Dáng đẹp

Máy tập bụng Black Power

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 19.5K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 213 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Có mẹ nào đã tập bụng bằng Black Power thì cho mình lời khuyên với, mình post bài mấy lần mà chả thấy mẹ nào hồi âm cả . hình như không mẹ nào quan tâm thì phải :Crying:
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 5,099 Bài viết

• 2,918 Được cảm ơn

Em quan tâm đây, nhưng mà em chả biết j ề máy móc cả....lôi lên giúp bác vì em đang tính làm đại lý kinh doanh cái máy này bác ạ....
    • 361 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

e cũng wan tâm đây ah! xem quảng cáo muốn mua về tập bụng...muh ko biết có hiệu quả ko nhỉ?? mấy chị có dùng wa thì cho e vài ý kiến quý báu nhé!
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em cũng quan tâm nữa, có mẹ nào sử dụng rồi thì cho em biết ý kiến với ah. Em đang tập máy Air Climber nhưng nó không làm nhỏ vùng bụng.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sao thấy máy này giá cả mỗi nơi khác nhau vậy? Mình đt đến tv h.shoping mà hết hàng r
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cái này tập thi ok lám bac oi
    em co mua ve cai nay o sieu thi tai gia gia 980k ve sai bung h giong nhu bụng ve sầu các thao tác ngữ người ra tập cơ lũng cũng hiệu quả lắm.
    nói chung là ok. bac mua di.
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

E cũng đang tính mua 1 cái air climber về tập xem như thế nào nhưng nghe các chị e nói máy làm giảm vùng eo rất ít, v2 của e thì lại quá khổ :Sad: mà e muốn giảm v2 càng nhanh càng tốt
    Chắc e sẽ mua thêm máy black power về tập kết hợp hiệu quả chắc sẽ cao hơn :cool: .
    Chỉnh sửa lần cuối bởi meocon_tn; 21/06/2011 vào lúc 12:56 PM.
    • 37 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

E đang tập cái máy Black Power nè ! các mẹ yên tâm, tập rất hiệu quả , e chỉ mới mua cách đây vài tuần mà thấy kết quả rõ luôn đó. Mỗi ngày e chỉ dành khoảng hơn 30 phút tập thôi, ko mất nhiều thời gian khi phải ra ngoài mà mình có thể tập chung với người thân trong gia đình nữa
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cái này tập hiệu quả lắm, bạn có thể tham khảo theo địa chỉ web trên hình ảnh hoặc số điện thoại 0914.090.459 để được tư vấn thêm về sản phẩm
    Chỉnh sửa lần cuối bởi urantuananh; 26/10/2011 vào lúc 07:42 AM.
    Cellphone: 0914.090.459

CÔNG TY SỨC KHỎE HẠNH PHÚC

Địa chỉ : 3/33C Đường 182 , P. Tăng Nhơn Phú A, Q.9,TP.HCM.

(xem bản đồ tại http://www.happyhealth.vn/store/lien_he).

Điện Thoại: 08.36.02.02.62

Email: sales@happyhealth.vn
    • 3,661 Bài viết

• 2,388 Được cảm ơn

máy này xài ok lắm nha các mum, chịu khó tí sẽ thấy kết quả rõ rệt luôn.:Laughing:
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3