Dáng đẹp

Hỏi cách làm thon gọn bắp tay

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 45K Lượt đọc
  • 61 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 6/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6
  • 7
    • 185 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

các chị muốn chịu đau thì chỉ có đi hút mỡ thôi ạ. Không thì sắm cái tạ tay 1kg thôi, xong tập mấy bài thể dục dành cho tay để săn chắc lại. Em thấy bắp tay to cũng do tạng người rồi. Cái form của mình nó thế khó thay đổi lắm. Như em thuộc thể loại người tròn ( có người thuộc thể loại người dẹp, người dây..) em không béo lắm, chỉ 47kg , cao 1m58 nhưng bắp tay và đùi vẫn to ạ

• 562 Bài viết

• 498 Được cảm ơn

[QUOTE=linhcunyeu;12424511]mình đọc thấy mấy chỗ làm được giảm béo bắp tay đấy mẹ xinh xinh ạ, không biết mẹ đã thử cách nào chưa?[/QUOT
    Mình đã từng làm ở thẩm mỹ viện rồi mình biết mấy cái trò làm nhở bắp tay và đùi rùi. chả có hiệu quả đâu, vì bắp tay mình rắn chứ ko nhiều mỡ nên khó giảm lắm, chả hiểu có cách nào vừa rẻ lại vừa hiệu quả mẹ nó nhỉ?

• 227 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

chị thử đi massage xem
    Các kiểu trang điểm mắt, ngôi nhà của eye make up fans
    http://www.webtretho.com/forum/f69/c...p-fans-457258/
    YM: o0o_baby_min_o0o

• 230 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

thế thì thêm em full house vào thôi mẹ nó nhỉ ? :cool:

• 219 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

không biết các mẹ thế nào nhưng tớ đi tập aerobic thì bắp tay cũng nhỏ đi nhiều, tập động tác tay nhiều vai cũng đỡ u đi, tớ thấy tay tớ rắn rồi tập nhiều nó mềm đi rồi nhỏ dần,

• 5 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

hik, em cũng có cùng hoàn cảnh như các mẹ, nhưng tình hình nói chung là có vẻ còn nan giải lắm! Hôm nay e tình cờ search đc cái video này có vẻ khả dĩ, share để các mẹ thử xem sao! E lại đang bầu bì nên chưa kiểm nghiệm đc! Mẹ nào tập mà thấy có kết quả thì ới cho cả nhà chia vui nhé!
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lúc trước Dì của mình cũng giống trường hợp của bạn vậy, nhưng giờ mình thấy cánh tay của dì ấy thon gọn lại rồi, mình nghe dì nói là làm công nghệ Sóng Âm ở Thẩm mỹ viện bác sĩ Tú 290-292 Trần Hưng Đạo, Q.1, TP.HCM, hoặc bạn vào web: www.bacsitu.com xem thử nhé, bạn có thể đến trực tiếp để được tư vấn miễn phí đó bạn.

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lúc trước Dì của mình cũng giống trường hợp của bạn vậy, nhưng giờ mình thấy cánh tay của dì ấy thon gọn lại rồi, mình nghe dì nói là làm công nghệ Sóng Âm ở Thẩm mỹ viện bác sĩ Tú 290-292 Trần Hưng Đạo, Q.1, TP.HCM, hoặc bạn vào web: www.bacsitu.com xem thử nhé, bạn có thể đến trực tiếp để được tư vấn miễn phí đó bạn.

• 72 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mitao Xem bài viết
    Mình xin chia sẻ kinh nghiệm của mình với các chị em nhé !!! Không biết mọi người sau khi tập xong thì bắp có nhỏ hơn không, nếu có tác dụng thì mình rất vui đó.
    Trước do hồi nhỏ hay đu xà nên bắp tay mình to, mùa hè mặc áo sát nách thật đau khổ, tay lúc dang ra thì ko sao chứ ép sát vào nách thì nhìn gương, ôi thôi to kinh.Để tay vuông góc thì mình thấy da tay rất nhìu mỡ lúng liếng và có bắp nữa, bùn lắm !! Thế là mình lùng sục google cách làm bắp tay nhỏ, may quá tìm đc 1 lời khuyên của 1 bạn đã từng tập và nhỏ hơn đó là: Các bạn đứng thẳng lưng, giang 2 tay cao vuông góc với thân mình, xoay tròn cổ tay liên tục như thế, có thể bao lâu tùy sự kiên trì của bạn, 5 phút, 10 phút,... Mình thì cứ khi nào rảnh lại xoay tay như ngồi nấu ăn, trong phòng tắm, phòng vệ sinh blah blah.. thì sau khoảng hơn 2 tuần, mà mình có lúc dừng vì lười thì thấy vùng bắp tay gần sát nách gọn hơn, bớt mỡ hơn, còn bắp cứng thì tất nhin ko thể hết rồi song mỡ giảm đi , tay gọn hơn thì còn j vui hơn phải ko các bạn? Từ đó mình vẫn duy trì xoay tay như vậy. Các bạn thử tập như mình xem có hiệu nghiệm không nhé !! Chúc các bạn có bắp tay thon gọn hơn!
    Chị ơi cho em hỏi : chỉ cần giang ngang 2 tay rùi xoay ở cổ tay thôi ạ.Có được xoay cả cánh tay ko chị? Em thử làm như chị ,thấy xoay chỉ ở cổ tay thì bắp tay hầu như ko động chạm j` mấy, ko bít quay cả cánh tay có tốt hơn ko chị nhỉ. Em quay dc 3' mỏi nhừ tay...chắc do em chưaquen
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 336 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Mình định đi tập ở Cali wow, hôm trước lên nghe giới thiệu có máy tập tay luôn, có mẹ nào đi chung không, đi một mình buồn quá...hic...hic...hic...

• Trang 6/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6
  • 7