Dáng đẹp

Máy đánh tan mỡ bụng (Vicẻpo action không biết em viết có đúng không)

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 15K Lượt đọc
  • 11 Trả lời

Theo dõi Webtretho

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.
f | Chia sẻ bài viết
    • 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ. Em sinh được 6 tháng rùi nhưng mà bụng em vẫn còn to lắm mà em thì chả có thời gian để tập thể dục em đang định mua cái máy làm tan mỡ bụng do tập đoàn Phú Thái phân phối có quảng cáo trên HTV y ah. Vậy mẹ nào có kinh nghiệm dùng máy này thì tư vấn giúp em về công dụng của cái máy này với. Em đang băn khoăn lắm ah. Thanks các mẹ nhiều:Rose:
    Nụ cười của con là niềm hạnh phúc của mẹ.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ nó ơi đây là số điện thoại để đặt hàng sản phẩm này 9361466 (họ sẽ mang hàng đến tận nhà cho mình luôn) Giá cua nó bây giờ là 995000. Mình cũng đang định mua cái này nhưng đang băn khoăn về chất lượng của nó không biết có tốt không mẹ nó nhỉ?
    • 46 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Em ơi đây là số của BestBuy đấy , hàng ở trên này toàn đồ rởm không dùng được đâu . Hình như ở topic này đã có trao đổi về hãng này đấy
    • 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ Thảo Chi ơi thật thế ah. May quá em đang định mua hàng ở đấy:Sick:
    • 46 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Ở nhà chị hiện nay có mấy món đồ của Bestbuy mua về không dùng được đấy ( nghe quảng cáo hay quá thì mua )
    • 3,111 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

Mình cũng mua 1 cái của osim nè. 3.770.000 đ. Nói chung xài cũng được nhưng với điều kiện mình phải kiên trì cơ ah. Tháng đầu tiên mình tập cũng giảm được chút ( vì thấy quần áo rộng ra tý mà) dưng sang tháng thứ 2 bữa tập bữa bỏ nó còn to hơn cả khi chưa tập. Bây giờ mình đang ráng đây. Hy vọng em vòng 2 nó xuống tý
    NB: 3,5kg- 50cm; 1M- 4,8kg; 2M- 6kg- 59cm; 3M- 7,5kg; 4M - 7kg - 64cm; 5m - 9,5kg 69 cm, 6M- 11kg; 7M - 11,5kg

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh co mot bo bo quan bung lam tan mo bung ai mua minh ban cho van moi nguyen
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ai can mua ghe tap lam eo thon dep nguoi minh ban cho nha minh chat qua nen phai ban gi uu dai goi cho minh nhe 0976726390
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ai co ban tu sat 8 khoa thi goi to nhe
    • 85 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Chào các mẹ, Tớ cũng Béo lắm đây (1,54m và 54kgs....khiếp chưa...), Thế nhưng tớ khuyên các mẹ k nên mua mấy loại máy í, vì chẳng có hiệu quả gì mấy đâu, quảng cáo 10 thì may ra được 0,5 thôi. Tớ đây có cả Đai quấn nóng này, máy Rung đánh tan mỡ bụng này, nhưng bụng tớ vẫn 80 đấy. Các mẹ hãy nhìn tớ mà xem, nên hãy cân nhắc nhé. mà tớ thì k fải diện lười lắm đâu. Như mẹ ở trên đã nói í, tớ kiên trì và kèm cả thoa kem tan mỡ nữa, thế mà chả giảm mấy, và bữa tập bữa k thì hỗi ôi... Giờ fải tìm chiêu khác thôi. Hy vọng tớ sẽ gặp thầy gặp thuốc để trị cái vụ béo..eóoo này. Mẹ nào có chiêu nào thì giúp tớ và mọi người với ạ. Cảm ơn nhiều nhiều.!
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các Mẹ !::Smiling:
    chả là mẹ chồng em có cái bụng "hơi MẬP", thế là vợ chồng em hí hửng đi mua cho mẹ 1 massage chair hula giá 3,3triệu và 1 máy đánh mỡ bụng suntex giá 3.9triệu ở vincom. Mẹ chồng em vui quá , tập cả ngày với 2 cái máy đó.Đến ngày thứ 2 thì cụ đọc hướng dẫn sử dụng mới biết là người bị loãng xương nặng không nên dùng.Nên 2 cái máy bỏ xó.Phí quá cơ! Em thì gầy quá nên không cần dùng dáng cũng đẹp rồi.hiii!
    Mẹ nào đang trong chiến dịch "tìm lại vóc dáng" thì em bán rẻ cho . Giá của ghế massage là 2,2tr , còn máy đánh mỡ bụng là 2,5tr (máy vẫn mới tinh nguyên hộp nhé!).Nếu mẹ nào nhiệt tình em bớt cho vui vẻ đôi đường.Về chất lượng thì các mẹ cứ yên tâm nha !hàng JAPAN mà .Alo cho em nhé:0973 573 886 email:excellent_queen@yahoo.com
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em nghĩ nếu các mẹ muốn giảm mỡ thì các công cụ hay cách thức nào đi chăng nữa cũng phải đòi hỏi tập luyện đều đặn và kiên trì .Không nên dùng các loại thuốc giảm béo hại cho sức khỏe lắm , béo không giảm được lại mang thêm bệnh vào người đấy, tốn kém nữa chứ. Mẹ chồng em tập có 2 hôm mà giảm 2cm đấy. chỉ cần 20phút vào buổi sáng và tối thôi.