Dáng đẹp

Mua vòng mây để tập lắc

Đến trả lời mới nhất
  • 4 Lượt chia sẻ
  • 14.7K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 2,875 Bài viết

• 2,690 Được cảm ơn

Em muốn mua vòng mây về để tập lắc, các mẹ có biết bán ở đâu không ạ? Em ở Mỹ Đình , muốn tìm chỗ nào gần gần nhà để mua. Mong các mẹ giúp em.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 758 Bài viết

• 476 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhím Còi Xem bài viết
    Em muốn mua vòng mây về để tập lắc, các mẹ có biết bán ở đâu không ạ? Em ở Mỹ Đình , muốn tìm chỗ nào gần gần nhà để mua. Mong các mẹ giúp em.
    Mua ở phố Quang Trung (chỗ bán đồ mây) bạn ạ. Có một điều nhân tiện đây hỏi các mẹ: ở các phòng tập TDTM mình vẫn thấy họ có loại vòng mây to (3 vòng chập lại làm 1 rồi dán băng dính xung quanh) để lúc lắc vòng cảm giác nặng hơn, dễ lắc. Nhưng mình lại thấy có người nói muốn eo thon nhanh hơn, tiêu calo nhiều hơn thì chỉ lắc loại vòng đơn (vòng 1 chiếc) vì đòi hỏi eo phải vận động nhiều hơn nếu không vòng sẽ rơi.
    Các mẹ có kinh nghiệm comment chút với!
    • 2,204 Bài viết

• 467 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kitty 2110 Xem bài viết
    Mua ở phố Quang Trung (chỗ bán đồ mây) bạn ạ. Có một điều nhân tiện đây hỏi các mẹ: ở các phòng tập TDTM mình vẫn thấy họ có loại vòng mây to (3 vòng chập lại làm 1 rồi dán băng dính xung quanh) để lúc lắc vòng cảm giác nặng hơn, dễ lắc. Nhưng mình lại thấy có người nói muốn eo thon nhanh hơn, tiêu calo nhiều hơn thì chỉ lắc loại vòng đơn (vòng 1 chiếc) vì đòi hỏi eo phải vận động nhiều hơn nếu không vòng sẽ rơi.
    Con chị bé thế mà đã đi tập cơ à?Em có cái vòng 3 cái chập 1 dán băng dính vàng mua 150K ở quang trung lắc mỗi 1 lần thì bị tím hết 2 bên bụng bỏ luôn ko sờ đến, phí tiền
    • 2,875 Bài viết

• 2,690 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kitty 2110 Xem bài viết
    Ặc, chỉ có bán ở Quang Trung thôi hả chị ơi? Đi xe lên đấy mua ngại quá :Sigh::Sigh::Sigh:
    • 1,382 Bài viết

• 510 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhím Còi Xem bài viết
    Ặc, chỉ có bán ở Quang Trung thôi hả chị ơi? Đi xe lên đấy mua ngại quá :Sigh::Sigh::Sigh:
    Tớ thấy có cả hàng rong đi bán vòng mây đấy các mẹ ạ , nhờ ông bà già ở nhà mua cho chắc rẻ hơn tuy nhiên chất lượng thì tớ ko chắc là tốt .
    • 611 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Sao HN mắc thế nhỉ? Em mua cái vòng gộp 3 đấy trong SG hình như chỉ có khoảng 40k thôi. Nhưng thực sự từ lúc mua về đến giờ em không sử dụng được, vì lắc vòng mà thâm hết cả chân (vòng nó rớt xuống chân em đấy ạ)
    Con không thích những khi mẹ giận dữ, mẹ trở nên xa lạ với con.Mẹ không còn là mẹ của tình thương.Và lúc đó con thấy cô đơn lắm...
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vậy thì bi h nên lắc vòng hay ko nhỉ:S
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Yeu anh suot doi Xem bài viết
    Con chị bé thế mà đã đi tập cơ à?Em có cái vòng 3 cái chập 1 dán băng dính vàng mua 150K ở quang trung lắc mỗi 1 lần thì bị tím hết 2 bên bụng bỏ luôn ko sờ đến, phí tiền
    Chị ơi, em đang muốn tập lắc vòng, cho em hỏi chị còn dùng nữa không thì cho em được không ạ. Hiii. Thanks chị
    • 261 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Monica Xem bài viết
    Sao HN mắc thế nhỉ? Em mua cái vòng gộp 3 đấy trong SG hình như chỉ có khoảng 40k thôi. Nhưng thực sự từ lúc mua về đến giờ em không sử dụng được, vì lắc vòng mà thâm hết cả chân (vòng nó rớt xuống chân em đấy ạ)
    Chị ơi, em đang muốn tập lắc vòng, cho em hỏi chị còn dùng nữa không thì cho em được không ạ. Thanks chị !
    halebquyen@gmail.com
    " Sống trên đời sống cần có một tấm lòng ... "
    • 1,435 Bài viết

• 852 Được cảm ơn

Mình có 1 cái vòng đơn ko dùng đến. Bạn nào cần mình tặng. Mới tập lắc đơn thôi, khi nào quen rồi hãy dùng vòng chập ko thì lắc ko lên đc phần eo mà nó cứ tuột xuống vùng xương hông đau lắm.
    • 80 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn có thể ra Trịnh Hoài Đức, chỗ đối diện với sân Hàng Đẫy để mua. Tơ vừa mua 1 cái vòng to, nặng khoảng 4-5kg, giá 160k. Tớ lắc vòng được 1 tháng rồi, tác dụng rất tốt, vòng 2 giảm hẳn và săn chắc hơn. Nhưng lắc vòng thì phải rất kiên trì, ngày nào cũng phải lắc khoảng 20'. Bạn tập thử xem nhé.
    • 611 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Melody_hanu Xem bài viết
    Chị ơi, em đang muốn tập lắc vòng, cho em hỏi chị còn dùng nữa không thì cho em được không ạ. Hiii. Thanks chị
    Nó bị thất lạc rồi em ah..từ 2008 đến giờ cơ mà.
    Con không thích những khi mẹ giận dữ, mẹ trở nên xa lạ với con.Mẹ không còn là mẹ của tình thương.Và lúc đó con thấy cô đơn lắm...
    • 287 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mekhoaisusi Xem bài viết
    Bạn có thể ra Trịnh Hoài Đức, chỗ đối diện với sân Hàng Đẫy để mua. Tơ vừa mua 1 cái vòng to, nặng khoảng 4-5kg, giá 160k. Tớ lắc vòng được 1 tháng rồi, tác dụng rất tốt, vòng 2 giảm hẳn và săn chắc hơn. Nhưng lắc vòng thì phải rất kiên trì, ngày nào cũng phải lắc khoảng 20'. Bạn tập thử xem nhé.
    chị này nói đúng đấy, phải kiên trì. Mỗi lần lắc ko nên quá 20' đâu ạ, nghỉ ngơi lúc khác lắc tiếp ạ. Kiên trì lắc sẽ tạo ra đc cơ bụng rắn chắc cho sau này ạ.
    • 287 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mekhanhduy Xem bài viết
    Mình có 1 cái vòng đơn ko dùng đến. Bạn nào cần mình tặng. Mới tập lắc đơn thôi, khi nào quen rồi hãy dùng vòng chập ko thì lắc ko lên đc phần eo mà nó cứ tuột xuống vùng xương hông đau lắm.
    chị ơi, e đang muốn mua vòng để lắc. Chị ở đâu ạ, chị k dùng đến thì cho e xin, hì hì
    • 197 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Lắc vòng có cải thiện được vòng hông không các chị. Em muốn hông to ra tí tí nữa , không biết lắc vòng có giúp hông nở ra xíu ko nhỉ
    • 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em ở tân Xuân Thủy mà đi ra đến Ga Hàng Cỏ với Quang Trung thì xa quá. Hic! chả lẽ đi xe bus mang về
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mekhanhduy Xem bài viết
    Chị có thể cho e xin cái vòng này đc ko ạ? e cũng tính mua mà ngại cái là chưa lắc bao giờ, sợ k lắc đc mua lại phí ra.