Dáng đẹp

Máy tập giảm eo bụng AB Lounge của Bestbuy

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 2.9K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 43 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Có mẹ nào dùng loại này chưa ạ? Em đang định mua 1 cái nhưngko biết kết quả thế nào, có tốt ko ạ? Và nếu bụng nhỏ lại thật thì mình có cần tập tiếp ko hay là ngưng ạ? Bụng em dạo này to quá, nhưng là vì vừa mới to nên ko biết tập máy nó có xuống tí nào ko nữa hay là phải đi hút mỡ bụng vậy các mẹ? Có ai biết tư vấn cho em với ạ. Thanks các mẹ nhiều nhiều
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Help me!, máy quấn giảm mỡ bụng ???

Hi cả nhà! Đây là số đo của em đay ạ! 60-90-60 :Crying :Laughing:: Dạo qua phố phường, dạo quanh thị trường, ui trời chóng mặt hoa mắt, không biết ring em nào về để khỏi tiền mất tật mang đây.Các mẹ trên này đã mẹ nào dùng loại máy quấn bụng nào hiệu quả thực sự chia sẻ em với ạ. Số là nhà em, 1...

• Ngộ nghĩnh với cuộc thi ảnh “Bé măm chất xơ – Cả nhà rinh quà”

Những khoảnh khắc bé ăn rau quả thật thú vị và ngộ nghĩnh đang được các mẹ hào hứng chia sẻ trong...

• Máy tập giảm mỡ bụng VIBROACTION?

Tình hình là vòng eo của em không đc lý tưởng do ngồi làm việc nhiều nên em định mua máy này về dùng. Thấy tivi quảng cáo hiệu quả lắm mà không biết tác dụng thế nào ?.Mẹ nào dùng rồi cho ý kiến với????

• Mẹo uống nước chanh giảm béo bụng hiệu quả

MẸO UỐNG NƯỚC CHANH GIẢM BÉO BỤNG HIỆU QUẢ Cách 1: Chanh tươi, để cả vỏ, rửa sạch, ép lấy nước cốt...

• eo nhỏ, chân to

Xin chào mọi người :D Mình thấy có nhiều bạn hay than thở vì có bụng mỡ, nhưng thú thật, mình ganh...

• 243 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Cái ghế tập bụng Ablounge này nghe nói và mình cũng đã dùng thử mấy lần thấy tác động cơ bụng tốt nên chắc sẽ hiệu quả. Giờ mới sinh bé bụng cũng to to. Có mẹ nào có ko dùng muốn thanh lý ới em cái nhé. số em là 0912731881. Em ở hà nội
    :4::557::4:
    • 1,458 Bài viết

• 1,576 Được cảm ơn

mình đang tính mua máy này nhưng ko biết tập có đễ và hiệu quả ko,có mẹ nào sd rồi cho mình ý kiến với