Dáng đẹp

Hỏi cách làm thon gọn bắp tay

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 45K Lượt đọc
  • 61 Trả lời

4 Người đang theo dõi

• Trang 2/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 7
    • 138 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Em nghĩ chỉ cần tập thể dục đều đặn cho cánh tay của mình là thon ngay mà. Chỉ sợ không có kiên nhẫn thôi

• 951 Bài viết

• 626 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ivykieu Xem bài viết
    Em nghĩ chỉ cần tập thể dục đều đặn cho cánh tay của mình là thon ngay mà. Chỉ sợ không có kiên nhẫn thôi
    như tay em thì tập k ăn thua được vì có mỗi phần bắp tay to thôi, cổ tay bé tí . Dị dạng lắm mà phần bắp tay khó giảm lắm các chị ạ. Ở Saigon Smile Spa còn tốt hơn bên Linh kia nhưng em xem rồi, làm giảm béo với làm bụng đau lắm đấy nhé mà đấy còn là vùng mỡ nên dễ giảm chứ tay k chắc đau chết thì thôi !
    Các em người mẫu ca sĩ ấy, 1 số em được trời cho tay nhỏ chứ còn lại tiêm thuốc teo cơ với silicon đấy mọi người ạ. Cả chân nữa, họ tiêm để dáng thon, mà k có bắp, đi giày cao gót nhưng chân cứ nuột nà, nhất là bọn HQ, TQ ấy!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 251 Bài viết

• 235 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 500xoi5000la Xem bài viết
    như tay em thì tập k ăn thua được vì có mỗi phần bắp tay to thôi, cổ tay bé tí . Dị dạng lắm mà phần bắp tay khó giảm lắm các chị ạ. Ở Saigon Smile Spa còn tốt hơn bên Linh kia nhưng em xem rồi, làm giảm béo với làm bụng đau lắm đấy nhé mà đấy còn là vùng mỡ nên dễ giảm chứ tay k chắc đau chết thì thôi !
    Các em người mẫu ca sĩ ấy, 1 số em được trời cho tay nhỏ chứ còn lại tiêm thuốc teo cơ với silicon đấy mọi người ạ. Cả chân nữa, họ tiêm để dáng thon, mà k có bắp, đi giày cao gót nhưng chân cứ nuột nà, nhất là bọn HQ, TQ ấy!
    sao nghe tuyệt vọng thế nhỉ T_T
    có chỗ nào họ cho mình uống thuốc mê/tê rồi xẻo đi đc chỗ mỡ ở bắp tay có fai tốt không T_T
    sau 1 giấc ngủ tỉnh dậy bống bắp tay bé tí T_T

chứ cứ tiêm teo cơ / đánh tan bắp tay nghe có vẻ đau đớn quá T_T
    and I wonder if i ever cross your mind?
    for me it happens all the time...

• 951 Bài viết

• 626 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kokoro2811 Xem bài viết
    sao nghe tuyệt vọng thế nhỉ T_T
    có chỗ nào họ cho mình uống thuốc mê/tê rồi xẻo đi đc chỗ mỡ ở bắp tay có fai tốt không T_T
    sau 1 giấc ngủ tỉnh dậy bống bắp tay bé tí T_T

chứ cứ tiêm teo cơ / đánh tan bắp tay nghe có vẻ đau đớn quá T_T
    Uh, hihi, có chỗ nào mà xẻo thế, em xin nằm ra ngay :Laughing:
    Tiêm thế vừa nguy hiểm vừa tốn kém nữa cơ, năm phải tiêm 1, 2 lần gì đó chứ không phải 1 lần dứt điểm là xong đâu ạ. Thế mới đau! Hí.
    Người xấu là đi đâu cũng tốn kém nhỉ!

• 541 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Em cũng đặt gạch ạ, nhưng ko tin tưởng vào mấy chỗ thẩm mỹ được vì em thấy có ng khen có ng chê, mà lại tốn tiền triệu nên em ko mang tiền đi thử nghiệm đâu :Crying:.......Hồi í em học gym, anh huấn luyện bảo nên tập tạ tay, mà em lười wá nên học đc 2 tháng là nghỉ, ko biết có tác dụng ko nhỉ :Sad:

• 259 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 500xoi5000la Xem bài viết
    Bạn ơi, mình đã từng làm dịch vụ giảm béo bụng và bắp chân ở SG Smile Spa rồi. Đúng thật là cơ thể có đau ê ẩm trong 3 ngày đầu, đặc biệt là ngày thứ 2 và thứ 3 nhưng đó là vùng có mỡ. Còn vùng cơ thì ko hề đau bạn ạ. Bắp chân mình làm chẳng có chút cảm giác đau nào hết, cho nên vùng bắp tay cũng không sợ bị đau đâu. Các em ở SSS nói làm giảm béo vùng bắp tay chỉ giảm được trung bình 1cm/vòng thôi bạn nhé,vì ở đó họ đo bắp tay mình theo 3 vòng. Tốt nhất là đi bơi và tập aerobic bạn ạ :Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 21 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

trc tớ mập 50kg bắp tay cũng to, giờ còn 45kg nên nhỏ lại rùi, tớ nghĩ cứ giảm cân xem, chủ yếu là bụng nhỏ lại nhưngmaf kiểu j bắp tay cũng nhỏ đi ko nhiều thì ít. nói chung, giảm béo toàn thân thì còn dễ chứ từng bộ phận thì khó
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 541 Bài viết

• 149 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi pinky_love Xem bài viết
    trc tớ mập 50kg bắp tay cũng to, giờ còn 45kg nên nhỏ lại rùi, tớ nghĩ cứ giảm cân xem, chủ yếu là bụng nhỏ lại nhưngmaf kiểu j bắp tay cũng nhỏ đi ko nhiều thì ít. nói chung, giảm béo toàn thân thì còn dễ chứ từng bộ phận thì khó
    Hix bạn pinky_love giảm cân hay thế :Crying:, mình thì cần giảm đến 9kg mới vừa vì bụng, đùi và mông khủng bố wá :RollingEy:, cả bắp tay cũng như bắp chân của em mình mới đau :Crying:

• 1,511 Bài viết

• 336 Được cảm ơn

Ôi, em cũng xin đặt cục gạch ở đây, chân to, tay to, trông người cứ như VĐV đẩy tạ ý, chán lắm ạ.
    Em thì không tin tưởng thẩm mỹ viện lắm, với lại tốn kém mà không biết hiệu quả có lâu dài không.
    OPETH - LH
    Tôi không nêu được công thức của sự thành công nhưng tôi có thể nêu được công thức của sự thất bại. Đó là : "Với loại người nào cũng muốn lấy lòng".

• 166 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

e cũng đau khổ vì vụ tay to lắm ạ, ng j mà vòng 1 nhỏ kinh dị, vòng 2,3 to, chần to, vai ngag, tay to.ko thể đỡ được
    Hy vọng là giấc mơ của một người đang thức !!!

• Trang 2/7

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 7