0 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 24 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Tình hình là vòng eo của em không đc lý tưởng do ngồi làm việc nhiều nên em định mua máy này về dùng. Thấy tivi quảng cáo hiệu quả lắm mà không biết tác dụng thế nào ?.Mẹ nào dùng rồi cho ý kiến với????
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 368 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

hic, chắc chẳng có tác dụng mấy
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 209 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

lần trứoc mình cũng dùng một chiếc máy rung rung như thế, nhưng mà thấy khó chịu và ngứa da nên thôi ko dùng nữa.
    • 24 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Hic.vậy là quảng cáo cũng chỉ là quảng cáo thôi sao?. có ai biết sử dụng máy nào tốt mà rẻ ,có tác dụng thực tế không chỉ cho em với? em làm việc kế toán văn phòng nên suốt ngày phải ngồi nên muốn cải thiện vóc dáng chút.
    • 3,145 Bài viết

• 5,379 Được cảm ơn

Cảnh giác với cái máy này các mẹ ạ. Nó có cơ chế dùng rung động, sau một thời gian cơ bụng nhão kinh hoàng luôn. Mình cũng đang băn khoăn đi tìm các mẹ ạ. Lười mà đẹp thì hơi khó nhỉ? :Sigh:
    • 1,178 Bài viết

• 268 Được cảm ơn

Mình cung đang lo ngại ve van de nay ne ... co ai biet giai fap nao ko .. giup mọi nguoi voi các mẹ .....
    Con Gái Bú Ngoan , Mau ăn chóng lớn
    • 24 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

không có mẹ nào có ý kiến gì nữa à? hic hic
    • 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

không lẽ không ai có giải pháp nào a`? Đây là vấn đề lớn của các chị em mà...Mọi người cho ý kiến đi
    • 1,176 Bài viết

• 160 Được cảm ơn

Nếu hiệu quả thật thì tivi đã chả quảng cáo rầm rộ như thế :Laughing:
    “Thế giới quá rộng lớn. Những con người bé nhỏ cứ đi mãi, đi mãi trên khắp các con đường. Thế rồi tình cờ, hai trong số họ gặp nhau. Nói với nhau vài câu rồi rời đi. Giúp đỡ nhau tí chút để trở thành bạn bè. Hay nhiều rung động, yêu thương không tính toan, trao gửi hết tất cả bí mật mới khó khăn và thiêng liêng làm sao.”

- Phan Hồn Nhiên -
    • 148 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Nhà mình có nè. Đeo mấy hôm đầu thì thích lắm. Thấy bụng cũng rêm rêm. :Battin ey:
    Nhưng chừng mấy ngày sao là mọi chuyện đổi khác liền. Chắc tại đã quen với máy rồi nên chả thấy xi nhê gì nữa. Mắc dù đã để rung ở chế độ lớn nhất :Silly:
    Đem bỏ xếp xó, chừng tháng sau lấy ra thì hư luôn. Pó tay :Sick:
    Đồ Best Buy toàn dỏm không hà :Thinking:
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3