Dáng đẹp

Làm thế nào để giảm mỡ ở mông và đùi đây,huhuhu....

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 16.6K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các chị ơi tình hình là em định đi hút mỡ mông và đùi vì dạo này nó quá khổ quá. :Crying:Nhưng qua tìm hiểu thông tin thì bảo hút mỡ nguy hiểm, tốn kém …..mà cẩn thận lại còn bị dị tật, sẹo đầy người, đã xấu rồi lại càng xấu chồng chê chồng bỏ thì chết, con lại còn bé nữa chứ…
    Hồi trước còn con gái em cũng hơi to phần mông và đùi nhưng còn chấp nhận được vì em cao, mặt mũi xinh xắn( bạn bè bẩu thế, em cao 1m61 nặng 50 cân , đấy là hồi Đại học cách đây 5,6 năm rùi :Angel nhưng từ hồi đẻ con, em tăng cân vùn vụt. Hồi em lên bàn đẻ những 82 cân, đẻ xong còn 72 cân, cách đây 1 năm giảm còn 57 cân, giời lại tăng cân rùi tận 64 cân lận mà vùng mông và đùi cú liên tục phát triển mà con mình những 3,5 tuổi rùi. Ở cơ quan mọi người trêu làm em tự ti lắm. Công việc của em lại phải ngồi máy tính nhiều. Đã đi tập thể dục rùi, giảm ăn uống mà chỉ giảm được 1,2 cân mà giảm cân thì mặt mũi xanh xao, gầy rộc đi…Em sợ lắm! Giờ không biết làm thế nào nữa vì dù sao em có 28 tuổi lận mà đã thế này sau này giá rùi thì không biết béo đến mức nào???
    Không biết có chị nào giống em không? Có cách nào giảm béo mách em với.:Sigh: Chứ tình hình thế này gay quá các chị ơi!
    HELP ME …………………………………….…… ………

1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 289 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

7 ngày giảm cân với Súp tiêu mỡ ( phần 3 )
    Qua đây cùng tham gia với mọi người nè chị ơi. Cùng giúp đỡ nhau cho hiệu quả hìhì. Đừng động vào dao kéo, hậu quả khôn lường đó.
    Gia đình em làm bên y dược, mấy bác sĩ đều nói hút mỡ thì có tác dụng lúc đó thôi chứ ko có chế độ ăn uống và thể dục thể thao hợp lý thì chắc mỗi năm mỗi hút may ra mới giữ đc form. Cho nên vấn đề bây giờ là phải sắp xếp chế độ ăn lại, có nhiều cách tập ở nhà vẫn hiệu quả.
    Chị tham gia cho có thêm tinh thần nha:Battin ey::Battin ey:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi *Lyhm*; 16/06/2009 vào lúc 05:57 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 41 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

giảm béo bằng châm cứu
    Tham khảo cả topic này nữa nhé: giảm béo bằng Đông Y (châm cứu kết hợp xoa bóp bấm huyệt). Bị béo chỗ nào thì xử lý chỗ đó thôi, cực kì an toàn. Thêm nữa khi châm cứu và bấm huyệt khí huyết được lưu thông nên da dẻ cũng đẹp hơn đấy.
    PIANO CHO BÉ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 33 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn có thể giảm mỡ không cần phẩu thuật: dùng siêu âm, sóng RF, mình đi hội chợ triển lãm Cosmo beauty thấy có rất nhiều máy giảm mỡ không phẩu thuật. Ở triền lãm demo thấy cũng hiệu quả, có chị bụng giảm 1cm có chị giảm được 4 cm. Không hiểu sao không giống nhau có lẻ do hên xui.