Dáng đẹp

Làm thế nào để giảm cân nhanh nhất?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 14.9K Lượt đọc
  • 21 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 250 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Ai biết thì cùng vào tham gia cho vui nhé. Sau sinh em bé xong tui còn dư trong người 7kg, tập thể dục rồi ăn kiêng này nọ nhưng ko duy trì được lâu, giảm 2-3kg rồi tăng ngược trở lại. Chán quá, hình như ko có kiên trì được.
    Vừa rồi đọc báo thấy Jenifer Lopez sinh đôi bé trai bé gái xong thì diet trong vòng 4 tuần giảm 18kg. Sao kinh khủng như thế nhỉ? Đọc tiếp thì thấy toàn ăn nho ướp lạnh. Mẹ nào đã diet bằng pp này chưa? Hay có pp nào hay hơn ko?

• 756 Bài viết

• 471 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoahoctro Xem bài viết
    Ai biết thì cùng vào tham gia cho vui nhé. Sau sinh em bé xong tui còn dư trong người 7kg, tập thể dục rồi ăn kiêng này nọ nhưng ko duy trì được lâu, giảm 2-3kg rồi tăng ngược trở lại. Chán quá, hình như ko có kiên trì được.
    Vừa rồi đọc báo thấy Jenifer Lopez sinh đôi bé trai bé gái xong thì diet trong vòng 4 tuần giảm 18kg. Sao kinh khủng như thế nhỉ? Đọc tiếp thì thấy toàn ăn nho ướp lạnh. Mẹ nào đã diet bằng pp này chưa? Hay có pp nào hay hơn ko?
    Mẹ nó ơi! "sao" mới gày nhanh như thế vì ngoài ăn kiêng còn kèm theo hàng trăm thứ bà rằn để tăng tốc như kem giảm mỡ, massage, xông hơi... Mình thì hàng ngày còn chồng con, đối nội, đối ngoại đủ thứ làm sao ăn kiêng kiểu đó được.
    Mẹ nó thích gày nhanh thì thử áp dụng chế độ 13 ngày (search) trong mục lục) chủ yếu tập trung vào protein và rau, hạn chế tối đa tinh bột. Tuy nhiên kinh nghiệm của riêng mình cho thấy ăn kiêng kiểu này mệt lắm, bụng lúc nào cũng cồn cào chẳng đủ sức làm nổi việc gì.
    Hôm trước mình đọc trên báo thấy nói là ăn khoai lang thay thế 1/2 bữa cơm hàng ngày cũng có tác dụng giảm béo từ từ vì calories từ khoai ít hơn từ gạo. Mẹ nó thử xem. Mình cũng đang áp dụng cách này.

• 250 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kitty 2110 Xem bài viết
    Mẹ nó ơi! "sao" mới gày nhanh như thế vì ngoài ăn kiêng còn kèm theo hàng trăm thứ bà rằn để tăng tốc như kem giảm mỡ, massage, xông hơi... Mình thì hàng ngày còn chồng con, đối nội, đối ngoại đủ thứ làm sao ăn kiêng kiểu đó được.
    Mẹ nó thích gày nhanh thì thử áp dụng chế độ 13 ngày (search) trong mục lục) chủ yếu tập trung vào protein và rau, hạn chế tối đa tinh bột. Tuy nhiên kinh nghiệm của riêng mình cho thấy ăn kiêng kiểu này mệt lắm, bụng lúc nào cũng cồn cào chẳng đủ sức làm nổi việc gì.
    Hôm trước mình đọc trên báo thấy nói là ăn khoai lang thay thế 1/2 bữa cơm hàng ngày cũng có tác dụng giảm béo từ từ vì calories từ khoai ít hơn từ gạo. Mẹ nó thử xem. Mình cũng đang áp dụng cách này.
    Khoai lang cũng là dạng tinh bột mà kitty?

• 756 Bài viết

• 471 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoahoctro Xem bài viết
    Khoai lang cũng là dạng tinh bột mà kitty?
    Mẹ nó đọc bài giảm béo bằng khoai trong link này nhé http://lamdep.com.vn/index.php?optio...339&Itemid=158

• 90 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

E có 1 mẹo giảm béo như vầy, nhưng chắc các mẹ không ai làm được đâu, họa chăng là ca sĩ diễn viên hay các thiếu nữ còn rảnh rang tung tăng mới làm được, đó là ngủ nướng và không ăn sáng, (chỉ có ngủ nướng thì khi dậy mới ko thèm ăn sáng, chứ dậy sớm thì e cũng đói lém, hichic), người mẫu Hiền Mai cũng đã từng có lần chia sẻ kinh nghiệm này trên báo netmode.

• 2,204 Bài viết

• 465 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi coffeefree Xem bài viết
    E có 1 mẹo giảm béo như vầy, nhưng chắc các mẹ không ai làm được đâu, họa chăng là ca sĩ diễn viên hay các thiếu nữ còn rảnh rang tung tăng mới làm được, đó là ngủ nướng và không ăn sáng, (chỉ có ngủ nướng thì khi dậy mới ko thèm ăn sáng, chứ dậy sớm thì e cũng đói lém, hichic), người mẫu Hiền Mai cũng đã từng có lần chia sẻ kinh nghiệm này trên báo netmode.
    Các mẹ giảm cân lưu ý, da sẽ bị nhăn nheo và đặc biệt ngực là bộ phận gầy nhanh nhất đó nhé

• 390 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ơ ơ, đã mẹ nào ăn miến để giảm cân chưa?
    Bố Mẹ Yêu CUNNA

• 3,702 Bài viết

• 1,795 Được cảm ơn

Có mẹ nào có cao kiến gì ko? Em cũng đang trong tình trạng thừa 4-5kg đây. Mà con em 3 tuổi rồi, hết hy vọng giảm cân rồi giờ chỉ sợ ko những ko giảm mà còn tăng vù vù nữa cơ. Soi gương mà cứ tưởng nhìn thấy bà bán thịt đấy ạ. Em lại thuộc dạng lười vận động, thể dục tập được tối đa 2 tuần là bỏ, ăn uống thì thấy cái gì cũng ngon (may mà ko thèm đồ ngọt)... thế mới chết chứ.....

• 3,702 Bài viết

• 1,795 Được cảm ơn

ah, mấy hôm nay thấy trên TV có quảng cáo Viên giảm cân gì gì đấy "Thon thả dáng nhà" ấy, liệu có ăn thua gì ko các mẹ nhỉ?

• 260 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em củng thuộc dáng thừa cân đây em nặng 58kg mà con đc 14 tháng rồi, em nghe nói nhiều đến các loại thuốc giảm cân có mẹ nào dùng thuốc gì có hiệu quả mà không có tác dụng phụ nhiều chỉ cho em với nhé cám ơn các mẹ nhiều. À em nghe thuốc Reductil it tốt lắm có mẹ nào dùng loại này rồi cho em lời khuyên với nhé

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3