Dáng đẹp

Mình muốn học tại California Fitness Yoga Center- Láng Hạ??

Đến trả lời mới nhất
  • 5.59K Lượt chia sẻ
  • 104K Lượt đọc
  • 372 Trả lời

18 Người đang theo dõi

• 117 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

California Fitness Yoga Center 88 Láng Hạ Hà Nội có phải là khách sạn Fortuna không hả mọi ngườì? Sao đi qua Láng Hạ nhiều mà không để ý nhỉ?

• 1,013 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi KochamCie Xem bài viết
    California Fitness Yoga Center 88 Láng Hạ Hà Nội có phải là khách sạn Fortuna không hả mọi ngườì? Sao đi qua Láng Hạ nhiều mà không để ý nhỉ?
    Ko phải đâu chị ạ, nó ở gần đoạn ngã tư Láng hạ-Lê văn lương í, tòa nhà Việt Sky bên tay phải chính là em í!
    "Em yêu anh hơn thế, nhiều hơn lời em vẫn nói, để bên anh em đánh đổi tất cả bình yên....."
    Yahoo của mình đây: soda_chanhmuoi2007
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 83 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Có phải cậu này là người Canada gốc Việt không bạn ơi? Hình như lần trước tớ cũng gặp cậu Canada goc Việt tên ..... Nguyễn thì phải. Cảm thấy cậu đấy hơi khéo.

Trích dẫn Nguyên văn bởi chiply Xem bài viết
    Đúng là người Canada, anh ta bảo là dân số HN 42 triệu dân, tao chỉ cần 10% trong số đó thôi. Nói như kiểu không cần khách hàng. Còn hôm sau là nhân viên Sale offer mình 10%. Hôm sau nữa lại bảo Sếp quản lý ở đấy chứ không phải anh ta. Nói chung là số tiền đó so với mức chung bây giờ thì tớ không phàn nàn gì. Nếu không giảm được thì cũng nói rõ cho khách hàng thoải mái chứ không phải nay có người gọi, mai có người gọi. Bảo vì group của mày lớn nên tao xin vice president giảm 10% nhưng tính ra lại không được bằng offer ban đầu. Mình cũng hi vọng là không cheating nhưng cách làm việc so với các bạn Sale của TT này trong HCM thì khác hẳn.

• 78 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi salome22 Xem bài viết
    Có phải cậu này là người Canada gốc Việt không bạn ơi? Hình như lần trước tớ cũng gặp cậu Canada goc Việt tên ..... Nguyễn thì phải. Cảm thấy cậu đấy hơi khéo.
    Uh, đúng rồi bạn ạ.

• 117 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meoluoi13186 Xem bài viết
    Ko phải đâu chị ạ, nó ở gần đoạn ngã tư Láng hạ-Lê văn lương í, tòa nhà Việt Sky bên tay phải chính là em í!
    Thank you em. Hôm nào sẽ thử đến đó

• 28 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me Nhu* Y' Xem bài viết
    Có phải bạn sales manager là ng canada đúng ko b? Mình thấy cũng dễ chịu mà. Trước mình thương lượng mua 2 thẻ gold cũng chỉ được như bạn thôi. Nhưng đúng là bh gần khai trương nên họ cũng đông khách, có lẽ vì thế nên k giảm thêm nữa. Mà mình thấy giá đấy cũng hoẹo lý rồi mà. Tuầm trước trước khi mình tập vêg, tầm 7g30,thấy gần chục ng xếp hàng mua vì họ bảo sắp tăng giá. Mình đang tập gym ở đó. Đúng là chưa tính vào membership nên mình cứ đi tập cho khỏe, hì. Mình nghĩ k có ch cheating đâu
    mẹ này chắc làm ở đấy, tiếp thị phô dã man. Mình cũng đang tính mua thẻ tập ở tt này, vì gần nhà, nghe các mẹ nói nản quá...

• 83 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

có mẹ nào mua thẻ chưa hoặc có thông tin về chỗ tập nào hợp lý thì post lên nhé. Tớ vẫn muốn tăm tia một cho tập. Mùa hè đến rồi, tập tành còn mặc đồ :Smiling:

• 78 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Đúng là TT này mới ra nên đông khách, tăng giá mà vẫn nhiều người mua nên mới "kiêu" thế đấy.

• 237 Bài viết

• 217 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mẹ Bê Xem bài viết
    mẹ này chắc làm ở đấy, tiếp thị phô dã man. Mình cũng đang tính mua thẻ tập ở tt này, vì gần nhà, nghe các mẹ nói nản quá...
    Bạn dùng từ cho cẩn thận nhé. Bạn dùng cái từ: "Tiếp thị phô dã man" nghe rất xúc phạm người khác đấy. mình đang tập ở đó, chứ không phải làm ở đấy đâu bạn nhé. Mình chỉ nói với mọi người ý kiến của mình thôi, bạn đừng quy chụp lung tung như thế. Không biết thì đừng có nói.

P/s các mẹ khác: Mình mua thẻ từ cách đây 4,5 tháng, bị om mấy tháng tiền như thế cũng bức xúc lắm chứ, nhưng bh được đi tập, thấy thích thì về comment lại cho các mẹ thôi. Tại nó chưa khai trương nên coi như mình vẫn đang được tập free, chưa bị tính vào thẻ.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 13 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

các mẹ có thể liên lạc với mình để nhận guest pass tập thử và sử dụng các dịch vụ ở Elite fitness nhé.
    Welcome all