Dáng đẹp

Hỏi cách làm thon gọn bắp tay

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 48.6K Lượt đọc
  • 61 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4
    • 754 Bài viết

• 767 Được cảm ơn

đúng là giảm cân thì bắp tay có giảm thật nhưng so với cơ thể thì nó vẫn là to. Tay tớ là to bẩm sinh, to từ mẹ từ bà kìa, chán lắm. Hồi trước tớ gầy 45kg thì bắp tay tớ đã to so với tỉ lệ cơ thể, giờ 50kg rồi thì nó như củ chuối đây, không làm sao mà giảm đi được. Mọi người nói đi bơi giảm bắp tay nhưng tớ đây lại thấy đi bơi là mvai to và thô nữa, cộng với cái bắp hiện tại thì chỉ có mà :Crying:. Xí một vé ngồi hóng trong nhà này, xem có ai đi masage mà giảm được bắp tay thì mình xin đu đeo ngay.
    kimsieudeal đã chiếm dụng đất này làm chữ kí. Ồ dé...
    • 192 Bài viết

• 116 Được cảm ơn

mình ở sg lúc trước mới sinh cũng to vật vã cả cơ thể ,có ng chỉ vô TMV giảm cân exellent hay Ngọc huệ ở LTRieng q3 ,ăn kiêng 10 ngày ,[3ngay bột,3 ngày rau, 3 ngày bột] & massage quấn nóng bộ phận bị to ,cụ thể sau 3 tuần mình giảm 2kg5 ,sau đó tự kiêng ko ăn tinh bột ( cơm ,bmi...) giảm thêm 4 kg đến giờ =trước sinh ,but duy trì massage or TD + ăn uống điều độ ( t/phẩm trong TMV toàn của TQ đừng dùng ra nhà thuốc mua bột cambridge + ăn rau ,thịt nạc ,cá...ko cơm ,giảm bớt cử + khẩu phần ăn từ từ ,đừng gấp mau nản
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 251 Bài viết

• 235 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi osmir Xem bài viết
    Hix bạn pinky_love giảm cân hay thế :Crying:, mình thì cần giảm đến 9kg mới vừa vì bụng, đùi và mông khủng bố wá :RollingEy:, cả bắp tay cũng như bắp chân của em mình mới đau :Crying:
    em cũng tình trạng này, hehe
    chắc fai 9 10kg may ra mới gọn đc í
    and I wonder if i ever cross your mind?
    for me it happens all the time...
    • 1,041 Bài viết

• 988 Được cảm ơn

CHị ơi, quấn nóng gì đấy giá cả thế nào vậy chị? eo ôi cái đùi + bắp chân của em cứ như cột đình ấy, kinh hãi!!!
    • 564 Bài viết

• 405 Được cảm ơn

Ôi, đánh dấu topic này, có mẹ nào thông thái up bài tập thể dục giảm tay đi. Mình chắc phải giảm 10kg may ra tay mới giảm được, vòng tay hơn cả 1/2 vòng bụng. Haizzzzzzzzzz. Mà đọc cái vụ em bắp cải hay gì đó đi giảm tay ở Linh beauty sapa thì lúc đầu có giảm, nhưng không làm nữa là tay lại to ra ngay. Em phản đối thẩm mỹ viện .nghiên cứu cách nào tập thể dục đi cả nhà.
    Đối với em mà nói, Anh ấy chính là ước mơ của em, là cả thế giới này :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:
    • 192 Bài viết

• 116 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi keithngan Xem bài viết
    CHị ơi, quấn nóng gì đấy giá cả thế nào vậy chị? eo ôi cái đùi + bắp chân của em cứ như cột đình ấy, kinh hãi!!!
    Em ơi ,cách đây gần 2 năm thì chị làm là 4tr = 1lieu trình b/đảm 10 ngày xuống 5kg & tặng 1 tháng massage +quấn nóng , nhưng chị 3 tuần xuống gần 3kg ,vì mình ko gấp ,sau đó thì tự kiêng ,thỉnh thoảng massage thì xuống luôn 4kg chỉ trong hình như 3-4 tháng nữa thôi ,bây giờ ko lên nữa , cũng phải ko ăn cơm , bắp tay & đùi thì nhỏ rõ rệt ( chị thì ko bị bụng to ,vì sinh xong là phải mặc quần gen ngay ) ...ráng đi thử đi nếu kiên nhẫn là 1 tháng ok liền nhưng sau đó cũng phải giữ gìn chứ đừng ăn uống thoải mái như hổi con gái ah ..hihi ( nếu em mua xuất massage quấn nóng thôi thì chỉ 1tr5 thôi...cỡ đó , bao lâu đi hết xuất 1 tháng cũng được ,ko giới hạn đi đúng 1 tháng đâu ,bạn chị mua xuất massage thôi rồi tự ăn kiêng như chị
    • 191 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

cho e đánh dấu với
    • 782 Bài viết

• 737 Được cảm ơn

Kẻ ăn không hết, người lần chẳng ra:Crying:
    Mình thì ngày nào cũng tập tạ với hy vọng bắp tay to ra chút...
    http://www.webtretho.com/forum/f479/...-uong-1267380/

Hãy chung tay để có thêm suất ăn miễn phí cho bệnh nhân nghèo viện Nhi TW
    • 251 Bài viết

• 235 Được cảm ơn

tình hình là vẫn chưa có phương pháp nào khả thi cả, hic
    and I wonder if i ever cross your mind?
    for me it happens all the time...
    • 6,628 Bài viết

• 4,509 Được cảm ơn

huhu, cho em ké một tay to vào nào. Thế có chị nào biết phương pháp thể dục cho tay bé k?
    • lex
    • 6 năm
    • 110 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Em chán quá đây. Em cao gần 1m7, eo 60, đại khái là giơ tay lên thì người cứ gọi là nuột như người mẫu :Smug:
    hạ tay xuống thì ôi thôi k thể chấp nhận đc, vai thì ngang, thô, to, bắp tay thì vừa to vừa nhão. Chán quá rồi chỉ muốn tự tử thôi. Ai có cách gì hay hay k
    • 375 Bài viết

• 100 Được cảm ơn

Tập thì chỉ có to tay lên thui chứ tay to muốn nhỏ chắc.....huhu
    • lex
    • 6 năm
    • 110 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

chán nhỉ chẳng ai có cao kiến gì
    • 1,367 Bài viết

• 449 Được cảm ơn

tập thể dục đi mấy bồ, lên youtube search flabby arm workout hay là cellulite exercise ra cả đống bài tập đó.
    CON LÀM MÂY NHÉ, MẸ LÀM MẶT TRĂNG ...
    HAI TAY CON ÔM MẶT MẸ, CÒN MÁI NHÀ TA LÀ TRỜI XANH ...
    • 1,933 Bài viết

• 228 Được cảm ơn

Cho tớ ké vơí nào, bắp tay tớ to vật:Crying:
    Chán ký cọt rồi...
    • 159 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Mình xin chia sẻ kinh nghiệm của mình với các chị em nhé !!! Không biết mọi người sau khi tập xong thì bắp có nhỏ hơn không, nếu có tác dụng thì mình rất vui đó.
    Trước do hồi nhỏ hay đu xà nên bắp tay mình to, mùa hè mặc áo sát nách thật đau khổ, tay lúc dang ra thì ko sao chứ ép sát vào nách thì nhìn gương, ôi thôi to kinh.Để tay vuông góc thì mình thấy da tay rất nhìu mỡ lúng liếng và có bắp nữa, bùn lắm !! Thế là mình lùng sục google cách làm bắp tay nhỏ, may quá tìm đc 1 lời khuyên của 1 bạn đã từng tập và nhỏ hơn đó là: Các bạn đứng thẳng lưng, giang 2 tay cao vuông góc với thân mình, xoay tròn cổ tay liên tục như thế, có thể bao lâu tùy sự kiên trì của bạn, 5 phút, 10 phút,... Mình thì cứ khi nào rảnh lại xoay tay như ngồi nấu ăn, trong phòng tắm, phòng vệ sinh blah blah.. thì sau khoảng hơn 2 tuần, mà mình có lúc dừng vì lười thì thấy vùng bắp tay gần sát nách gọn hơn, bớt mỡ hơn, còn bắp cứng thì tất nhin ko thể hết rồi song mỡ giảm đi , tay gọn hơn thì còn j vui hơn phải ko các bạn? Từ đó mình vẫn duy trì xoay tay như vậy. Các bạn thử tập như mình xem có hiệu nghiệm không nhé !! Chúc các bạn có bắp tay thon gọn hơn!
    • 45 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

đau lắm hả bạn?
    • 45 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình nghĩ là đi TMV nhưng không phó thác hoàn toàn cho họ, mà mình cũng phải tập tành, giữ gìn và ăn uống đúng khoa học nữa ý
    • 307 Bài viết

• 163 Được cảm ơn

tập tạ tạy một thời gian tay sẽ thon gon lắm. ngực cổ lại đẹp nữa.tờ một lần bạn tớ cho bài tập .tập một thời gian tay thon hẳn lại .tạ 1kg yên tâm k bị to ra đâu.độ này tay đẹp rồi tớ chỉ tập yoga thôi
    Hạnh phúc vì có nhau
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 159 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Meiucunlin: không hề đau j hết, rất nhẹ nhàng và dễ làm á
    DH_Ha An: bạn có thể chỉ cho mình cũng như các bạn khác chi tiêt về bài tập tạ tay của bạn từng tập hok? Hì, thiệt may nhà mình cũng đang có 2 cục tạ con con ^^
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mitao; 07/06/2010 vào lúc 08:30 PM.
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4