Dáng đẹp

Mới tập theo Jillian Michaels, các mẹ cho mình kinh nghiệm nhé!

Đến trả lời mới nhất
  • 17 Lượt chia sẻ
  • 57.5K Lượt đọc
  • 504 Trả lời

• 104 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

mình tập JM buổi sáng thì người cứ thấy mệt, tập tối có khiquen rồi nên ngủ thấy ngon lắm...hi hi
    • 414 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

lâu không vào nhà mình vì ssau đợt tập theo JM mình thấy mệt với tập ở nhà ko có động lực mấy nên tham gia lớp tập aerobic gần nhà thấy người cũng mền mại hơn 1 tý còn cân nặng thì có giảm 1 chút, cái chính là tập cùng nhiều người cứ nhìn người này người kia mình ko thể thua kém được nên cũng ham hố hầu như ko bỏ mấy
    A
    • 83 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Lâu không vào thấy topic của nhà mình vắng vẻ quá nhỉ, hay tại các mẹ mải mê luyện tập quá nên không ai vào tám nữa.
    Mình thì sau khi qua được 2 level của 30 day shred và 2 leval killer abs, nay chuyển sang bài 6 week 6 pack cho đỡ ngán, thỉnh thoảng buổi tối rảnh rỗi thì tập yoga mealt down, nói chung là càng tập càng mê chị này lắm ý. Sau 1 thời gian dài tập thì mình thấy người gọn gang săn chắc (kg không thay đổi nhưng mỡ chuyến hóa thành cơ), ai gặp mình cũng phải khen sao người ngợm thon gọn thế (dù không hề giảm số kg nhé)
    Vì thế, vẫn rất hào hung khuyến khích các bạn và các mẹ chăm chỉ luyện tập, vì 1 body thon gọn.
    À mà không hiểu sao mình không thể google được level 2 của bài 6 week 6 pack, có mẹ nào có đường link thì up lên đây cho mình và mọi người tham khảo với nhé.
    Mời cả nhà xem ảnh của cu Bin nhé
    www.flickr.com/photos/dogiahuy/
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 104 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

ụn mông topic chứ dạo này các mẹ chả thấy vào 888 buồn quá đi
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 113 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

tập chương trình của cô này có giảm mỡ vùng bụng ko các chị ? em thì đang muốn lên cân, nhưng mà ăn nhiều bụng to quá nên giờ muốn tập td cho bụng thon gọn lại, nhưng ăn vẫn nhiều vậy có coi là huề vốn ko ạ T.T