Dáng đẹp

Lớp học Yoga cho các bạn ở Gò Vấp, Bình Thạnh, Thủ Đức đây! Mời cả nhà tham gia

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.84K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 33 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Tình hình là thế này cả nhà ạ, hiện em đang theo học Yoga buổi tối 3,5,7 từ 7g15 tới 8g45 ở Phòng tập thể dục thẩm mỹ, số 02 Mai Xuân Thưởng, P.11, Q. Bình Thạnh --- Số ĐT: 35396122, ở ngay ngã ba Phan Văn Trị và Trần Quý Cáp ( nhìn xéo qua, đối diện với đường Trần Quý Cáp là đường Mai Xuân Thưởng - một đường hẻm nhỏ thông ra Nguyên Hồng, Lê Quang Định, Nguyễn Văn Đậu) nên sẽ rất tiện cho mọi người ở khu vực Bình Thạnh, Gò Vấp, Thủ Đức. Học phí rất phải chăng : 120.000/ 12 buổi.
    Giáo viên là cô Mỹ Hoa đang dạy ở câu lạc bộ Nguyễn Du quận 1, cô hướng dẫn rất tận tình và chu đáo.
    Mình đặc biệt thích giờ học buổi tối, rất yên tĩnh và thoải mái.
    Có điều chưa nhiều người biết đến lợp học này, nên có hôm chỉ có 3 người đến tập, làm cô rất buồn, vì cô chạy từ Nguyễn Đình Chiểu, Q.3 xuống dạy. Cô nói nếu lớp học có khoảng 10 người trở lên, cô sẽ duy trì lớp.
    Mình chia sẻ thông tin này với cả nhà mình để bạn nào có thể thu xếp được thời gian thì tham gia vào lớp học cho vui và khỏe.

Chúc mọi người vui khỏe nhé. :Rose:

maicindy
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cũng muốn học - đăng kí thế nào chị ạ.
    • 186 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

up lên cũng ham hố lắm đây ^^
    • 5,574 Bài viết

• 3,314 Được cảm ơn

lớp học mà ít học viên cũng buồn lắm,cô là người bùn nhất,mà đông quá thì lại chán...
    Giá học phí mà vậy là quá rẻ,mình cũng đang học nhưng chỗ này xa quá,giờ lại trễ quá không đi đc rùi..up phụ bạn thôi.Mong cho lớp bạn mau đông học viên nhé ^^
    • 271 Bài viết

• 262 Được cảm ơn

Lớp đã đc bao nhiêu người rồi chị nhỉ? Nhà em ở Trần Quang Khải, Q1 lên đây có xa lắm ko chị?
    • 1,188 Bài viết

• 472 Được cảm ơn

Mình cũng muốn học nhưng nhà mình ở gần cầu SG, đến Lê Quang Định hơi xa nhỉ. Cô có nhận mở lớp ở chỗ khác không mẹ nó
    :LoveStruc:
    • 43 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maicindy Xem bài viết
    Tình hình là thế này cả nhà ạ, hiện em đang theo học Yoga buổi tối 3,5,7 từ 7g15 tới 8g45 ở Phòng tập thể dục thẩm mỹ, số 02 Mai Xuân Thưởng, P.11, Q. Bình Thạnh --- Số ĐT: 35396122, ở ngay ngã ba Phan Văn Trị và Trần Quý Cáp ( nhìn xéo qua, đối diện với đường Trần Quý Cáp là đường Mai Xuân Thưởng - một đường hẻm nhỏ thông ra Nguyên Hồng, Lê Quang Định, Nguyễn Văn Đậu) nên sẽ rất tiện cho mọi người ở khu vực Bình Thạnh, Gò Vấp, Thủ Đức. Học phí rất phải chăng : 120.000/ 12 buổi.
    Giáo viên là cô Mỹ Hoa đang dạy ở câu lạc bộ Nguyễn Du quận 1, cô hướng dẫn rất tận tình và chu đáo.
    Mình đặc biệt thích giờ học buổi tối, rất yên tĩnh và thoải mái.
    Có điều chưa nhiều người biết đến lợp học này, nên có hôm chỉ có 3 người đến tập, làm cô rất buồn, vì cô chạy từ Nguyễn Đình Chiểu, Q.3 xuống dạy. Cô nói nếu lớp học có khoảng 10 người trở lên, cô sẽ duy trì lớp.
    Mình chia sẻ thông tin này với cả nhà mình để bạn nào có thể thu xếp được thời gian thì tham gia vào lớp học cho vui và khỏe.

Chúc mọi người vui khỏe nhé. :Rose:

maicindy
    Chị ơi, hiện tại lớp còn duy trì ko chị?