Dáng đẹp

Hút mỡ, giảm số đo bằng phương pháp Cavi-lipo

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 5.94K Lượt đọc
  • 34 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 29 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Mẹ Luna nghe nói phương pháp hút mỡ không phẫu thuật bằng Cavi-Lipo rất hiệu quả, không biết mẹ nào đã dùng phương pháp này chưa. Các mẹ cho mj Luna kinh nghiệm với.
    Cảm ơn trước nhiều nhiều.

• 29 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Hehe, mẹ nó quảng cáo cho Qên beauty à? mẹ Luna muốn kinh nghiệm thực tế cơ. dù sao cũng cảm ơn mẹ nó nhiều nha.

• 219 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

em đang quan tâm vấn đề này nhe,cái này làm ở đâu vậy các mẹ,giá 1 lần như vậy là bao nhiêu,sau 1 đợt như vậy, bao lâu mới làm lại đc, và 1 lần hút giảm đc bao nhiêu kg vậy các mẹ.

• 29 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

mẹ nó ơi là giảm lượng mỡ cheo lủng liểng thôi chứ không "hút được mấy kg" đâu. vẫn phải tập thể dục cho cơ thể zan chắc lại cơ.
    Ở Saigon thì nhiêu nơi lắm Dencos TMV, Queen beauty, còn ở Hn thi chỉ nghe thấy mỗi Dr.Haile thôi.

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tùy theo cơ địa nữa mẹ Bichvanken ạ, mẹ Luna nói đúng đấy, chỉ giảm hết được lượng mỡ thừa xung quanh vùng bụng thôi. Sau đó mình phải có chế độ tập luyện để cơ thể săn chắc lại. Một số khách hàng làm qua dịch vụ này thì có nói là ăn uống bình thường cũng ko thấy tích mỡ, chủ yếu là ăn uống theo chế độ "thiên nhiên" thôi Giá cả cho dịch vụ này khoảng từ 2000$. Chỉ làm 1 lần ( khoảng 3 tiếng ) và trong vòng 10 năm không cần làm lại nhé

• 4 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Ai bảo ở Hà Nội mỗi Dr.Haile. Mình làm rồi nè, nhưng làm ở Bác sĩ Huy ở Thẩm mỹ viện Linh Nhung cơ. Kết quả cũng được lắm mấy chị ah.

• 29 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Tại không nghe thấy. Đia chỉ của bá đó ỏ đâu vâyk mẹ nó. gia cả thế nào? thực hiện bao nhiêu lần?

• 29 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

cnhathuongnhau ơi, cái sẹo làm ở bs Huy có to không? nghe nói ở dr.haile chỉ nho bằng đầu bút bi thôi. mong tin bạn. thân ái

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đang ,muốn thử qua dịch vụ ấy quá mà thông tin mù mịt...mẹ nào đã làm chuột bạch rồi...a tô lô cái nhỉ ?

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mẹ Luna đã làm chưa, ở đâu? muốn tìm hiểu cho bố mẹ xử lý bớt béo vì thấy quảng cáo giảm mỡ nội tạng j í mà k bit có hiệu quả thiệt hok

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4