Dáng đẹp

Làm sao để giảm size đùi?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 4.61K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em muốn các chị có ai đã giảm được kích cỡ của đùi chưa ạ? Tình hình là đùi của em rất to. Em chỉ cao có 1m53, nằng 49kg. Em đang giảm cân mà chủ yêu nó chỉ giảm vòng 2, chứ đùi thì không thấy thay đổi mấy. Không biết có chị nào có phương pháp nào hay thì chỉ em với? Em thì đang tập theo cái video này. Thấy bảo là giảm mỡ toàn thân nhưng không biết có giảm được đùi không? Được cái tập theo cái này ra khá nhiều mồ hôi. Tập xong thấy người nhẹ nhõm, sảng khoái lắm. Mỗi tội tập lần đầu tiên hôm sau ngủ dậy sẽ thấy đau toàn thân. Nhưng tập thêm mấy hôm nữa thì hết đau.
    Đây là link video em đang tập theo http://**********/gioi-tinh/dot-mo-t...4013159318.chn
    Có chị nào có cách hay thì chỉ em nhá, em cám ơn lắm lắm T.T
    Chỉnh sửa lần cuối bởi Rukchan; 14/08/2013 vào lúc 03:53 PM.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Làm sao để giảm cân sau sinh

Trước khi sinh tướng mình cũng "mi nhon" lắm, cao 1.65m nặng 50kg vậy mà bây giờ sau khi sinh bè Li Sa xong minh không thể tưởng tượng được là minh lại XẤU thế này. Con 8.5 tháng rồi mà nặng 60kg, bụng bự như người có bầu 2-3 tháng, mình lại không có thời gian tập thể dục. Bây giờ mình phải làm sao...

• Làm sao để giảm cơn gò bụng?

Các mẹ ơi, em đang ở tuần thứ 16. Mỗi buổi sáng em cảm nhận rất rõ bụng gò cứng lên (khu vực tử cung) một cục tròn xoe như quả bưởi. Mỗi lần như vậy khoảng 1 phút. Mỗi ngày có khoảng 4 -5 cơn gò, khi nằm thì cảm nhận rõ hơn. Em có hỏi bác sĩ thì cô ấy bảo bình thường, không phải lo. Nhưng em có...

• Thực đơn lowcarb mặn, ngọt giảm cân sau 12 ngày

Ngày 1/ Ngày 7: SÁNG: - Uống 3 viên tảo trước khi ăn 30 phút - 1 ly nước ép bí đao - Xúc xích...

• Món Quà Giáng Sinh tuyệt vời cho Con Yêu

Việc trang bị kiến thức cho con luôn là nỗi lo lắng bận tậm của nhiều bậc phụ Huynh. Với xu thế...

• Chia sẻ kinh nghiệm giảm 12kg trong 2 tháng

Xin chào các bạn! Hôm nay mình sẽ kể cho các bạn nghe về nỗi khổ của người mập và cách mình đã cải...

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chả hiểu sao e chèn link vào bài viết mà không coi được?
    Để ở cmt không biét có được không nữa?
    http://**********/gioi-tinh/dot-mo-t...4013159318.chn
    • 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Kích cỡ của đùi khó giảm lắm bạn à mình nghĩ chỉ có cố gắng tập chạy để nang đùi dài lên nhìn cho thon lại thôi
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đùi khó giảm thật, mình đợt này cũng bắt đầu lowcarb để giảm bụng với đùi đây mà chả hiểu có giảm nổi không nữa )))
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cũng bị đùi ú nè, cũng ăn đủ thứ giảm cân rồi tập kéo chân mà không si nhê gì cả
    • 481 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Phải xem đùi e béo do mỡ -> tập bài thể dục giảm mỡ toàn thân & tập nặng phần đùi, ko tập riêng đùi ko vì như thế ko giảm đc

Nếu to do cơ -> tập nhẹ để ko xây cơ mà chắc cơ

Trích dẫn Nguyên văn bởi Rukchan Xem bài viết
    Em muốn các chị có ai đã giảm được kích cỡ của đùi chưa ạ? Tình hình là đùi của em rất to. Em chỉ cao có 1m53, nằng 49kg. Em đang giảm cân mà chủ yêu nó chỉ giảm vòng 2, chứ đùi thì không thấy thay đổi mấy. Không biết có chị nào có phương pháp nào hay thì chỉ em với? Em thì đang tập theo cái video này. Thấy bảo là giảm mỡ toàn thân nhưng không biết có giảm được đùi không? Được cái tập theo cái này ra khá nhiều mồ hôi. Tập xong thấy người nhẹ nhõm, sảng khoái lắm. Mỗi tội tập lần đầu tiên hôm sau ngủ dậy sẽ thấy đau toàn thân. Nhưng tập thêm mấy hôm nữa thì hết đau.
    Đây là link video em đang tập theo http://**********/gioi-tinh/dot-mo-thua-toan-than-voi-bai-tap-kieu-kickboxing-20130804013159318.chn
    Có chị nào có cách hay thì chỉ em nhá, em cám ơn lắm lắm T.T
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 71 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuvanvayvon Xem bài viết
    em cũng bị đùi ú nè, cũng ăn đủ thứ giảm cân rồi tập kéo chân mà không si nhê gì cả
    chế độ ăn hợp lý, tập thể dục chạy bộ, masage đánh tan mỡ đùi đó bạn, mìnhh đùi bụng to, thậm chí cán tay, nhưng kêu người đen masage thì giảm rõ, bạn muốn bé đến masage không mình chỉ cho bạn