Dáng đẹp

Mua máy tập thể dục tại nhà loại nào tốt

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 8.71K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

2 Người đang theo dõi

• 190 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Tình hình là cả nhà em bây giờ béo quá nên em tìm mua cái máy tập tai nhà nhưng chưa biết mua loại nào. Các mẹ thông thái giúp em với. Em cảm ơn các mẹ:Rose::Rose::Rose:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 394 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

jhhihi, theo kinh nghiệm bản thân em, kg có máy nào giảm cân hiệu quả cả. em mua rất nhiều theo như quảng cáo mật ngọt. chả9ng giảm cm nào cả. và khi đến câu lạc bộ th2i giảm áng kể. dụng cụ chỉ kha7n lót , bộ quần áo hihi vì ở đ1o m2inh tập cật lực. còn ở nhà thì xìu xìu ển ển. thui mai tập bù hâhh.
    • 267 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Để cả gia đình có thể tập được, bạn có thể mua loại đa chức năng (khoảng 36 kiểu tập). Loại này nhà mình cũng đang sử dụng. Loại này kèm thêm các động tác như chèo thuyền (một dạng tập tạ, tập tay), tập lưng, tập bụng.... Máy còn có kèm theo một băng video hướng dẫn cách tập
    Chỉnh sửa lần cuối bởi hoang_chi; 15/06/2009 vào lúc 03:25 PM.
    • 267 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Khi mua dụng cụ tập, nên đòi hỏi bản chính catalogue hay hướng dẫn sử dụng. Nên xem xét kỹ càng độ quay trơn của dụng cụ, băng chuyền phải nhẹ nhàng, khi sử dụng không phát ra tiếng kêu lạ....
    Khi quyết định mua một dụng cụ tập thể dục bạn nên suy nghĩ thật "chín". Trước hết, dụng cụ này sẽ chiếm một vị trí khá rộng trong nhà bạn. Thứ hai, bạn có quyết tâm duy trì tập đều đặn không, bởi sau này nó sẽ là một vật "gai mắt"" trong nhà bạn, "bỏ thì thương, vương thì tội".
    • 498 Bài viết

• 210 Được cảm ơn

Bố tớ là fan hâm mộ của tất cả các thể loại máy thể dục. Nhà tớ giờ có đủ loại luôn. Hình như bố tớ cho rằng chỉ cần mua về ngắm nhìn là giảm béo hay sao í :Laughing:
    Mickeo
    • 190 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thanks cả nhà. Sau vài ngay nghiền ngẫm WTT em đã bỏ ý định mua máy tập rồi ạ.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ủng hộ 1 phiếu cho máy chạy bộ của OKIA
    Hình ảnh của em nó: