Dáng đẹp

Máy tập bụng Black Power

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 19.8K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 213 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Có mẹ nào đã tập bụng bằng Black Power thì cho mình lời khuyên với, mình post bài mấy lần mà chả thấy mẹ nào hồi âm cả . hình như không mẹ nào quan tâm thì phải :Crying:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 5,104 Bài viết

• 2,933 Được cảm ơn

Em quan tâm đây, nhưng mà em chả biết j ề máy móc cả....lôi lên giúp bác vì em đang tính làm đại lý kinh doanh cái máy này bác ạ....
    • 361 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

e cũng wan tâm đây ah! xem quảng cáo muốn mua về tập bụng...muh ko biết có hiệu quả ko nhỉ?? mấy chị có dùng wa thì cho e vài ý kiến quý báu nhé!
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em cũng quan tâm nữa, có mẹ nào sử dụng rồi thì cho em biết ý kiến với ah. Em đang tập máy Air Climber nhưng nó không làm nhỏ vùng bụng.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sao thấy máy này giá cả mỗi nơi khác nhau vậy? Mình đt đến tv h.shoping mà hết hàng r
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cái này tập thi ok lám bac oi
    em co mua ve cai nay o sieu thi tai gia gia 980k ve sai bung h giong nhu bụng ve sầu các thao tác ngữ người ra tập cơ lũng cũng hiệu quả lắm.
    nói chung là ok. bac mua di.
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

E cũng đang tính mua 1 cái air climber về tập xem như thế nào nhưng nghe các chị e nói máy làm giảm vùng eo rất ít, v2 của e thì lại quá khổ :Sad: mà e muốn giảm v2 càng nhanh càng tốt
    Chắc e sẽ mua thêm máy black power về tập kết hợp hiệu quả chắc sẽ cao hơn :cool: .
    Chỉnh sửa lần cuối bởi meocon_tn; 21/06/2011 vào lúc 12:56 PM.
    • 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

E đang tập cái máy Black Power nè ! các mẹ yên tâm, tập rất hiệu quả , e chỉ mới mua cách đây vài tuần mà thấy kết quả rõ luôn đó. Mỗi ngày e chỉ dành khoảng hơn 30 phút tập thôi, ko mất nhiều thời gian khi phải ra ngoài mà mình có thể tập chung với người thân trong gia đình nữa
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cái này tập hiệu quả lắm, bạn có thể tham khảo theo địa chỉ web trên hình ảnh hoặc số điện thoại 0914.090.459 để được tư vấn thêm về sản phẩm
    Chỉnh sửa lần cuối bởi urantuananh; 26/10/2011 vào lúc 07:42 AM.
    Cellphone: 0914.090.459

CÔNG TY SỨC KHỎE HẠNH PHÚC

Địa chỉ : 3/33C Đường 182 , P. Tăng Nhơn Phú A, Q.9,TP.HCM.

(xem bản đồ tại http://www.happyhealth.vn/store/lien_he).

Điện Thoại: 08.36.02.02.62

Email: sales@happyhealth.vn
    • 3,661 Bài viết

• 2,388 Được cảm ơn

máy này xài ok lắm nha các mum, chịu khó tí sẽ thấy kết quả rõ rệt luôn.:Laughing:
    • 108 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

oánh dấu cái, em đang định đi TDTM, mà lâu nay bận nên chưa đi đăng ký học, nghe mẹ nói có máy tập như vầy mà có hiệu quả chắc mua về tập quá, khỏi phải đi tập ở ngoài, đợi thêm ý kiến của các mẹ xài rồi
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hiện máy này đang bán giảm giá 30% tại web cungmuanhom.vn, gia sau khi giảm là 756.000d den 15/12. Mình cũng đang tính mua về tập nè, nghe các mẹ nói máy tập rất OK, mình sẽ mua ngay về cải thiển vòng eo... khủng của mình. Hy vọng thành công
    • 2,985 Bài viết

• 1,367 Được cảm ơn

Mình cũng đang tìm hiểu các máy tập làm giảm vòng 2 đây. Mong nhiều mẹ cho ý kiến thêm nhé.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cách này hay nhất, sáng khoảng 4,5h, dậy ra đường kiếm mấy cục gạch, chọi vào từng nhà, khoảng 10 ngày hay nữa tháng vòng bụng sẽ giảm ngay.
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng đang định mua máy tập vòng 2 đây đang nghiên cứu không biêt máy tập nào tốt có mẹ nào tập qua tư vấn giúp mình với
    • 197 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

máy này thực sự nhìn ngta tập thì thấy thuyết phục lắm các chị . Nhưng mua về tập thì mới biết thật sự không như mình nghĩ . Lúc đầu em cũng tưởng nó gập lên gập xuống làm cho bụng của mình sẽ tan mỡ và săn chắc lại . Nhưng khi tập thì mới biết mình chả tốn 1 chút sức lực nào , chỉ cần ngả người xuống rồi cho nó đưa mình lên đưa mình xuống chóng mặt dã man. Nhìn chung em thuộc dạng ốm, bụng cũng ko có mỡ bụng chỉ có điều là bụng ko được thon cho nên em cũng ham, chị em thì bụng có mỡ nhiều hơn.... thấy chị mua về đua đòi tập tành . Em và chị em tập khoảng 1 tháng kiên trì , em thì vẫn thế , c em cũng vẫn như thế. Bụng nhỏ hơn chút khi nhịn đói thôi , ăn vào thì lại hoàn mèo. Tập 1 thời gian ko hiệu quả em mới nghiệm ra 1 chân lý . Lúc mình ko dùng máy , mình nằm rồi gập người ngồi dậy , làm khoảng 40 50 cái/ngày thì eo mới thon được . Đơn giản vì mình tốn sức lực để bật người dậy ,hao tốn calo, khi dùng sức bật dậy các bó cơ trên thành bụng sẽ cuộn lại để mình bật lên. vì vậy mới tạo ra cơ bụng săn chắc được. Còn dùng máy black power mình không dùng sức , chỉ là nó đưa mình lên đưa mình xuống thôi nên thành bụng các cơ không tốn sức lực có tập mấy cũng không thể có 1 vòng eo săn chắc được.
    Đôi lời chia sẻ cùng các chị đang có nhu cầu nhé , đừng để mất tiền , như mấy cái quần chỉnh hình eve love cũng thế ..
    Chỉnh sửa lần cuối bởi MHTGOLD; 12/02/2012 vào lúc 01:04 PM.
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

`có mẹ nào có ý kiến gì nữa ko> e cũng đang muốn mua quá mà cứ thắc mắc mãi hay là cứ lắc vòng 20 cái /ngày nhỉ? e ko kiên tri lắm, còn tự gập bụng thì mêt quá, e chả tập đươc, nhanh bị mệt vaf mỏi cổ lắm
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

HIc HIc em cũng mới mua về được 1 tuần dùng khôgn có hiệu quả đâu các mẹ ạ đúng như lời mẹ MHTGH nói đó các mẹ đừng mua nữa tốn tiền
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 820 Bài viết

• 350 Được cảm ơn

Mình mua cái này tập được 1 tuần rồi cất lên kho rồi, gập lên gập xuống chóng mặt ghê luôn
    • 46 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thế tập máy chạy bộ có ok k mấy c?
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2