Dáng đẹp

Làm sao để nhỏ bụng nhanh nhất?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 48.1K Lượt đọc
  • 111 Trả lời

19 Người đang theo dõi

• 232 Bài viết

• 370 Được cảm ơn

Xin chào cả nhà!
    Cả nhà ơi, Nghỉ tết ăn ngủ wá xá, bụng e nó bự quá. Ai có bài tập nào cho nó nhỏ nhanh nhanh giúp em với.

• 831 Bài viết

• 188 Được cảm ơn

Chị lắc vòng, chập 2 vòng thành 1 rồi lắc! Lắc 2 lần/ngày, mỗi lần 30 phút! Vòng bụng giảm nhanh cực chị ạ! Trước bụng em cũng to lắm, sau lắc được gần 1 tháng vòng bụng giảm nhanh, giờ ko lắc nữa nhưng bụng cũng chả thấy to lên!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 19,101 Bài viết

• 4,597 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi redeyes Xem bài viết
    Chị lắc vòng, chập 2 vòng thành 1 rồi lắc! Lắc 2 lần/ngày, mỗi lần 30 phút! Vòng bụng giảm nhanh cực chị ạ! Trước bụng em cũng to lắm, sau lắc được gần 1 tháng vòng bụng giảm nhanh, giờ ko lắc nữa nhưng bụng cũng chả thấy to lên!
    Tớ cũng muốn lắc quá nhưng mà đang trong thời gian canh e bé nên chả dám vận động mạnh, có cách nào đơn giản hơn ko nhỉ :Thinking::Thinking::Thinking:
    LỠ MUA ĐẮT CŨNG QUYẾT KHÔNG BÁN RẺ

• 1,393 Bài viết

• 572 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 81vantreranh Xem bài viết
    Tớ cũng muốn lắc quá nhưng mà đang trong thời gian canh e bé nên chả dám vận động mạnh, có cách nào đơn giản hơn ko nhỉ :Thinking::Thinking::Thinking:
    có, nhịn ăn :Laughing::Laughing::Laughing:

• 1,330 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gdnhaga Xem bài viết
    ạc nhịn ăn lấy sữa đâu nuôi em bé .^^ nếu bạn cho em bé bú cũng sẽ giúp bụng bạn bé đi đấy .*(nghe nói thế chứ chưa có em bé nên ko biết)

• 19,101 Bài viết

• 4,597 Được cảm ơn

Vấn đề là tớ ăn ko nhiều nhưng ngồi nhiều, nằm nhiều, phấn đấu mãi giờ mới ăn được 2 bát cơm/bữa đấy

• 19,101 Bài viết

• 4,597 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi prettyduckling Xem bài viết
    ạc nhịn ăn lấy sữa đâu nuôi em bé .^^ nếu bạn cho em bé bú cũng sẽ giúp bụng bạn bé đi đấy .*(nghe nói thế chứ chưa có em bé nên ko biết)
    Cũng chưa có e bé nên chưa có sữa cho con bú :Laughing::Laughing::Laughing:, đang canh thôi

• 5,642 Bài viết

• 1,990 Được cảm ơn

Tớ nhịn ăn rồi, cũng ko bé đi là mấy đâu :Sad: :Crying: hình như tuỳ thuộc vào cơ địa nhiều lắm , như người tớ, từ hồi chưa lấy chồng đã có vòng 2 nở nang rồi, hồi gầy còm 37kg đến giờ 47kg, lúc nào vòng 2 cũng làm mình bực mình nhất :mad: nói chung là tớ ăn ít đi thôi chứ nhịn ăn cũng có cải thiện được mấy đâu, mà bao nhiêu món mình thèm và thích ăn tội gì nhịn cho phí của giời :Laughing:

• 239 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 81vantreranh Xem bài viết
    Cũng chưa có e bé nên chưa có sữa cho con bú :Laughing::Laughing::Laughing:, đang canh thôi
    Đang canh em bé thì cần gì bụng nhỏ nhỉ? Hehe, có bé rồi là bụng còn to hơn ý chứ.
    :Kiss::Kiss: SuSu:Kiss::Kiss:Yêu yêu:Kiss::Kiss:

• 2,351 Bài viết

• 2,294 Được cảm ơn

em cũng đang gặp vấn đề về bụng , huhuhu , lúc trước gầy gầy thì ăn gì cũng kok thấy vô , bi giờ phì béo búp thì cái gì vô cũng ăn nhiệt tình , các mẹ có cách nào trị bẹnh thèm ăn vô cớ chỉ em với nha !!:Sad::Sad: