Dáng đẹp

Làm sao cho đôi chân thon?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.8K Lượt đọc
  • 45 Trả lời

6 Người đang theo dõi

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5
    • 43 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ. Tình hình là em đang là sinh viên ạ. Thích ăn diện lắm, nhưng cứ mỗi khi nhìn bọn bạn diện váy là em lại thấy tủi thân.:Sad: Chả là em có đôi chân to lắm, bắp chân to nhìn cứ như chân voi ý. huhu. Có mẹ nào có kinh nghiệm làm đôi chân thon gọn lại một chút chỉ em với ạ. Em cảm ơn.

• 812 Bài viết

• 358 Được cảm ơn

em mang giày cao gót í, cao tầm 7f trờ lên sẽ nhìn bắp chân thon hơn, đừng đi giày bệt trông sẽ thấp và bắp chân to hơn nữa, ngoài ra mặc váy ngắn cũng sẽ tạo cảm giác chân thon và dài hơn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 43 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuongxd Xem bài viết
    em mang giày cao gót í, cao tầm 7f trờ lên sẽ nhìn bắp chân thon hơn, đừng đi giày bệt trông sẽ thấp và bắp chân to hơn nữa, ngoài ra mặc váy ngắn cũng sẽ tạo cảm giác chân thon và dài hơn
    Dưng mà em có thử rồi mẹ nó ạ. Mặc váy ngắn thì có thử nhưng mà chân to quá. Em thấy mấy mẹ rỉ tai nhau tập theo phương pháp gì đó, mà cũng quên mất rồi. chứ cứ leo cầu thang thì ngủ bị chuột rút chết.hichic

• 760 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

đùi em cũng to nè, nhìn xấu xấu lắm mỡ :Crying: chả dám mặc quần soóc hay váy viếc gì, em thấy bảo chăm tập thể dục, lắc chân thì có thể đỡ hơn ạ

• 914 Bài viết

• 1,082 Được cảm ơn

Đùi to do nhiều mỡ thì vẫn cải thiện dc nhờ tập thể dục or hút mỡ, chứ đùi to do di truyền từ bé (sờ vào toàn thịt chắc lọi ý) là ko có cách gì đâu :-s

• 115 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

rung bằng mấy cái máy rung , rùi bôi kem tan mỡ, có hiệu quả j không nhỉ , hic, mình cũng đùi to dạng khủng long

• 145 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

đi tập aerobic đá chân liên hồi, ấy vậy số đo vẫn y nguyên! trừ cái eo nó cứ xuống , nản dzồi đấy đùi ạ
    http://tomai92.wordpress.com/
    :Smiling::Smiling:

01/06: 89 - 72 - 106
    07/06: 88 - 72 - 104
    11/06: 86 - 71 - 103,5
    14/06: 85 - 70 - 103,5
    08/09: 88 - 70 - 102,5
    04/10: - - 101,7
    mùa đông đến lại quay về dáng vẻ xưa
    v1 88 - v2 72 - v3 103
    bdau DAS từ mồng 8 tháng giêng (AL) -> 12 tháng giêng (AL)
    04/02/2012: 88 - 70,5 - 101
    phấn đấu phấn đấu :cool::cool: DAS muôn năm

• 2,302 Bài viết

• 6,245 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuongxd Xem bài viết
    Em thấy bắp chân to mà đi giày cao gót thì nhìn cơ chân sẽ cuộn lên trông kinh lắm ạ e chỉ dám đi giày <5ph thui, đi tiệc mới dám đi giày cao. Mà vẫn vô tư mặc váy, mặc short, đẹp mà, căn bản là chai mặt roài:">
    Magic comes with a price.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,751 Bài viết

• 1,225 Được cảm ơn

Nói đến chân thon lại thèm, chân mình vừa to vừa ngắn. Ao ước có đôi chân như e Thủy Tiên :LoveStruc:

• 43 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hí hí. Giờ mới có thời gian đọc lại lời khuyên của các mẹ. Em nói thật chứ lắc vòng á, chỉ to mông, to chân thêm thui.hix Còn chân to mà đi giày cao gót thì cũng không khả quan lắm. đi chơi là chạy nhảy mà mang giầy cao gót thì ôi thôi.T_T Mà đùi em không chắc đâu, cũng nhũn lắm à.

• Trang 1/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 5