Dáng đẹp

Làm sao để Mặt Béo lên

Đến trả lời mới nhất
  • 23 Lượt chia sẻ
  • 67.9K Lượt đọc
  • 66 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mọi người thì cứ mún cho mặt gầy đi :Sad:
    em thì mún mặt béo lên ko được
    nhìn người em ko gầy nhưng sao cái mặt em nó gầy lắm
    nhìn bùn lắm
    các bác giúp em làm sao để mặt em béo lên được ko?
    mặt béo mới đẹp các bác à:Smiling:
    kám ơn các bác nhìu lắm !
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 159 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Oánh dấu mình cũng vậy, mặt gầy ko hà T___T nhìn như già đi mấy tuổi í
    Theo mình bít thì nên uống nhìu nước. Mà bạn người béo ko, mình mà béo lên là mătj cũng to lên đó :P
    • PnP
    • 8 năm
    • 186 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi anhhieu87 Xem bài viết
    mọi người thì cứ mún cho mặt gầy đi :Sad:
    em thì mún mặt béo lên ko được
    nhìn người em ko gầy nhưng sao cái mặt em nó gầy lắm
    nhìn bùn lắm
    các bác giúp em làm sao để mặt em béo lên được ko?
    mặt béo mới đẹp các bác à:Smiling:
    kám ơn các bác nhìu lắm !
    Làm sao mà làm được . Mặt nhỏ, gầy là do xương mặt nhỏ. Như mình đây muốn mặt tròn đầy thì phải béo lên 10kg. Không thì mặt lúc nào cũng xương hết. Chịu thôi.
    • 965 Bài viết

• 316 Được cảm ơn

Đợt vừa rồi em ăn uống kém , thiếu ngủ mặt cũng bị hóp đi...Chị cố gắng ăn uống điều độ, ngủ đủ giấc xem có cải thiện được tý nào không
    • 53 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hơ hơ ... các mẹ lại thích mặt béo lên ah ? Thế thì phải lên 10kg cân nặng là ít ... :Smiling:
    • 965 Bài viết

• 316 Được cảm ơn

Hic thật ý em thì chỉ mong mẹt em nó gầy đi trông cho nó đỡ phèn phẹt
    • 159 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Mình đây sanh 2 bé xong, người thì mập nhưng mặt gầy lắm. Giờ mà tăng lên 10kg nữa thì cũng chỉ mập cái bụng, còn cái mặt chắc lên chút xíu. Chán quá ko biết làm sao cho mặt mập lên mà bụng ko bự lên nhỉ?
    • 159 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trang_jo Xem bài viết
    Hic thật ý em thì chỉ mong mẹt em nó gầy đi trông cho nó đỡ phèn phẹt
    Mai mốt sanh bé xong mặt bạn cũng sẽ gầy bớt hà, nhưng với dạng khuôn mặt to, thì bạn sẽ trông lâu già hơn mặt nhỏ . MÌnh lại thích mặt to
    • 965 Bài viết

• 316 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meo0575 Xem bài viết
    Mai mốt sanh bé xong mặt bạn cũng sẽ gầy bớt hà, nhưng với dạng khuôn mặt to, thì bạn sẽ trông lâu già hơn mặt nhỏ . MÌnh lại thích mặt to
    Hic vâng nhưng em hay bị chê là mặt to như cái đĩa nên lúc nào cũng chỉ mong nó nhỏ lại
    hình như em thấy mọi người bẩu ngủ nhiều mặt nó sẽ to ra đúng không hả các chị
    • 1,002 Bài viết

• 1,718 Được cảm ơn

Huhu đúng nỗi đau khổ của em
    Người nào mặt gầy nhưng xương to ấy, trông mặt hốc hác, già nua kinh lên đc. Thế nào cũng đoán tuổi mình già hơn 3-4 tuổi cho coi:Silly:
    Gầy thì gầy nhanh nhất là cái mẹt, béo thì béo chậm nhất cũng là cái mẹt
    nên phải cố gắng duy trì cân nặng ổn định, ngủ đủ giấc, ăn uống điều độ ko bỏ bữa, luyện tập thể dục thể thao đều đặn đc thì tốt quárooling:, cơ mà em thì lười.
    Bảo tập SNTT mà cứ bữa đc bữa không, hihi, đang uống ensure để béo lên nhằm nâng cấp cái mẹt mà chưa thấy có gì thay đổi
    Cứ hi vọng vào ngày mai thui các mẹ mặt gầy ơiiii:Laughing:

............................Mỗi ngày đều là ngày hạnh phúc:Rose:
    .................................................. ...............yêu cả hai cục cưng
    :Kiss::LoveStruc::Kiss:
    .................................................. .Y!M: snowflower_mtn .......0977.7575.96

• 115 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Híc em mong mặt bé đi thì không được, đời thật trớ trêu.

Em mà cứ péo một phát là bao nhiêu tinh hoa nó dồn cả lên cái mẹt
    • 101 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi happykat Xem bài viết
    Huhu đúng nỗi đau khổ của em
    Người nào mặt gầy nhưng xương to ấy, trông mặt hốc hác, già nua kinh lên đc. Thế nào cũng đoán tuổi mình già hơn 3-4 tuổi cho coi:Silly:
    Gầy thì gầy nhanh nhất là cái mẹt, béo thì béo chậm nhất cũng là cái mẹt
    nên phải cố gắng duy trì cân nặng ổn định, ngủ đủ giấc, ăn uống điều độ ko bỏ bữa, luyện tập thể dục thể thao đều đặn đc thì tốt quárooling:, cơ mà em thì lười.
    Bảo tập SNTT mà cứ bữa đc bữa không, hihi, đang uống ensure để béo lên nhằm nâng cấp cái mẹt mà chưa thấy có gì thay đổi
    Cứ hi vọng vào ngày mai thui các mẹ mặt gầy ơiiii:Laughing:
    Đánh dấu topic này mới được, mình cũng mong mỏi bao lâu, người thì ổn nhưng mặt thì gầy và nhỏ nữa chứ, mãi chẳng béo mặt lên tý gì. Mọi người cũng khuyên là nên ngủ nhiều và ăn nhiều nữa, vô lo vô nghĩ thì sẽ béo lên và trẻ ra. Các mẹ ơi hay bọn mình cố gắng lên vậy nhé, mẹ nào có kết quả nhớ báo tụi mình cùng chung kq vói nhé. Mình đang cố gắng sắp xếp tối 9g đi ngủ đây nhưng nhiều khi k làm đựoc các mẹ ah. Ăn thì mình vẫn ăn bình thường và k phải là người ăn kém. Mẹ chồng mình còn để ý thấy mình và nói ăn khỏe nữa. ( Khổ thế cơ chứ).
    Thôi ăn được ngủ được là tiên các mẹ cố ăn uống tốt và ngủ nhiều nhé.
    • 810 Bài viết

• 1,194 Được cảm ơn

Đúng nỗi đau của mình đây, người thì vừa rồi nhưng mẹt thì gầy, nhìn mình ai cũng tưởng gầy. Béo lên cũng không vào mẹt, toàn vào người thui. Ai có cao kiến gì không ạ?
    Có mỹ viện nào sửa mặt béo lên không nhỉ rooling: Mặt to thì bơm botox được không hiểu mặt nhỏ thì thế nào các mẹ nhỉ?
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mebeMoc; 17/08/2009 vào lúc 10:07 AM.

• 965 Bài viết

• 316 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoacomayXY Xem bài viết
    Híc em mong mặt bé đi thì không được, đời thật trớ trêu.

Em mà cứ péo một phát là bao nhiêu tinh hoa nó dồn cả lên cái mẹt
    Hí chị này nói làm em bùn cười quá :Laughing: Giống hệt em, em mà cứ lên cân là kiểu gì cái mặt em nó cũng phị ra trước tiên
    Em nghĩ cứ cố gắng ăn uống đủ chất, ngủ đủ giấc, tránh lo nghĩ nhiều thì mặt dù ko to ra được nhưng trông nó sẽ không hốc hác nữa ý ạ
    • 539 Bài viết

• 240 Được cảm ơn

Cách tốt nhất là ăn nhiều vào cho béo. Nếu ko béo đc thì chỉ có cách thay đổi kiểu tóc cho mặt có vẻ tròn lên thôi. Mặt gầy mà để tóc dài ép thẳng đuỗn nhìn càng gầy.
    Vì con là con ba-con của ba rất ngoan
    Vì con là con mẹ-con của mẹ rất hiền
    :557::557::557::557:
    • 2,479 Bài viết

• 7,154 Được cảm ơn

Thấy bảo là có cách nhanh nhất là lấy mỡ của mình bơm vào hai bên má, nhưng không biết đã có ai làm chưa, chứ em cũng sầu về cái vụ này lắm,suốt ngày nằm ngủ để mong mặt nó đầy hơn mà khó ghê.
    • 57 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Rút từ kinh nghiệm của em thì cứ ngủ nhiều thật nhiều là mặt béo lên ngay, hehhee.. Em nói thật đấy nhé
    • 591 Bài viết

• 108 Được cảm ơn

ngủ càng nhiều càng tốt ^^"
    • 78 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Ước gì có 1 ngày mình được hỏi như vậy...
    Từ nhỏ đến lớn giờ mình chỉ có 1 câu hỏi "làm sao để mặt bớt BƯ???" :Crying::Crying::Crying:
    • 1,002 Bài viết

• 1,718 Được cảm ơn

Chưa có em bé thì ngủ nhiều còn ngủ đc, có em bé rồi, lúc nào cũng thèm ngủ nhưng cứ phải kiềm chế, cái này dù ăn nhiều nhưng ko bù vào đc chỗ thèm ngủ, mặt gầy trông ghét kinh
    Từ hôì mặt em gầy tự ti kinh khủng huhu, mắt đã thế còn có quầng thâm, zừ dã man luôn. Chẳng bít kêu ca với ai có topic này bán than một tí:Laughing:

............................Mỗi ngày đều là ngày hạnh phúc:Rose:
    .................................................. ...............yêu cả hai cục cưng
    :Kiss::LoveStruc::Kiss:
    .................................................. .Y!M: snowflower_mtn .......0977.7575.96

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4