Dáng đẹp

Mình muốn học tại California Fitness Yoga Center- Láng Hạ??

Đến trả lời mới nhất
  • 5.59K Lượt chia sẻ
  • 114K Lượt đọc
  • 385 Trả lời

• 85 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Mình định đi tập tại California Fitness Yoga Center 88 Láng Hạ Hà Nội. Qua đó hỏi thì thấy có vẻ hoàng tráng nhưng chưa hoàn thiên hết. Giá niêm yết là $1,299/năm đối với thẻ Silver là thẻ rẻ nhất, nhưng khuyến mại còn $999 cho 15 tháng tập.
    Thấy dân trên mạng kêu ca vụ trả giá của Trung tâm này lắm nên cũng không biết thế nào. Có mẹ nào ở đây đã mua thẻ ở Hà Nội rồi. Giá cả cuối cùng thế nào để tớ biết đường thương lượng với. Cũng muốn đi tập một chỗ tử tế.
    Thanks các mẹ
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 327 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Mình còn bị offer phải mua 2 thẻ mới còn 999$ cơ, cũng mặc cả nhưng các em sales nói ngoài hn ko như sg nên chán ko muốn mua nữa, so với sg thì đắt quá. Bạn mình ở sg mua có 500$/18 tháng. Thôi thì chờ hn mở vài trung tâm nữa chắc giá down đi tập cho đỡ xót tiền. Dạo này mình cũng đang cháy túi nữa.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hjx o ngoai HN chua hoan thien ma gia ca dat hon trong SG .................em cung qua day hoi roi thay ko ung bang cho Nguyen Chi Thanh :Angel:
    • 156 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

Mình cũng đang hóng chỗ để đi tập, chưa đến California Fitness nhưng thấy bên Nshape ở 71 Nguyễn Chí Thanh quảng cáo giá 68$/tháng. Có bạn nào đã tập ở đây thì cho mình xin ít thông tin với. Thanks.
    • 85 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

kể ra giá 500$/18 tháng như ở SG thì tốt nhỉ.
    Ở Nguyễn Chí Thanh hình như phải đóng phí ban đầu làm thành viên thì phải. Tớ hỏi hồi mới có không rõ giờ có khác gì không? Ở đó ngoài Gym ra còn có các lớp Yoga, bellydance không? Vì ở California có nên tớ mới ham.
    Các mẹ chia sẻ thông tin các chỗ tập hợp lý để mọi người cùng tham khảo nhé
    • 85 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Không cần phải 2 thẻ đâu. Họ cứ nói là chương trình dành cho couple nhưng nếu một mình cũng được mà

Trích dẫn Nguyên văn bởi bomecutito Xem bài viết
    Mình còn bị offer phải mua 2 thẻ mới còn 999$ cơ, cũng mặc cả nhưng các em sales nói ngoài hn ko như sg nên chán ko muốn mua nữa, so với sg thì đắt quá. Bạn mình ở sg mua có 500$/18 tháng. Thôi thì chờ hn mở vài trung tâm nữa chắc giá down đi tập cho đỡ xót tiền. Dạo này mình cũng đang cháy túi nữa.
    • 1,029 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi salome22 Xem bài viết
    Không cần phải 2 thẻ đâu. Họ cứ nói là chương trình dành cho couple nhưng nếu một mình cũng được mà
    Mẹ nó ơi, có 1 em nhân viên tên Lương làm nhiệm vụ PR cho mình, thật ra trước khi em ý gọi điện thì mình đã lang thang trên California WoW đọc mờ cả mắt và hóng Cali ở Hà Nội khai trương, vậy mà em ý cũng offer cho mình mức giá 1299$/15 tháng và tặng thêm 1 phiếu Vip gì đấy 100$ để sử dụng 1 tháng ở khu bể bơi thì phải, mình có hỏi về vụ giảm 50% mà đâu được giá 999$ như bạn đâu, giá mà 500$ thì mình ok ngay, hôm đó là gần tết bận kinh khủng em ý cứ gọi điện làm phiền thế là ôx từ chỗ đồng ý lại từ chối ko cho mình đi tập vì nghĩ bọn nó PR hay mà chưa biết làm ăn thế nào,hichic!
    "Em yêu anh hơn thế, nhiều hơn lời em vẫn nói, để bên anh em đánh đổi tất cả bình yên....."
    Yahoo của mình đây: soda_chanhmuoi2007
    • 459 Bài viết

• 299 Được cảm ơn

to thấy hội này rổ giá có vẻ luung tung quá. chẳng đâu vào đâu cả.
    • 1,029 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

Anyway mình vẫn muốn tập yoga ở đó, ai có hứng thì ới mình nha!
    "Em yêu anh hơn thế, nhiều hơn lời em vẫn nói, để bên anh em đánh đổi tất cả bình yên....."
    • 85 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Giá bây giờ thì 999$ cho 15 tháng đấy. Bạn hỏi check lại xem. Nhưng mình vẫn thấy thấp.
    Nếu họ offer giá tốt thì mình sẽ ới bạn. Mình cũng thích tập yoga và belly dance vv. thỉnh thoảng tập gym

Trích dẫn Nguyên văn bởi meoluoi13186 Xem bài viết
    Anyway mình vẫn muốn tập yoga ở đó, ai có hứng thì ới mình nha!
    • 327 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Hôm trước em sales của bên đấy gọi lại cho mình offer 999$/15 tháng cơ mà mình vẫn nhất định ko mua vì nếu với mức giá đấy mình thích mua ở daewoo hơn (giá corporate các mẹ nhé, giá public của daewoo hình như là 1500$). Chờ giảm nữa các mẹ a, kiểu gì thì họ cũng đầu tư rồi, càng nhiều khách càng tốt, kiểu gì cũng phải giảm.
    • 1,029 Bài viết

• 189 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi salome22 Xem bài viết
    Giá bây giờ thì 999$ cho 15 tháng đấy. Bạn hỏi check lại xem. Nhưng mình vẫn thấy thấp.
    Nếu họ offer giá tốt thì mình sẽ ới bạn. Mình cũng thích tập yoga và belly dance vv. thỉnh thoảng tập gym
    Sang tháng mình bận nên cũng chưa dám mua thẻ, sợ mua xong ko đi tập thường xuyên đc thì tiếc lắm, để xem tình hình 1-2 tháng nữa thế nào mình mới quyết định, giá mà tốt thì ok lun!
    • 85 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Giá corporate ở khách sạn Daewoo là bao nhiêu hả mẹ nó. Tập ở khách sạn sẽ vắng thích hơn. Mẹ nó cho tớ giá ở đó nhé, ngâm cứu xem thế nào

Trích dẫn Nguyên văn bởi bomecutito Xem bài viết
    Hôm trước em sales của bên đấy gọi lại cho mình offer 999$/15 tháng cơ mà mình vẫn nhất định ko mua vì nếu với mức giá đấy mình thích mua ở daewoo hơn (giá corporate các mẹ nhé, giá public của daewoo hình như là 1500$). Chờ giảm nữa các mẹ a, kiểu gì thì họ cũng đầu tư rồi, càng nhiều khách càng tốt, kiểu gì cũng phải giảm.
    • 77 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Nhà mình gần Láng Hạ nên cũng rất mê vụ tập yoga này, các bạn có thêm thông tin gì thì cho mình biết với nhé!
    • 156 Bài viết

• 209 Được cảm ơn

Hóng xem tập ở đâu tốt các mẹ nhớ cập nhật cho e với nhé :Rose:
    • 85 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

các mẹ đã có thêm thông tin gì cập nhật về phí tập ở California Fitness center thì thông báo để mọi người cùng biết nhé
    • 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hôm qua em mới tới Fitness của Grand Plaza nhưng thấy hơi mắc mà lại ít lớp vì họ nói phải đủ member mới mở lớp, hiện giờ chỉ có mỗi phòng gym thôi.
    Em thấy bạn em hồi trước tập ở Fitness 71, Nguyễn Chí Thanh nói có đủ lớp (yoga,belly,...) + hướng dẫn viên riêng nên định dạo 1 chuyến. Có mẹ nào định đi với em ko?
    Biển rộng muôn đời vẫn có bão giông
    Giữa E và A có bao giờ phẳng lặng
    Nếu niềm đau trên vai E là quá nặng
    Thì cứ nghiêng mình trút cả cho A...:Rose:
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm qua em vừa đi đăng ký tập ở đây. Giá mua thẻ silver (tức là hạn 1 năm). Người thứ nhất mua thì là gần 1300 US$. Nhưng nếu bạn đăng ký thêm cùng một người nữa thì người thứ 2 sẽ được giảm giá 50%. Nên cộng lại 2 người là 1999US$ >>> Mỗi người là khoảng 1000 US$/ năm. Ngoài ra còn được cộng thêm 3 tháng tập miễn phí. Nên giá là 1000 US$/15 tháng (Chia ra cũng khoảng 1,4 trieu VND/ tháng. Rẻ hơn chỗ em đang tập tận một nửa, đã thế diện tích rộng lại rất nhiều máy móc hay ho nên em chuyển khẩn trương ) Thẻ thì được tham gia Yoga, Dancing. Còn chỉ có duy nhất thẻ Diamond (4 năm lận) mới được bơi ở bể bơi mọi người ạ hx hx
    • 459 Bài viết

• 299 Được cảm ơn

The diamond bao nhieu tien ha ban
    • 85 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Hình như $1,999 cho một người trong 48 tháng thì phải. Giá niêm yết là $4000

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mun2999 Xem bài viết
    The diamond bao nhieu tien ha ban