Dáng đẹp

Lắc vòng liệu có giảm béo?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 161K Lượt đọc
  • 611 Trả lời

43 Người đang theo dõi

• 43 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em thấy ở Quang Trung bán rất nhiều vòng mây, định mua về tập thử. Các mẹ cho em hỏi, lắc vòng liệu vòng 2 có nhỏ đi tí nào không? Mà sao ai mổ đẻ bụng cũng to nhỉ! nhìn bụng bự mà ngao ngán
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 182 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Em thấy các tạp chí hay ca ngợi tác dụng của lắc vòng lắm: nào là tiêu mỡ vùng bụng, cơ bụng săn chắc hơn, rùi thì tốt lun cho cả "vùng lân cận". Em cũng sắm một cái mỗi tội...lười lắc lắm, đã vậy cái vòng của em nguời ta buộc dây không chặt thế là lắc vài cái nó lại bung ra, dở hơi thế chứ. Nói chung muốn đẹp thì phải chăm chỉ lắc vòng đều đặn chị ạ

• 115 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_chichbong
    Em thấy ở Quang Trung bán rất nhiều vòng mây, định mua về tập thử. Các mẹ cho em hỏi, lắc vòng liệu vòng 2 có nhỏ đi tí nào không? Mà sao ai mổ đẻ bụng cũng to nhỉ! nhìn bụng bự mà ngao ngán
    Hu hu, tôi cũng mổ đẻ đây, không những 1 mà 2 lần nhé . Thế nên cái bụng tôi nó to, đến nỗi đi cùng người có bầu đi mua váy bầu, người ta cũng tưởng mình đang mang bầu.

Lắc vòng cũng xuống bụng đấy me_chichbong ạ, đầu tiên mình ăn theo thực đơn Súp tiêu mỡ, nhưng mà cái vòng 1 nó tụt thảm hại luôn, cũng gầy đi được 2kg đấy, bụng cũng nhỏ đi, vì mặc quần thầy rộng ra mà. Nên bi giờ đang tìm cách cứu vãn vòng 1, đành phải ăn lại chế độ bình thường, có giảm tinh bột, giảm mỡ, giảm đường đi.

Thêm vào đó là tập lắc vòng và xoay eo. Lắc vòng thì mới đầu cũng thâm tím cả hông, bi giờ thì quen rồi, còn xoay eo thì mình ko làm được vì cứ bị đau 1 bên sườn. Nhưng hơi nan giải vì mình lúc nào cũng thèm ngủ, tối cho em cu đi ngủ thì mình ngủ luôn nên không lắc được vào buổi tối, còn mỗi sáng, đành cố gắn 15 phút mỗi sáng vậy, hy vọng là bụng nó chắc lại, cả đùi nữa.

Mẹ nó cứ lắc vòng một thời gian đi, đảm bảo là chắc được bụng và đùi đấy. :1: Chúc thành công.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 957 Bài viết

• 117 Được cảm ơn

híc lắc vòng đau lém, mỗi lần em tí tởn đi lắc vòng xã nhà em tưởng em đang oánh nhau với ai và bị trọng thương, kêu gào ầm ĩ, nhưng em thấy bụng cũng bé đi đới

• 182 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Kinh nghiệm của em là lắc lúc đầu đau thui chứ vài lần là ok hết, lắc "tít" là đằng khác :4: Nhớ hồi em lắc lúc đầu, đau hết cả vùng hông, chịu không thể lắc típ đc, thế mà mấy hôm sau lắc quen là bình thuờng thui

• 1,467 Bài viết

• 297 Được cảm ơn

mình đi tập thể dục buổi chiều định tập 15 phút và lắc vòng 15 phút, lắc được 1 hôm rồi dâu hông phết, mà trình đọ lắc của em lùn quá, lắc nó cứ tụt:Smiling:, hi vọng là vòng bụng sẽ giảm

• 204 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

các mẹ cho mình hỏi, bình thường 1 ngày các mẹ lắc vòng bao nhiêu phút. Mình thì lười lắm nên lắc ko đều, ngày nào chăm thì 20 phút buổi tối thôi nên chả thấy cải thiện mấy (chỉ chút ít thôi).

Mà mình nghe nói là lắc vòng hông sẽ to ra có phải ko nhỉ???

Đúng là mấy hôm đầu lắc đau lắm nhưng lắc 1 tuần thì quen. Mà có nhiều loại vòng lắm các mẹ a. Nhiều hình khác nhau nữa, ko phải chỉ mỗi hình tròn đâu. Có loại hình số 8 nữa. Mình đang dùng loại có các núm bên trong của HQ do con em họ nó tặng. Lắc thấy thích lắm. Loại của mình y hệt như hình bên dưới ý.
    Hình đính kèm

• 1,467 Bài viết

• 297 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lisangoan Xem bài viết
    các mẹ cho mình hỏi, bình thường 1 ngày các mẹ lắc vòng bao nhiêu phút. Mình thì lười lắm nên lắc ko đều, ngày nào chăm thì 20 phút buổi tối thôi nên chả thấy cải thiện mấy (chỉ chút ít thôi).

Đúng là mấy hôm đầu lắc đau lắm nhưng lắc 1 tuần thì quen. Mà có nhiều loại vòng lắm các mẹ a. Nhiều hình khác nhau nữa, ko phải chỉ mỗi hình tròn đâu. Có loại hình số 8 nữa. Mình đang dùng loại có các núm bên trong của HQ do con em họ nó tặng. Lắc thấy thích lắm. Loại của mình y hệt như hình bên dưới ý.
    ủa mẹ nó ơi lắc vòng hông to ra à, thế thì mình dừng vậy, bởi vì hông mình bình thường, cũng đã rất to rùi, lại còn nhiều mỡ nên mình định làm cho hông bớt mỡ đi, nghe mẹ nó nói vậy mình hơi bị lo đấy có mẹ nào vào cfr với

• 204 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_thóc Xem bài viết
    ủa mẹ nó ơi lắc vòng hông to ra à, thế thì mình dừng vậy, bởi vì hông mình bình thường, cũng đã rất to rùi, lại còn nhiều mỡ nên mình định làm cho hông bớt mỡ đi, nghe mẹ nó nói vậy mình hơi bị lo đấy có mẹ nào vào cfr với
    Ơ, đấy ko phải là ý kiến của mình đâu nhé. Mình cũng đang thắc mắc cái vụ ý nên mới hỏi các mẹ mà :RaisedEye

Mà me_thóc ơi, hông to cũng đẹp mà, giống Jenifer Lopez ý, ai cũng ca ngợi hông của nàng ý :Smiling:. Hông to eo nhỏ thì càng tôn lên cái eo nhỏ mà.

• 328 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lisangoan Xem bài viết

Chị ơi, loại này có thẻ mua đựoc ở đâu, em có vòng mây nhưng chỗ ghép cứ hay bung ra và nhiều khi bị xước đồ do mây kg chuốt kỹ, nhìn vòng này trông hấp dẫn, hứng thú tập hơn. Thanks chị nhé