Dáng đẹp

Hút mỡ, giảm số đo bằng phương pháp Cavi-lipo

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 7.09K Lượt đọc
  • 34 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
    • 29 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Mẹ Luna nghe nói phương pháp hút mỡ không phẫu thuật bằng Cavi-Lipo rất hiệu quả, không biết mẹ nào đã dùng phương pháp này chưa. Các mẹ cho mj Luna kinh nghiệm với.
    Cảm ơn trước nhiều nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 29 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Hehe, mẹ nó quảng cáo cho Qên beauty à? mẹ Luna muốn kinh nghiệm thực tế cơ. dù sao cũng cảm ơn mẹ nó nhiều nha.
    • 218 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

em đang quan tâm vấn đề này nhe,cái này làm ở đâu vậy các mẹ,giá 1 lần như vậy là bao nhiêu,sau 1 đợt như vậy, bao lâu mới làm lại đc, và 1 lần hút giảm đc bao nhiêu kg vậy các mẹ.
    • 29 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

mẹ nó ơi là giảm lượng mỡ cheo lủng liểng thôi chứ không "hút được mấy kg" đâu. vẫn phải tập thể dục cho cơ thể zan chắc lại cơ.
    Ở Saigon thì nhiêu nơi lắm Dencos TMV, Queen beauty, còn ở Hn thi chỉ nghe thấy mỗi Dr.Haile thôi.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tùy theo cơ địa nữa mẹ Bichvanken ạ, mẹ Luna nói đúng đấy, chỉ giảm hết được lượng mỡ thừa xung quanh vùng bụng thôi. Sau đó mình phải có chế độ tập luyện để cơ thể săn chắc lại. Một số khách hàng làm qua dịch vụ này thì có nói là ăn uống bình thường cũng ko thấy tích mỡ, chủ yếu là ăn uống theo chế độ "thiên nhiên" thôi Giá cả cho dịch vụ này khoảng từ 2000$. Chỉ làm 1 lần ( khoảng 3 tiếng ) và trong vòng 10 năm không cần làm lại nhé
    • 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ai bảo ở Hà Nội mỗi Dr.Haile. Mình làm rồi nè, nhưng làm ở Bác sĩ Huy ở Thẩm mỹ viện Linh Nhung cơ. Kết quả cũng được lắm mấy chị ah.
    • 29 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Tại không nghe thấy. Đia chỉ của bá đó ỏ đâu vâyk mẹ nó. gia cả thế nào? thực hiện bao nhiêu lần?
    • 29 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

cnhathuongnhau ơi, cái sẹo làm ở bs Huy có to không? nghe nói ở dr.haile chỉ nho bằng đầu bút bi thôi. mong tin bạn. thân ái
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đang ,muốn thử qua dịch vụ ấy quá mà thông tin mù mịt...mẹ nào đã làm chuột bạch rồi...a tô lô cái nhỉ ?
    • 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ Luna đã làm chưa, ở đâu? muốn tìm hiểu cho bố mẹ xử lý bớt béo vì thấy quảng cáo giảm mỡ nội tạng j í mà k bit có hiệu quả thiệt hok
    • 346 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Chào các mẹ! Mình vừa cavi lipo chỗ dr Hải về đây! Mọi thứ đều ổn, mình bắt đầu đến lúc 8h và về lúc 3h15. Hiện tại chưa thấy đau, chắc mai sẽ đau vì hết thuốc tê.
    Nhìn 1 bát mỡ đặc sền sệt mình nghĩ có tập cả đời cũng chẳng tống nó đi dc! Các mẹ nào có nhu cầu thì cứ thẳng tiến đến đấy mà tư vấn! Cũng đáng đồng tiền thui! Lúc hút k đau đâu các mẹ ạ!
    • 398 Bài viết

• 741 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bongxinhtomdeptrai Xem bài viết
    Chào các mẹ! Mình vừa cavi lipo chỗ dr Hải về đây! Mọi thứ đều ổn, mình bắt đầu đến lúc 8h và về lúc 3h15. Hiện tại chưa thấy đau, chắc mai sẽ đau vì hết thuốc tê.
    Nhìn 1 bát mỡ đặc sền sệt mình nghĩ có tập cả đời cũng chẳng tống nó đi dc! Các mẹ nào có nhu cầu thì cứ thẳng tiến đến đấy mà tư vấn! Cũng đáng đồng tiền thui! Lúc hút k đau đâu các mẹ ạ!
    Mẹ nó làm mất bnh tiền? giảm đc bnh cm bụng? mình muốn làm quá mà sợ đau. Cho mình xin địa chỉ mẹ nó làm nhé
    • 97 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Em đả là chuột bạch cho vòng 2 và kết quả là hơn được như mong đợi luôn, rất ok. Nhưng đáng buồn thay do ko kiêng khem nên giờ mở nó tụ ở đùi trông e lùn hẳng ra hiz
    • 346 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caytrucxinh12 Xem bài viết
    Mẹ nó làm mất bnh tiền? giảm đc bnh cm bụng? mình muốn làm quá mà sợ đau. Cho mình xin địa chỉ mẹ nó làm nhé
    Mình làm ở 36 ĐỖ Quang! Hôm nay dc 2 ngày, bụng dưới phẳng lì, gọn hơn thời con gái, mỗi tội bụng vẫn còn ít vết thâm! Bụng m hết 33t, nhưng đáng đồng tiền bát gạo, đợi thể dục k bít bg mới xuống dc, hôm qua có 1 chị alo nhờ m dẫn đến đấy! Chắc tuần sau lên thớt!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 346 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cavalli.Phuong Xem bài viết
    Em đả là chuột bạch cho vòng 2 và kết quả là hơn được như mong đợi luôn, rất ok. Nhưng đáng buồn thay do ko kiêng khem nên giờ mở nó tụ ở đùi trông e lùn hẳng ra hiz
    K kiêng gì a bạn? Mình dc bs dặn đen gen 3 tuần, hôm nay dc 2 hôm mà bụng dưới phẳng rồi, bạn chia sẻ cho m cần kiêng gì với! M k thấy bs dặn m kiêng gì!
    • 346 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caytrucxinh12 Xem bài viết
    Mình chưa đo lại, vì phải đeo gen, chỉ thấy phẳng lì thôi. Làm kiểu này thì nói thật là k đau, chỉ bị tâm lý thôi, m cũng căng thẳng lắm, nhưng vào cuộc rồi thì thấy oki! Cái này dành cho bọn nhát nhát như chúng m là ổn!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 97 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mình nịt đc 4 tháng bụng phẳng lì nhưng các mẹ à, hút chổ này nó tụ chổ khác. Vì mô mở vùng bụng giảm nên bộ phận nào trên cơ thể có thể tụ mở được nó sẻ tụ . E dự định qa Tết nếu ổn sẻ đi hút mở đùi, vì bây giờ mở có xu hướng tụ ở phần đùi . Dù mình đả ăn kiêng nhưng vẩn ko giảm , đành hút tiếp thôi các mẹ ạ
    • 847 Bài viết

• 657 Được cảm ơn

Có mẹ nói hút xong rồi, thời gian sau khi cơ bụng hết co mới biết rõ kết quả. chứ mới có 2 ngày chưa biết được đâu
    • 346 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bovagau Xem bài viết
    Có mẹ nói hút xong rồi, thời gian sau khi cơ bụng hết co mới biết rõ kết quả. chứ mới có 2 ngày chưa biết được đâu
    Mình chưa đo, mới thấy bụng phẳng thôi, sau 2 tuần moi đo lại, mấy hôm nay đến nặn dịch, dịch ra hết thì phẳng là đương nhiên bạn ạ!
    • 346 Bài viết

• 129 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Cavalli.Phuong Xem bài viết
    Mình nịt đc 4 tháng bụng phẳng lì nhưng các mẹ à, hút chổ này nó tụ chổ khác. Vì mô mở vùng bụng giảm nên bộ phận nào trên cơ thể có thể tụ mở được nó sẻ tụ . E dự định qa Tết nếu ổn sẻ đi hút mở đùi, vì bây giờ mở có xu hướng tụ ở phần đùi . Dù mình đả ăn kiêng nhưng vẩn ko giảm , đành hút tiếp thôi các mẹ ạ
    Hic! Nịt tận 4 tháng à bạn? Bs dặn m nịt khoảng 3 tuần đến 1 tháng thui, bụng mình hơi sệ, bác bảo cho 1 cái khăn xô xuống rồi kéo lên! Bạn cũng hút ở chỗ dr Haile à bạn? Đùi m to sẵn rồi, nó mà tích ở đấy nữa thì toi!
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2