Dáng đẹp

Khẩn, cai sữa uống thuốc gì?

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 1.84K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 403 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em đang cai sữa cho con, ngực căng, tức quá, các mẹ có ai biết nên uống thuốc gì để cai sữa không?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Giúp em với! OX gày quá, uống thuốc gì ạ?

các me oi giúp em voi OX nha em cang ngay cang gay`, an lai it', ngước lai voi em cang ngay cang beo'. các me tu van cho em xem nen cho OX nha em uông loai thuoc gi`, em dinh ra cua hang thuoc hoi xem , nhung ko biết la nen hoi loai thuoc nao me nao co OX gay com ma da uôn thuoc roi thi tu van...

• Bản tin khuyến mại tháng 7: Vincom Mega Mall Times City

Noir Việt Nam khuyến mại siêu khủng Noir Việt Nam triển khai các chương trình giảm giá khủng...

• Đi tìm sự thật về thuốc giảm cân Yanhee

Các bạn thân mến. Vào khoảng quý ba năm 2013, mọi người bắt đầu biết đến một loại thuốc giảm...

• Uống thuốc gì để sữa nhanh tiêu

Bé nhà mình cả 10 ngày nay bị sổ mũi , vì mình rất sợ bé ho sẽ nôn ói nên mới hôm đầu của đợt sổ mũi và ho ít mình đã đưa bé đi bác sĩ , bS đã cho bé uống kháng sinh Ery , sau đó bé không còn ho nữa nhưng vẫn sổ mũi đến hôm nay , sáng nay bé bị ho và ho nhiều , có đờm trong cổ và ói hết thức ăn...

• Giảm cân phase 2

"QUYẾN RŨ MỌI TẦM NHÌN THỎA SỨC ĂN NGON, KHÔNG LO CÂN NẶNG" Sản phẩm GIẢM CÂN phase2...

• 2,364 Bài viết

• 6,903 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mamgiengcon Xem bài viết
    Em đang cai sữa cho con, ngực căng, tức quá, các mẹ có ai biết nên uống thuốc gì để cai sữa không?
    Hình như là viên cảm ABC hay là pH gì đó bạn ạ. Tớ ko nhớ kỹ vì cai sữa lâu rồi. Hay bạn thử gọi hỏi mẹ tớ (cụ là dược sỹ đàng hoàng-toàn bị tớ gọi là lang băm) hỏi xem, dt 5582997 (hoặc 9784565 vào buổi tối) hỏi bác Hà, nói là bạn của Hạnh.
    Tớ ko ở VN nên bạn gọi hỏi thì nhanh hơn tớ
    • 436 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Uống Aspirin pH 8, ăn ít hơn bình thường.
    BÀI THUỐC HAY TRỊ HO LONG ĐỜM CHO BÉ
    Hoa: 0983 152 886 / YM: truonganhhoa1908
    • 403 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cảm ơn các mẹ đã tư vấn giúp mình nhé.