Dáng đẹp

Làm sao để đùi nhỏ lại

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 64.8K Lượt đọc
  • 109 Trả lời

10 Người đang theo dõi

• 496 Bài viết

• 284 Được cảm ơn

Em thích mặc quần ngắn để đi bar , nhưng do đạp xe nhiều cơ đùi to ra nhât là phần gần đầu gối , không có tự tin để mặc quần ngắn nữa :Crying: Mọi người bảo là vô phương cứu chữa :Crying: , các mẹ có cách nào để hãm hoặc phá cơ đùi không chỉ em với :Angel:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 401 Bài viết

• 104 Được cảm ơn

mấy chị toàn sờ đúng nhược điểm của em làm sao em ng trên trông thời cũng thon thả ..phần dưới cứ núc na núc ních....đi chọn quần khổ lắm các mẹ ạ..có mẹ nào biết cách nào nhỏ đùi thid chỉ em với
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 319 Bài viết

• 767 Được cảm ơn

Ôi, chẳng bù cho em, cái đùi nó mà to thêm 1 tẹo nữa thì ổn, tập tành đủ kiểu rồi mà cũng chẳng thêm tẹo nào, chán wa:Sad:, mà muốn nó to ra mới khó chứ làm nhỏ lại thì khó gì, chị đến mấy trung tâm thẩm mỹ í, em thấy mọi người còn đi giảm cả bắp tay, bắp chân nữa mà
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 115 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

e thấy giảm đùi + bắp tay là khó nhất. có mẹ nào có kinh nghiệm chia sẻ giùm đi ạ, nhất là vụ bắp tay:Sigh:

• 57 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ôi chạm đúng chỗ ngứa của e rồi , bắp chân e thì k to lắm, nhưng mà bắp đùi thì thôi rồi,đi mua quần đến khổ mà e lại thích mặc váy ngắn mới trái ngang chứ.có mẹ nào có bí kíp thì share cho e với nhé .E k biết tập aerobic có nhỏ đc k ah ?

• 483 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi _zinnie_ Xem bài viết
    e thấy giảm đùi + bắp tay là khó nhất. có mẹ nào có kinh nghiệm chia sẻ giùm đi ạ, nhất là vụ bắp tay:Sigh:
    em giống mẹ này, thật là đau khổ:Crying:

• 1,757 Bài viết

• 239 Được cảm ơn

Haizzzzz, chạm đúng chỗ đau :Sad: Hồi bé em đá bóng suốt, con gái nhưng tòan chơi trò con zai thui, nên h chân cũng toa toa :Sad::Sad:
    Chỉnh sửa lần cuối bởi _Bimbimcua_; 12/02/2009 vào lúc 10:33 AM.

• 2,915 Bài viết

• 1,140 Được cảm ơn

Đùi em cũng vậy, có cách nào làm nó thon thon nhỏ nhỏ lại ko nhỉ?

• 496 Bài viết

• 284 Được cảm ơn

em chỉ biết 1 cách hãm là nằm xuống đưa chân thẳng lên trời 90 độ , em thường để lên tuờng .Cách này giúp cơ chân căng và hạn chế việc to ra, chứ còn nhỏ đi thì em chịu , ai cũng chê chân em như gà di mà em thì lại thấy to

• 54 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Đi tập thể dục đi bà con ơi.Kiểu đùi đó gọi là đùi dế đấy ạ, em cứ lên cân 1 cái là ôi thôi vòng 3 và đùi là nhìn thấy đầu tiên.Giải pháp của em là mặc váy đẹp hwon mặc quần, các mẹ thử xem:Rose: