Dáng đẹp

Làm sao để nhỏ bụng nhanh nhất?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 49.9K Lượt đọc
  • 111 Trả lời

19 Người đang theo dõi

• Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6
    • 256 Bài viết

• 388 Được cảm ơn

Xin chào cả nhà!
    Cả nhà ơi, Nghỉ tết ăn ngủ wá xá, bụng e nó bự quá. Ai có bài tập nào cho nó nhỏ nhanh nhanh giúp em với.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Làm sao để bé bú nhanh???

Nhóc nhà em bú rất lâu ... mồm cứ tóp tép chứ không phải ngủ đâu ạ .. Nhưng bé bú rất chậm dù sữa em đủ cho bé bú ... có hôm bé đang bú em rút ra còn bắn vào mặt bé nữa ... Có hôm em phải ngồi đến 3 tiếng cho bé bú ... Nhóc mới 2 tuần lên chưa cho bú nằm được ... Rất mệt mỏi ! Em đã thử nhiều...

• Làm sao để da bụng hết đen???

Các mẹ ơi, không hiểu sao em sinh em bé xong thì da bụng bị đen lắm, nhìn xấu quá. Các mẹ có biết dùng loại kem nào/làm cách nào để da bụng trắng trẻo trở lại được không?? Giúp em với.

• Đi tìm sự thật về thuốc giảm cân Yanhee

Các bạn thân mến. Vào khoảng quý ba năm 2013, mọi người bắt đầu biết đến một loại thuốc giảm...

• Nhật ký giảm cân bằng thuốc 30day diet..

Các mẹ ơi, có mẹ nào đang dùng thuốc 30day diet của Creative Bioscience này không? Vào chia sẻ cùng...

• Một ngày nên ăn liều lượng kiwi ra sao cho hợp lý ?

Chào BTC, Mình thấy Kiwi rất tốt cho làn da phụ nữ, vậy 1 ngày nên ăn mấy trái ? Thank's

• 831 Bài viết

• 188 Được cảm ơn

Chị lắc vòng, chập 2 vòng thành 1 rồi lắc! Lắc 2 lần/ngày, mỗi lần 30 phút! Vòng bụng giảm nhanh cực chị ạ! Trước bụng em cũng to lắm, sau lắc được gần 1 tháng vòng bụng giảm nhanh, giờ ko lắc nữa nhưng bụng cũng chả thấy to lên!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 19,205 Bài viết

• 4,786 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi redeyes Xem bài viết
    Chị lắc vòng, chập 2 vòng thành 1 rồi lắc! Lắc 2 lần/ngày, mỗi lần 30 phút! Vòng bụng giảm nhanh cực chị ạ! Trước bụng em cũng to lắm, sau lắc được gần 1 tháng vòng bụng giảm nhanh, giờ ko lắc nữa nhưng bụng cũng chả thấy to lên!
    Tớ cũng muốn lắc quá nhưng mà đang trong thời gian canh e bé nên chả dám vận động mạnh, có cách nào đơn giản hơn ko nhỉ :Thinking::Thinking::Thinking:
    LỠ MUA ĐẮT CŨNG QUYẾT KHÔNG BÁN RẺ

• 1,395 Bài viết

• 574 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 81vantreranh Xem bài viết
    Tớ cũng muốn lắc quá nhưng mà đang trong thời gian canh e bé nên chả dám vận động mạnh, có cách nào đơn giản hơn ko nhỉ :Thinking::Thinking::Thinking:
    có, nhịn ăn :Laughing::Laughing::Laughing:
    • 1,330 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gdnhaga Xem bài viết
    ạc nhịn ăn lấy sữa đâu nuôi em bé .^^ nếu bạn cho em bé bú cũng sẽ giúp bụng bạn bé đi đấy .*(nghe nói thế chứ chưa có em bé nên ko biết)
    • 19,205 Bài viết

• 4,786 Được cảm ơn

Vấn đề là tớ ăn ko nhiều nhưng ngồi nhiều, nằm nhiều, phấn đấu mãi giờ mới ăn được 2 bát cơm/bữa đấy

• 19,205 Bài viết

• 4,786 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi prettyduckling Xem bài viết
    ạc nhịn ăn lấy sữa đâu nuôi em bé .^^ nếu bạn cho em bé bú cũng sẽ giúp bụng bạn bé đi đấy .*(nghe nói thế chứ chưa có em bé nên ko biết)
    Cũng chưa có e bé nên chưa có sữa cho con bú :Laughing::Laughing::Laughing:, đang canh thôi

• 5,642 Bài viết

• 1,990 Được cảm ơn

Tớ nhịn ăn rồi, cũng ko bé đi là mấy đâu :Sad: :Crying: hình như tuỳ thuộc vào cơ địa nhiều lắm , như người tớ, từ hồi chưa lấy chồng đã có vòng 2 nở nang rồi, hồi gầy còm 37kg đến giờ 47kg, lúc nào vòng 2 cũng làm mình bực mình nhất :mad: nói chung là tớ ăn ít đi thôi chứ nhịn ăn cũng có cải thiện được mấy đâu, mà bao nhiêu món mình thèm và thích ăn tội gì nhịn cho phí của giời :Laughing:
    • 243 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Cũng chưa có e bé nên chưa có sữa cho con bú :Laughing::Laughing::Laughing:, đang canh thôi
    Đang canh em bé thì cần gì bụng nhỏ nhỉ? Hehe, có bé rồi là bụng còn to hơn ý chứ.
    :Kiss::Kiss: SuSu:Kiss::Kiss:Yêu yêu:Kiss::Kiss:
    • 2,362 Bài viết

• 2,300 Được cảm ơn

em cũng đang gặp vấn đề về bụng , huhuhu , lúc trước gầy gầy thì ăn gì cũng kok thấy vô , bi giờ phì béo búp thì cái gì vô cũng ăn nhiệt tình , các mẹ có cách nào trị bẹnh thèm ăn vô cớ chỉ em với nha !!:Sad::Sad:
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bụng mình sau khi sinh cũng to lắm, rồi ăn phả phanh không hãm được, chồng cứ vuốt bụng đùa là đã mang thai đứa thứ 2:Smiling:. Giờ cũng đỡ rồi, ngày nào cũng lên máy tập bụng 15 phút, thấy hiệu quả lắm.
    • 3,464 Bài viết

• 198 Được cảm ơn

muốn có em bé mà muốn giảm vòng bụng nữa thì cách tốt nhất là đi bộ thôi:Laughing:

http://huyenbibo.wordpress.com/ ghé nhà em ủng hộ nhé
    • 19,205 Bài viết

• 4,786 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyenbibo Xem bài viết
    muốn có em bé mà muốn giảm vòng bụng nữa thì cách tốt nhất là đi bộ thôi:Laughing:
    Đang định thế mẹ nó ạ nhưng đợi mấy hôm nữa trời nắng ấm lên chút đã , mỗi sáng cố gắng đi bộ chừng 3 km là ổn, cả nhà nhỉ :Thinking::Thinking::Thinking:

• 1,016 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

Nếu các mẹ muốn bụng nhỏ mà k có time hoặc k đủ kiên nhẫn tậpt hể duc thì dùng en bụng đi, vừa k mất công tập tành và lúc nào cũng dùng được hết nhé, mà gen bụng mua thì chả đắt lắm, nhất là bụng nhỏ đi nhanh lắm đấy, dùng hẳn size S cho đạt kết quả nhanh.rooling:. Đây là kinh nghiệm của tớ sau khí inh con đấy, giờ bụng tớ nhìn chả ai biết 2 con, sướng không các mẹ????????
    Chỉnh sửa lần cuối bởi pocahontas45; 05/02/2009 vào lúc 09:58 AM.
    • 51 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, đang nuôi con bằng sữa mẹ có lắc vòng được không?
    Em nghe các chị và các mẹ bảo rằng nuôi con bằng sữa mẹ thì mẹ mau xuống cân mà em có thấy thế đâu, kết quả ngược lại ấy chứ. Tại vì tòan là phải ráng ăn để có nhiều sữa cho con bú. Hôm nào ăn ít lại là y như rằng ít sữa. Hix. Bế tắc! Chắc phải ráng đến khi bé ngưng sữa mẹ rồi giảm cân sau thôi. Hy sinh vì con vậy :Sad:
    • 2,421 Bài viết

• 12,135 Được cảm ơn

Hihi, tớ tập Yoga + đi bộ nhanh + bơi nè, mà lúc nào vòng 2 cũng tương đương vòng 1, vòng 1 lại bằng vòng 3. Tớ cũng đang định mua vòng về lắc thử đây. Nhưng chỗ tớ bán cái vòng to đùng à, không nhỏ nhắn như vòng ở nhà mình đâu. Tớ chỉ sợ vòng to và nặng thế không biết mình có lắc nổi không nên chưa mua.

À nhưng công nhận món Yoga rất thích nhé, tập xong ngủ ngon dã man (quả này lại phải acknowlege công ơn em Đậu Dế), mặc dù bệnh mất ngủ là bệnh gia truyền của nhà tớ.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi me Bống; 05/02/2009 vào lúc 10:10 AM.
    • 1,016 Bài viết

• 244 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phổng Xem bài viết
    Thật à mẹ nó. Tớ cũng đang dùng đây nhưng chưa thấy kết quả. Mẹ nó động viên nào:Applause: Mà cho tớ hỏi kinh nghiệm thời gian dùng mỗi ngày và trong mấy tuần/ tháng hay nămrooling:
    Tớ ngày nào cũng dùng 24h/24h đấy nhưng đến mùa hè thì chỉ dùng vào lúc đi ngủ đêm cho đỡ nóg thôi. Cứ kiên trì vào thấy bụng gọn nhanh vô cùng đấy. Tớ dùng liên trục trong khoảng vài tháng thôi.
    • 1,395 Bài viết

• 574 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pocahontas45 Xem bài viết
    Nếu các mẹ muốn bụng nhỏ mà k có time hoặc k đủ kiên nhẫn tậpt hể duc thì dùng en bụng đi, vừa k mất công tập tành và lúc nào cũng dùng được hết nhé, mà gen bụng mua thì chả đắt lắm, nhất là bụng nhỏ đi nhanh lắm đấy, dùng hẳn size S cho đạt kết quả nhanh.rooling:. Đây là kinh nghiệm của tớ sau khí inh con đấy, giờ bụng tớ nhìn chả ai biết 2 con, sướng không các mẹ????????
    sao em ghét sử dụng cái gen bụng đó thế cơ chứ :Crying: không xài được nó chị à. Có cách nào khác không?
    • 19,205 Bài viết

• 4,786 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pocahontas45 Xem bài viết
    Rất muốn nhưng hiện tại e ko áp dụng được vì đang trong thời gian canh e bé :Sad::Sad::Sad:

• 305 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Hồi có em bé xong em cũng mua cái gen bụng về dùng mà gen vào khó chiu quá nên phải bỏ,mấy chị khi đeo gen vào bụng làm thế nào để đờ khó chịu vậy? em thấy đeo vào bụng đỏ hết lên bỏ luôn .
  • Trang 1/6

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 6