Dáng đẹp

Mới tập theo Jillian Michaels, các mẹ cho mình kinh nghiệm nhé!

Đến trả lời mới nhất
  • 17 Lượt chia sẻ
  • 53.8K Lượt đọc
  • 501 Trả lời

48 Người đang theo dõi

• 99 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ratatouille_412 Xem bài viết
    E đang theo DAS 1 tuần giảm 2kg, vòng bụng giảm 3cm rồi mà ko tập tành j cả nên người ngợm dù gọn lại nhưg cứ nhão nhẽo sao sao. Tự dưng vô tình nghe 1 mẹ mách tập cái này kết hợp DAS nữa chỉ trong 1 tháng giảm cái vèo 7kg luôn mà tướng tá săn chắc ngon lành hệt mí em model, mai e sẽ bắt đầu quá trình 30 day shred, sau 1 tuần nữa sẽ báo cáo với các mẹ nhé ^^
    cố lên nàng nhé, mình cùng tập cho vui
    • 45 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ratatouille_412 Xem bài viết
    E đang theo DAS 1 tuần giảm 2kg, vòng bụng giảm 3cm rồi mà ko tập tành j cả nên người ngợm dù gọn lại nhưg cứ nhão nhẽo sao sao. Tự dưng vô tình nghe 1 mẹ mách tập cái này kết hợp DAS nữa chỉ trong 1 tháng giảm cái vèo 7kg luôn mà tướng tá săn chắc ngon lành hệt mí em model, mai e sẽ bắt đầu quá trình 30 day shred, sau 1 tuần nữa sẽ báo cáo với các mẹ nhé ^^
    Ngưỡng mộ bạn í quá cơ! tớ cũng low carb nhưng vô tình vào đây quyết định tối về thử xem sao? nhưng ko rõ timd trên you tube cái nào đúng. Định đi tập Gym nhưng đắt quá đang đắn đo. Chăc tự tập ở nhà theo cái này thôi
    • 716 Bài viết

• 2,069 Được cảm ơn

Các mẹ nhà mình đâu hết rồi?

Em dạo này bị chê béo, phải cắt mọi loại ăn sau 7h, đang tập killer abs level 2 được 3 hôm rồi các mẹ ạ, nhưng ngày nào tập xong cũng nhức mỏi

Có điều cảm giác sang level 2 tập ngày nào thấy hiệu quả ngày ấy, có gì tập hết level 2 em sẽ up ảnh ủng hộ các mẹ cho xôm :P
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 99 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lillov Xem bài viết
    Các mẹ nhà mình đâu hết rồi?

Em dạo này bị chê béo, phải cắt mọi loại ăn sau 7h, đang tập killer abs level 2 được 3 hôm rồi các mẹ ạ, nhưng ngày nào tập xong cũng nhức mỏi

Có điều cảm giác sang level 2 tập ngày nào thấy hiệu quả ngày ấy, có gì tập hết level 2 em sẽ up ảnh ủng hộ các mẹ cho xôm :P
    vẫn còn mình thi thoảng ghé qua nhưng chưa thấy các mẹ nói gì nên lại đi ra, mình toàn tập Level 1 của 30 day thui, chắc vài hôm nữa mới lên level 2,..
    • 412 Bài viết

• 238 Được cảm ơn

mình ham hố tập bài 6week, không thấy mệt như 30day nhưng mà nhiều động tác khó quá theo không nổi, mấy hôm nay nền nhà đổ mồ hôi tập 30 day khóc thét những lúc chống đẩy
    tớ cũng chưa dám đo thử vòng eo nhưng thấy tự tin hơn 1 tý bỏ tập 1 ngày vì mệt quá mà thấy tiếc lắm ý
    A
    • 99 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi havyht Xem bài viết
    mình ham hố tập bài 6week, không thấy mệt như 30day nhưng mà nhiều động tác khó quá theo không nổi, mấy hôm nay nền nhà đổ mồ hôi tập 30 day khóc thét những lúc chống đẩy
    tớ cũng chưa dám đo thử vòng eo nhưng thấy tự tin hơn 1 tý bỏ tập 1 ngày vì mệt quá mà thấy tiếc lắm ý
    mình nghỉ cũng tiếc lắm, nhưng chắc phải đổi sang tập sáng cho hiệu quả, mình toàn tập tối, mà bảo chuyển các bài cho sinh động nhưng đến lúc tập toàn tập 30 day à,,,hi hi, lẹt đẹt mãi level 1 chưa dám sang 2 sợ lại phờ hết ra....
    Hôm nào tinh thần phấn chán tập các động tác rứt khoát và nhịp thở tốt, thì thấy ít mệt và mồ hôi ra ít,,,hôm nào uể oải là biết ngay, cứ lơ đơ mãi...tập cứ bở hết cả ra...
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 99 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

dạo này chả đo gì nhưng túm lại cũng thấy eo được 1 tý,,,thế là mừng rồi, nhưng công nhận thấy có khỏe thêm và năng động thêm đó. các nàng tập có thấy cải thiện sk ko?
    • 412 Bài viết

• 238 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cauvongtinhyeu2012 Xem bài viết
    mình nghỉ cũng tiếc lắm, nhưng chắc phải đổi sang tập sáng cho hiệu quả, mình toàn tập tối, mà bảo chuyển các bài cho sinh động nhưng đến lúc tập toàn tập 30 day à,,,hi hi, lẹt đẹt mãi level 1 chưa dám sang 2 sợ lại phờ hết ra....
    Hôm nào tinh thần phấn chán tập các động tác rứt khoát và nhịp thở tốt, thì thấy ít mệt và mồ hôi ra ít,,,hôm nào uể oải là biết ngay, cứ lơ đơ mãi...tập cứ bở hết cả ra...
    sáng tớ chẳng có thời gian tập nên đành tập tối sáng nay đến cơ quan bị 1 e chê dạo này béo lên hả chị? muốn nhảy lại nói cho 1 trận nhưng thoai nhẹ nhàng bảo chị vẫn thế em ợ đợi vài tháng nữa chị sẽ cho em mắt chữ o mồn chữ A
    A
    • 347 Bài viết

• 336 Được cảm ơn

Mọi người dạo này tập khí thế quá, mình thì đợt này hơi lười vì đi nghỉ 1 tuần rồi con nghỉ holyday không thể yên tĩnh mà tập theo JM đc (vì chàng ta cứ luẩn quẩn bên cạnh đòi tập cùng). Không biết có ai tập Step chưa, mình đang mò mẫm môn này, thấy hay hay, tốt cho mông đùi, đốt calo..., dự đinh kết hợp step và các bài tập nhỏ cho tay, chân, bụng, qua đợt holyday mới tái ngộ với JM đc.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 99 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lucas25 Xem bài viết
    Mọi người dạo này tập khí thế quá, mình thì đợt này hơi lười vì đi nghỉ 1 tuần rồi con nghỉ holyday không thể yên tĩnh mà tập theo JM đc (vì chàng ta cứ luẩn quẩn bên cạnh đòi tập cùng). Không biết có ai tập Step chưa, mình đang mò mẫm môn này, thấy hay hay, tốt cho mông đùi, đốt calo..., dự đinh kết hợp step và các bài tập nhỏ cho tay, chân, bụng, qua đợt holyday mới tái ngộ với JM đc.
    vậy Lucas tập rồi chỉ chị e để đổi gió nhé, mình loay hoay bài Level 1 thấy hơi bùn bùn rồi í, 2 hôm cuối tuần là tự nghỉ, relax luôn, hôm nay tập tiếp.
    có link Youtube ko nàng?