho nó bị gì không ..trông hoài mà đâu có gì !!!
    Nè mẹ nó ơi , đàn bà con gái bọn mình đâu có mà trẻ hoài , đẹp được hôm nay ngày mai ra sao mặc kệ ... Mẹ có biết ngày mai không dĩ nhiên là không rồi ...Thế thì có gì phải lo lắng ..
    Thấy có nhiều mẹ lo rằng uống thuốc giảm cân thì có ảnh hưởng đến sanh con không ....???hoặc như thế nầy thế nọ ..v.v..

đời bây giờ mạt pháp rồi , con nít bây giờ khó dạy lắm..chẳng thà đừng sanh ..

Đã muốn làm đẹp mà lo đủ thứ thì đừng làm , mà đã làm thì đừng sợ.. mất tiền còn tốn công ..

Cám ơn Mẹ khen chử kí của tui ...^ __^
    Chỉnh sửa lần cuối bởi ikhoudvanjou; 02/07/2013 vào lúc 09:11 PM.
    https://www.facebook.com/aki.tatsumiya
    https://www.facebook.com/groups/Lamdepnhatban/

Niệm phật một câu , Phước sanh vô lượng , Lạy Phật một lạy tội diệt hà sa

• 1,030 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Em cao 1m52, ngực 83cm bị xệ theo như dân gian gọi thì là ngực "quả bầu" ý (em tiên đoán là sau này sinh con, 1,2 đứa gì đó rồi nó sẽ thành hình "quả mướp" ) em gái em nhìn thấy hôm qua, phán 1 câu: "Ngực bà già!" biết làm sao đây?! huhu
    Vậy thì nàng chựu khó ăn nhiều hạt sen vào, giúp săn V1 đấy, mẹo của các mẹ sau sinh lấy vóc dáng v1
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

béo và ngậy thế có ảnh hưởng j đến cân nặng ko các mẹ ơi :-ss

• 1,030 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Mình ko quan tâm đến chanh cãi của mấy ông ngồi nghiên cứu rồi nói này nói lọ. Thực tế mình ăn trứng gà thấy tốt thì nó là tốt. Từ bé ở quê đã thấy đi thăm gái đẻ cho chục trứng gà, thăm người ốm cũng trứng gà, ăn trứng gà thấy tốt cho sức khỏe...

• 528 Bài viết

• 418 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehoangmanh Xem bài viết
    Vậy thì nàng chựu khó ăn nhiều hạt sen vào, giúp săn V1 đấy, mẹo của các mẹ sau sinh lấy vóc dáng v1
    Hôm nay mình đi mua 1 lạng hạt sen non còn nguyên trong đài ý.10k/lạng. Sẽ làm chè hạt sen long nhãn táo đỏ. Hi

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4