Dáng đẹp

Lắc vòng có làm giảm mỡ vòng 2 và tăng kích thước vòng 3 không ?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 46.1K Lượt đọc
  • 42 Trả lời

5 Người đang theo dõi

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đang muốn tăng kích thước vòng 3 nên dạo này ăn uống nhiều vào nhưng lại sợ tăng vòng 2 lắm! Em định thử phương pháp lắc vòng để mỡ đẩy dồn xuống vòng 3 bớt . Liệu phương pháp này có hiệu quả không ạ ? Chị em nào biết tư vấn giùm em với, em cảm ơn nhiều nhiều !!!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 392 Bài viết

• 1,374 Được cảm ơn

Lắc vòng tác động tại chổ thôi đâu có đẩy mỡ
    Vấn đề của bạn làm tui nhớ 1 bộ phim mỹ.trong phim các bà da màu chê mẹ da trắng ốm nhôm diet khổ sở thế. Không ăn uống như chúng tôi cho vòng 3 nảy nở
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hihi...tại hồi đó em nghe mấy dì lớn tuổi bảo lắc vòng nhiều quá coi chừng cái mông to bè ra , mà tại lúc đó phụ nữ cũng không có chăm chút như bây giờ nên họ ngại v1 với v3 "cỡ bự" lắm !!
    • 502 Bài viết

• 290 Được cảm ơn

Hơ hơ , lâu lắm mới gặp 1 người có ý chí tăng v3. Ăn uống nhiều rất dễ lên vòng 2 đấy bạn , nếu chỉ tăng cân mà ko tập luyện thì vòng 2 của bạn sẽ lên còn nhanh hơn cả vòng 3 , như mình đây này , vòng 3 lên 6 phân thì vòng 2 mình lên 10 phấn Mình tập cơ bụng đc 4 tháng rồi , đều đặn ngày nào cũng tập , kết quả là vòng 2 mình giảm từ 72-> 65 , tập nhẹ nhàng nên ko bị lên múi , mà mỡ thì cứ teo đi y như là giảm cân . Hơn nữa vẫn giữ chế độ ăn nên vòng 3 ngày càng nẩy nở mà ko lên vòng 2 .
    Bài tập của mình đây , mình chỉ tập đến bài thứ 5 thôi vì ko đủ sức , cố gắng kiên trì mỗi ngày 1 tí sẽ tập được đến bài thứ 5
    http://www.youtube.com/watch?v=OsdIb0ws0pI
    Còn về phương pháp lắc vòng ko khả quan đâu nhé , vì các mẹ từ xưa đến nay lắc vòng mình chưa thấy ai nhỏ cả.
    • 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi emsomeo Xem bài viết
    Hơ hơ , lâu lắm mới gặp 1 người có ý chí tăng v3. Ăn uống nhiều rất dễ lên vòng 2 đấy bạn , nếu chỉ tăng cân mà ko tập luyện thì vòng 2 của bạn sẽ lên còn nhanh hơn cả vòng 3 , như mình đây này , vòng 3 lên 6 phân thì vòng 2 mình lên 10 phấn Mình tập cơ bụng đc 4 tháng rồi , đều đặn ngày nào cũng tập , kết quả là vòng 2 mình giảm từ 72-> 65 , tập nhẹ nhàng nên ko bị lên múi , mà mỡ thì cứ teo đi y như là giảm cân . Hơn nữa vẫn giữ chế độ ăn nên vòng 3 ngày càng nẩy nở mà ko lên vòng 2 .
    Bài tập của mình đây , mình chỉ tập đến bài thứ 5 thôi vì ko đủ sức , cố gắng kiên trì mỗi ngày 1 tí sẽ tập được đến bài thứ 5

Còn về phương pháp lắc vòng ko khả quan đâu nhé , vì các mẹ từ xưa đến nay lắc vòng mình chưa thấy ai nhỏ cả.
    Chị ơi chị cho em hỏi là mỗi ngày chị luyện tập cho vòng 2 với bài tập này bao nhiêu phút hả chị. Em công nhận tập cái này thì phải kiên trì, tập suốt đời cơ. Chứ như em tập dc tháng hè năm ngoái 2 tháng cũng xuống như chị, xong r lười k tập đâu nó lại vào đấy. T________T
    • 104 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Mình thì thấy lắc vòng giảm mỡ bụng khá tốt. Mình có đứa bạn chăm chỉ tập từ hồi cấp 3 cơ, tập 2 năm trời, bụng chẳng còn tí mỡ nào, đến khi lên đại học không tập nữa cũng không bị béo bụng nữa. Bản thân mình cứ đợt nào lắc vòng chăm chỉ được 2 tuần là giảm bụng rõ tệ. Mình lắc vòng 2lần/ngày và 25'/lần. Muốn lắc để có hiệu quả cho vòng 3 thì đứng rộng chân = vai nữa. Còn bài tập cơ bụng 6múi như bạn emsomeo cũng khá ổn nhưng tớ thấy toàn con trai tập là chủ yếu
    • 3,163 Bài viết

• 5,627 Được cảm ơn

Các mẹ đã sinh con nên hạn chế lắc vòng nhé, nó làm mình có nguy cơ sa tử cung đó
    Hãy chịu đựng chứ đừng kêu than những gì không thể thay đổi được
    • 502 Bài viết

• 290 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Miley710 Xem bài viết
    Chị ơi chị cho em hỏi là mỗi ngày chị luyện tập cho vòng 2 với bài tập này bao nhiêu phút hả chị. Em công nhận tập cái này thì phải kiên trì, tập suốt đời cơ. Chứ như em tập dc tháng hè năm ngoái 2 tháng cũng xuống như chị, xong r lười k tập đâu nó lại vào đấy. T________T
    Mỗi ngày mình tập có 4 phút thôi có gì nhiều đâu hihi , 4 phút thì ai mà chả có thời gian , cố lên bạn.
    • 502 Bài viết

• 290 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanghoalinh Xem bài viết
    Mình thì thấy lắc vòng giảm mỡ bụng khá tốt. Mình có đứa bạn chăm chỉ tập từ hồi cấp 3 cơ, tập 2 năm trời, bụng chẳng còn tí mỡ nào, đến khi lên đại học không tập nữa cũng không bị béo bụng nữa. Bản thân mình cứ đợt nào lắc vòng chăm chỉ được 2 tuần là giảm bụng rõ tệ. Mình lắc vòng 2lần/ngày và 25'/lần. Muốn lắc để có hiệu quả cho vòng 3 thì đứng rộng chân = vai nữa. Còn bài tập cơ bụng 6múi như bạn emsomeo cũng khá ổn nhưng tớ thấy toàn con trai tập là chủ yếu
    Vì tụi mình là gái nên tập có 1 nửa bài tập đó bạn :P
    • 884 Bài viết

• 1,035 Được cảm ơn

Vì tụi mình là gái nên tập có 1 nửa bài tập đó bạn :P
    oài tập nữa cũng hok sợ đâu , cơ thể phụ nữ rất khó tạo cơ bắp ko như đàn ông đâu , tim hỉu nhìu thì đúng là chỉ có kel bụng như bạn mới giảm eo thôi , mình thích bài tập của bạn , chừng nào khỏe mình cũng tập , thời con gái tập thôi rồi , mấy lần đầu đau cơ bụng đừng hỏi , hihihi...
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hihi...hay qué...cảm ơn bạn nhiều nhiều nha! đang khổ sở vì cái v3 teo tóp
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mà các chị biết pp nào tăng kích thước v3 hiệu quả chỉ cho em với! em cảm ơn nhiều lắm!
    • 3 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Bạn thoa kem tan mỡ kết hợp lắc vòng ngày 2 lần, mỗi lần 20'. Siêng ngày nào cũng thoa kem và lắc vòng thì sau 1 tuần thôi bạn sẽ thấy giảm rõ rệt. Lắc vòng không làm sa tử cung hay ảnh hưởng gì các bộ phận bên trong cả. Mình tập lắc vòng từ hồi còn con gái cơ, eo thon, sức khỏe tốt. Lập gia đình vẫn sinh con bình thường. Vì sinh xong không vận động nhiều, phần do mình sinh mổ nên thành bụng lâu co lại hơn là sinh thường, vì vậy bụng vẫn to. Giờ con gái mình đã được 16 tháng rồi. Vết mổ cũng đã lành, không đau nữa nên mình tiếp tục lắc vòng kết hợp với thoa kem tan mỡ. Phần nữa sau sinh, khi giao hợp chị em mình đa số đều bị phát ra âm thanh "pẹp pẹp" khi đến đỉnh. Đấy là vì khi mình sanh xong, hơi trong bụng chưa tống hết ra ngoài được nên mới ra cớ sự này. Làm lúc yêu không thoải mái tinh thần cho lắm nên không thể lên đỉnh khi giao hợp. Mẹ nào bị tình trạng này thì chỉ cần lắc vòng vài ngày sẽ giúp tống hết hơi ra ngoài, sẽ không còn nghe thấy tiếng khó chịu ấy khi giao hợp nữa. Bây giờ mình tập cũng phải tranh thủ sáng dậy sớm 5-6h lắc vòng 20' trước khi con dậy. Trưa tranh thủ lúc cháu ngủ lắc thêm lần nữa, hôm nào chiều cháu ngủ thêm giấc nữa thì lại thêm được 1 lần lắc vòng nữa. Lắc nhiều cho nhanh xuống. Tranh thủ lúc chua gởi con còn ở nhà thì ráng lấy lại vóc dáng. Mốt gởi con lao đầu vào công việc rồi chăm con nữa sẽ rất ít thời gian dành cho bản thân. Các mẹ muốn giữ eo thon thì ngày chỉ cần lắc vòng 1 lần thôi là đủ rồi. Chúc các mẹ sớm lấy lại vòng eo thon thả nhé!
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Ah, còn về khoản tăng kích thước vòng 3 thì bạn tìm các bài tập dành riêng cho vòng 3. Còn nếu bạn có thời gian nhiều hơn thì hãy đến phòng tập thể dục thẩm mỹ có giàn tạ nâng dành riêng cho mông, đùi. Nâng tạ nhiều cũng rất hiệu quả. Chúc bạn sớm có được vòng 3 như ý
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cao 165cm nặng 55kg người thì to cao muốn xuống cân thử nhiều cách rồi kể cả nhịn ăn mà xuống kg có nổi đâu, tạng người vẫn vậy, thích mình hạc xương mai mà vì trời sinh cho cái tướng to, vai rộng, eo thì cũng to to, nhìn thể thao lắm,. Giờ suy nghĩ kĩ rồi, chỉ cần xuống vòng eo thôi là được rồi. Quyết tâm giảm eo bằng cách lắc vòng.Chiều nay đi làm về e sẽ sắm cái vòng mới đưọCos gắn vượt qua mấy ngày đầu dù có đau cỡ nào. Các chị động viên e với nhé, cứ 1 tuần e sẽ leo lên đây để nêu tình hình của e.
    • 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

chị leo cầu thang lên vòng 3 hiệu quả lắm ! eo lại thon nữa
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kate_ Xem bài viết
    chị leo cầu thang lên vòng 3 hiệu quả lắm ! eo lại thon nữa
    oh.hihi.cảm on chị nhìu nha! de em tap thu xem sao.ngày nào cũg leo len den tang 4 cả,
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ok, ngóng tin em nè.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hihi!e lắc vòng được 1 ngày rồi, sáng 5h30-6h, tối vừa xem phim vừa lắc 9h-10h. Sáng nay đi làm ê ẩm cả cái eo. Em thoa rượu gừng nghệ ngâm đụoc 1/2 tháng rồi thoa xong thì lắc. Được cái e k cần tập nhiều, tự nhiên lắc được luôn, xương hông cũng k to lắm nên chỉ bầm chút xíu thôi.Lắc thấy cũng sướng và máu lắm.. Em cũng ăn kiêng nữa, sáng rau luộc với thức ăn, trưa 1 chén cơm, tối rau luộc với 1 chén canh. Mục tiêu của e là từ giờ tới cuối tháng phải giảm dc 3kg.Phải cố lên. Các chị ơi động viên em với nhé!!!!
    • 16 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chúc mọi người đầu tuần vui vẻ nhé!
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3