Dáng đẹp

Máy tập giảm mỡ bụng VIBROACTION?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 22.3K Lượt đọc
  • 23 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 24 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Tình hình là vòng eo của em không đc lý tưởng do ngồi làm việc nhiều nên em định mua máy này về dùng. Thấy tivi quảng cáo hiệu quả lắm mà không biết tác dụng thế nào ?.Mẹ nào dùng rồi cho ý kiến với????
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 367 Bài viết

• 102 Được cảm ơn

hic, chắc chẳng có tác dụng mấy
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 208 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

lần trứoc mình cũng dùng một chiếc máy rung rung như thế, nhưng mà thấy khó chịu và ngứa da nên thôi ko dùng nữa.
    • 24 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Hic.vậy là quảng cáo cũng chỉ là quảng cáo thôi sao?. có ai biết sử dụng máy nào tốt mà rẻ ,có tác dụng thực tế không chỉ cho em với? em làm việc kế toán văn phòng nên suốt ngày phải ngồi nên muốn cải thiện vóc dáng chút.
    • 3,184 Bài viết

• 5,516 Được cảm ơn

Cảnh giác với cái máy này các mẹ ạ. Nó có cơ chế dùng rung động, sau một thời gian cơ bụng nhão kinh hoàng luôn. Mình cũng đang băn khoăn đi tìm các mẹ ạ. Lười mà đẹp thì hơi khó nhỉ? :Sigh:
    • 1,178 Bài viết

• 268 Được cảm ơn

Mình cung đang lo ngại ve van de nay ne ... co ai biet giai fap nao ko .. giup mọi nguoi voi các mẹ .....
    Con Gái Bú Ngoan , Mau ăn chóng lớn
    • 24 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

không có mẹ nào có ý kiến gì nữa à? hic hic
    • 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

không lẽ không ai có giải pháp nào a`? Đây là vấn đề lớn của các chị em mà...Mọi người cho ý kiến đi
    • 1,176 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

Nếu hiệu quả thật thì tivi đã chả quảng cáo rầm rộ như thế :Laughing:
    “Thế giới quá rộng lớn. Những con người bé nhỏ cứ đi mãi, đi mãi trên khắp các con đường. Thế rồi tình cờ, hai trong số họ gặp nhau. Nói với nhau vài câu rồi rời đi. Giúp đỡ nhau tí chút để trở thành bạn bè. Hay nhiều rung động, yêu thương không tính toan, trao gửi hết tất cả bí mật mới khó khăn và thiêng liêng làm sao.”

- Phan Hồn Nhiên -
    • 148 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Nhà mình có nè. Đeo mấy hôm đầu thì thích lắm. Thấy bụng cũng rêm rêm. :Battin ey:
    Nhưng chừng mấy ngày sao là mọi chuyện đổi khác liền. Chắc tại đã quen với máy rồi nên chả thấy xi nhê gì nữa. Mắc dù đã để rung ở chế độ lớn nhất :Silly:
    Đem bỏ xếp xó, chừng tháng sau lấy ra thì hư luôn. Pó tay :Sick:
    Đồ Best Buy toàn dỏm không hà :Thinking:
    • 2,121 Bài viết

• 1,181 Được cảm ơn

Suýt nữa thì tớ tìm cái loại này. Muốn eo ót mà lười. Nhưng nhìn mấy người quảng cáo thì thừa biết là họ toàn đẹp nhờ tập. Cơ bắp cuồn cuộn hoặc eo "ngọt" như thế thì chả máy lười nào tạo được cả.
    • 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thôi đành chịu khó tập thôi, không máy nào lười mà đẹp đc cả đâu.muốn đẹp phải chịu khó vậy, Haizzz
    • 1,907 Bài viết

• 361 Được cảm ơn

Dùng máy nào cũng đều phải kết hợp với tập thôi các mẹ nhé.

Nhất là những người chưa hoạt động thể thao, những cái chỗ ko cần thừa đấy nó săn lại rồi thì nên dùng máy, và dùng trước khi tập.

Chả biết bao nhiêu mẹ order được đồ của best buy, chứ năm ngoái mình order cái máy tập với cái đai rung vibroaction, (chị ơi bọn em hết hàng, vì đắt hàng quá - cái máy như trên mạng cũng hết rồi, nhà sản xuất ko sản xuất nữa, chị lấy cùng loại tương tự nhé..bla..bla...) chán chả buồn chết.
    Thứ nhất là tu tại tâm, thứ hai tu chợ thứ ba tu chùa
    Với những kẻ nghĩ rằng tiền làm được tất cả thì sẵn sàng làm tất cả để có tiền./.
    • 288 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Em có ý kiến này, cái đai với cái quấn nóng thì em đã dùng rồi, chả có tác dụng gì đâu, nhưng mà mẹ em có dùng ghế xoay hawoai ( viết ko đúng) hồi trước mua là gần 3triệu thì phải rất có tác dụng, mẹ em chăm ngồi lắm, ngoài 50 nên bụng xổ nhiều, có 12 nấc nhưng mẹ em chỉ ngồi dc nấc bé thôi vì cũng lớn tuổi rồi, công nhận là bụng nhỏ đi nhiều, mấy cái quần trước ko sao xỏ dc bây h lại bị rộng, bản thân em chưa thử vì đang bầu bí, chắc sinh xong khoảng 3 tháng cũng phải tập thôi
    • 7,085 Bài viết

• 1,738 Được cảm ơn

Hi hi hi, lúc này mình mới đi tập gym về, đang ngồi nghỉ mệt và post bài WTT, sự thật phải chấp nhận là không có chuyện ngồi 1 chỗ mà giảm bụng eo ót được đâu ạ!
    Mình từng nghe mẹ mình nói, cơ quan mẹ có cô kia đeo cái đai rung gì đó, nó rung làm sao mà cô ấy phải đi viện luôn. Mình cũng thuộc loại làm biếng lắm, nhưng đến hôm nay là 4 hôm mình đi gym, mình xin nói thật là rất OK.
    Đi gym chăm chỉ, chịu khó kiêng ăn béo ngọt với cả ăn điều độ thì nếu bụng chưa nhỏ lắm thì nó cũng săn chắc lại.
    • 3,184 Bài viết

• 5,516 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hungbinh2801 Xem bài viết
    Em có ý kiến này, cái đai với cái quấn nóng thì em đã dùng rồi, chả có tác dụng gì đâu, nhưng mà mẹ em có dùng ghế xoay hawoai ( viết ko đúng) hồi trước mua là gần 3triệu thì phải rất có tác dụng, mẹ em chăm ngồi lắm, ngoài 50 nên bụng xổ nhiều, có 12 nấc nhưng mẹ em chỉ ngồi dc nấc bé thôi vì cũng lớn tuổi rồi, công nhận là bụng nhỏ đi nhiều, mấy cái quần trước ko sao xỏ dc bây h lại bị rộng, bản thân em chưa thử vì đang bầu bí, chắc sinh xong khoảng 3 tháng cũng phải tập thôi
    Mình ok phương án này các mẹ ạ. Vì như vậy cũng là một hình thức tập thể dục mà. Cũng như cái Perfect AB đó ạ. Nhìn bọn quảng cáo nó tập thì nhẹ nhàng thế nhưng mình mua về phải biếu không thằng em họ tập thể hình. Cái đó khó làm lắm các mẹ ạ nhưng mà ai làm được thì em khỏi chê nhá. Các mẹ có nhớ cái máy đó không, dạng như là chống đẩy để tập eo đó mà.
    Mình cũng đã ngu một lần nữa rước cái em nâng ngực của bọn này rồi đó ạ. Cũng chỉ là rung thôi, nhưng mà làm ngực mình lúc nào cũng sưng to nên tưởng bở là tăng size. May mà có người can không thì :Crying: Mà tớ ghét cái bọn này quá các mẹ ạ. Bán toàn hàng lừa đảo.
    • 28 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TvaU Xem bài viết
    Nhà mình có nè. Đeo mấy hôm đầu thì thích lắm. Thấy bụng cũng rêm rêm. :Battin ey:
    Nhưng chừng mấy ngày sao là mọi chuyện đổi khác liền. Chắc tại đã quen với máy rồi nên chả thấy xi nhê gì nữa. Mắc dù đã để rung ở chế độ lớn nhất :Silly:
    Đem bỏ xếp xó, chừng tháng sau lấy ra thì hư luôn. Pó tay :Sick:
    Đồ Best Buy toàn dỏm không hà :Thinking:
    nếu chị còn mà ko xài nữa thì thanh lý cho em nhé
    • 771 Bài viết

• 389 Được cảm ơn

cái này e cũng dùng, nhưng phải chăm chỉ đều đặn cơ ạ, e dùng kết hợp vs yoga và ko ăn đồ nhiều carb giảm 5kg/tháng, sau vụ đấy ko dám giảm nữa vì ny chê mặt hóp
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em cũng đang đau lòng với cái máy đánh bụng nè, hic, tình hình hơn tháng nay em đã lên dây cót, ngày nào cũng đi tập thể dục thẩm mỹ nhé ( trước có tập rồi lại bỏ, người xổ ra kinh dị lắm ạ ), người nó gọn hẳn, ráng tý nữa chắc được cái eo , thế là lòng tham trong em nổi lên cuồn cuộn, nghĩ bụng, mới tập đã được vậy, về nhà quấn cái máy (em kiêng cả bữa tối đấy ạ, chớ sợ ăn tối thì ko quấn máy được ạ) cho nó xuống nhanh hơn, thế là tối nào em cũng hì hụi quấn cái máy, nằm ko xoay người được vừa khó chịu vừa buồn ngủ, nhưng cũng cắn răng chịu đấm ăn xôi, ai dè, xôi đâu chưa thấy mà thấy cái bụng nó phệ ra trông thấy luôn , mấy trước mặc cái áo vào xoay xoay nhìn cũng iu phết ráng hóp 1 tý là nhìn bụng phẳng luôn, thế mà h em có hóp cỡ nào nó cũng thè lè cái nây bụng , đau đớn khôn cùng luôn... e biết luôn, chỉ có cái máy thôi, chứ hơn tháng nay tới h, e vẫn chăm chỉ luyện tập cật lực, ăn uống bthuong, có phần c còn kiêng khem hơn (nhịn tối đấy ạ), chỉ có thay đổi cái vụ quấn máy mỗi đêm, huhhuhuhuhuhu, tham thì thâm là đây đấy ạ.
    Em thấy mình cứ dùng sức mình là chính các chị ạ, tập mồ hôi mồ kê đầm đìa thế kia, nhìn cái người nó gọn được tý, thì đâu ra cái chuyện nằm phơi bụng chễm chệ mà nó eo ót cho mình , h em chỉ có thể dục thôi, ko có máy móc, hóa chất, mỹ phẩm gì ráo, hì hì... vừa ốm, vừa săn, vừa đẹp da.. :">

Cái máy thì em mua lâu rồi, cái đợt chưa tập tành j đấy ạ, về cũng quấn miệt mài, ko biết nó xuống không vì bụng em lúc í kinh lắm, e chả tha thiết gì với cái thước đo, cứ thế mà quấn, nhưng tự dưng quấn xong thấy yên tâm (em bị bệnh cảm giác nặng lắm, hị, đến mức mà lỡ tối nào k quấn, sáng dậy e tưởng tượng mình đã lên 1 kg, soi gương xong là muốn trốn xã hôi luôn @_@) Giờ thì em cái bụng nhìn ổn ổn cả ngày mân mê đo đo hoài nên mới té ngữa như này... đớn đau quá đỗi
    • 612 Bài viết

• 3,833 Được cảm ơn

Cái máy quấn đó, hàng xóm em mua 1 cái, xài được ít lâu, ko hiệu nghiệm lại đem trả hay sao ấy ạ.
    Em thuộc dạng nhỏ người nhưng em cũng chỉ ngồi làm việc nên vòng 2 cũng to và phệ đây, em đang dùng sp của Mỹ để bảo vệ vòng eo, em dùng là thấy giảm rõ rệt đây, nếu chị nào quan tâm thì PM riêng cho em nhé.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2