Dáng đẹp

Giảm cân với cafe Mince - có mẹ nào thử chưa ạ? cho ý kiến với!!!

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 71.2K Lượt đọc
  • 72 Trả lời

3 Người đang theo dõi

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8
    • 387 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Thấy quảng cáo của cafe Mince hấp dẫn quá nhưng ko biết có tác dụng phụ gì ko? mẹ nào đã sử dụng cho mình xin ý kiến tham khảo với ạ. cám ơn các mẹ nhiều!!!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 56 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Minh da dung 5 ngay roi, khong thay tac dung phu gi het, tuy nhien can nang khong he thay doi ti nao het.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 387 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Thế ạ? sao quảng cáo bảo sang ngày thứ 2 là giảm 1kg??? mẹ nó có số đt pm cho mình xin để mình hỏi ý kiến chút ạ, vì đang định mua đây. mong tin mẹ nó
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 193 Bài viết

• 115 Được cảm ơn

mình thì đc ng wen chỉ , she uống hình như 1 tháng xuống 2-3kg, ko có tác dụng phụ như Lishou nhưng xuống chậm hơn , ko bị mất ngủ , mệt mỏi ,tim đập...nhưng mình uống thì thấy ko gì thay đổi hết ( chắc 1 ngày mình uống có 1 gói thôi .) , Nếu muốn xuống nhanh thì uống Lishou nhưng bị mệt & hư da , sau khi ốm thì tút da lại , còn cafe Mince thì mình uống đễ giữ cân thôi ....
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 1,511 Bài viết

• 336 Được cảm ơn

Em cũng dùng nhiều loại cafe giảm cân rồi, cả thuốc nữa. Nhưng để tút lại da ko fải dễ đâu, giờ vẫn còn hối hận. Cafe thì chỉ làm cho cảm giác no, tốt nhất mua trung nguyên về uống (1 h sau khi ăn - đen nóng) còn tác dụng hơn. Chống chỉ định với những người bị đau dạ dày
    OPETH - LH
    Tôi không nêu được công thức của sự thành công nhưng tôi có thể nêu được công thức của sự thất bại. Đó là : "Với loại người nào cũng muốn lấy lòng".
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em đang cho bé bú không biết có dùng được cà phê Mince không ? Tháng sau đi làm rồi mà thân hình thì đồ sộ quá, buồn ghê :Crying: thấy trên báo quảng cáo cà phê này em cũng muốn uống thử nhưng ngại vì bé đang bú.

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có mẹ nào giống trường hợp của em thì cho em ý kiến với nhé, em cám ơn nhiều

• 387 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mehatho Xem bài viết
    Có mẹ nào giống trường hợp của em thì cho em ý kiến với nhé, em cám ơn nhiều
    Theo chị nghĩ đang chho bé bú ko nên dùng bất cứ loại thuốc nào khi chưa có ý kiến của BS em à, ngay cả thức ăn mẹ ăn vào còn phải cẩn trọng vì sẽ ảnh hưởng trực tiếp đến chất lượng sữa thì làm sao em sử dụng thuốc hoặc thực phẩm giảm cân như thế này được, đành đợi đến khi nào cai sữa cho con vậy

• 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mấy chị ơi cho em hỏi, cái càe mince mới quảng cáo trên báo tiếp thị có tốt hok ha chị....em thấy quảng cáo mê quá trời, không biết có giảm cân thật không ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 387 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

thì c cũng đang mê mẩn với quảng cáo ấy đây, nhưng hình như chưa có nhiều mẹ thử nên cũng chẳng thấy nhiều ý kiến lắm. hay là lập nhóm cùng mua để được giá rẻ rồi uống thử xem sao các mẹ nhỉ?

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8