Dáng đẹp

Giảm cân với Best Slim

Đến trả lời mới nhất
  • 22 Lượt chia sẻ
  • 77.5K Lượt đọc
  • 190 Trả lời

• 91 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Chào cả nhà ạ, tình hình e tìm mãi không thây topic nào thấy các mẹ dùng thuốc giảm cân với Best Slim cả nên e mạo muội tạo topic này để các mẹ cùng chung tay giảm cân nhanh. Bản thân e hôm nay dùng viên đầu tiên ạ, e khi mang thai e tăng 20kg cơ ạ, con e bây giờ 2 tuổi mà e vân dư 7kg so với lúc mới mang thai. E tập thể được 1 thời gian nhưng bây giờ bận quá không đi được mà e tập 4 tháng chẳng giảm cân nào nên cũng nản quá hôm qua ra hiệu thuốc ở 169 MHD mua 1 lọ về uống. Mẹ nào đã uồng thuốc này thì vào đây chia sẻ nhé. E cao 1m59 mà 55kg ạ nhưng cái bụng của e cứ to phè ra, quyết tâm giảm về 47kg.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mẹo uống nước chanh giảm béo bụng hiệu quả

MẸO UỐNG NƯỚC CHANH GIẢM BÉO BỤNG HIỆU QUẢ Cách 1: Chanh tươi, để cả vỏ, rửa sạch, ép lấy nước cốt...

• Xin kinh nghiệm tập bắp chân và đùi thon nhỏ

Đùi và bắp chân em hơi to :( nên không tự tin mặc váy tí nào. Hic hic. Các chị có kinh nghiệm gì...

• Giảm cân với... Vitamin!

Giảm cân với... vitamin! (Dân trí) - Vitamin vừa bổ sung thêm các chất cần thiết cho cơ thể trong khi bạn cố gắng giảm lượng hấp thụ calo vừa làm tăng quá trình trao đổi chất giúp bạn khoẻ mạnh hơn! Các vitamin cần thiết! 1. Vitamin Choline (C5H15O2N) - một thành phần rất quan trọng để làm tăng...

• Ốc Thanh Vân “Con lớn khôn khỏe mạnh, niềm hạnh phúc vô bờ của mẹ”

Đảm đương nhiều công việc cùng lúc nhưng cô nàng đa tài Ốc Thanh Vân vẫn không quên chăm sóc hai bé...

• 7 ngày giảm cân với Súp tiêu mỡ

7 ngày để bạn lấy lại sự cân đối cho 3 vòng của mình : Nguyên liệu : 6 củ hành tây , 6 quả cà chua , 1 bắp cải , 2 tép hành lá , cần tây , rau mùi (ngò ) , 3 muỗng nước dùng , gia vị ( muối , tiêu , cà ri , tương ớt ). Thực hiện : Thái rau , củ hành thành miếng nhỏ , rửa sạch , hầm 10 fút , giảm...

• 91 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Ui không co mẹ nào dùng Best Slim ah. vậy để e làm chuột bạch có j e sẽ lên đây báo cáo tình cho ai đang muốn giảm cân như e.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,086 Bài viết

• 2,788 Được cảm ơn

Mình uống được 3 tuần rồi, giảm được 1,5kg. Nói chung ưng ý vì mình không có nhu cầu giảm nhiều, uống khôgn mệt, không tiêu chảy hay chóng mặt.
    • 91 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi viethuyen Xem bài viết
    Mình uống được 3 tuần rồi, giảm được 1,5kg. Nói chung ưng ý vì mình không có nhu cầu giảm nhiều, uống khôgn mệt, không tiêu chảy hay chóng mặt.
    Giảm ít vậy hả bạn,mình thấy quảng cáo giảm được ít là 5kg mà.hay do người mình chắc nhỉ.
    • 91 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi viethuyen Xem bài viết
    Bạn ơi cho mình hỏi chút khi uống mấy ngày đầu bạn uống có cảm giác đói nữa không. Mình thi thoảng vẫn thấy đói bụng, cô bán thuốc tư vấn là nếu uống sau 3 ngày mà vẫn cảm giác thèm ăn thì alo cho cô ấy. mình thì ăn ít hắn đi sáng thì ăn sáng bình thường, trưa và tối chỉ ăn rau và đậu luộc và uống nước thì nhiều ngày phải được gần 3 lít đấy.
    • 91 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

ui thế là không mẹ nào từng dùng Best Slim ah. Hôm nay e lên đây thông báo tình hình sau 7 ngày e còn 52kg. vòng bụng nhỏ hẳn luôn. mừng quá.
    • 2,505 Bài viết

• 5,704 Được cảm ơn

Mình uống cái này 1.5 hộp tức là trong 60 ngày thì giảm được 7 kg. Nhưng nói chung là trông gọn hàng hơn nhiều, quần giảm 1 size, áo giảm 1 size. Mỗi tội đắt thôi ạ.
    Những cô gái miệng hay cười, giữ nguyên trong mắt khoảng trời buồn tênh!
    • 91 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

ok.đúng vậy mình mừng nhất là cái bụng lùm lùm của mình suốt ngày bị ox bảo trông e như có bầu 4 tháng vậy bây giờ thì phẳng phẳng hơn, hôm qua ra ngõ được bà hàng xóm bảo sao dạo này gầy thế mà vui quá. Công nhận hơi đắt thật.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mn cảm thấy đắt thì thử dùng qua thuốc viên nang tu then xem sao , mình uống rồi hiệu quả lắm đó ,
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình uống được 2 ngày rồi, vẫn thèm ăn bình thường. Có cảm giác khác nước và khô miệng nhưng uống 2L trong 8 tiếng ở công ty là thấy ngán nước quá rồi. Về nhà cố gắng uống thêm với hi vọng uống nhiều, toilet nhiều thì cân giảm, nhưng chưa biết sao. 2 ngày rồi không thấy khác gì cả. Các mẹ có kinh nghiệm dùng thuốc tư vấn cho mình với, cố gắng uống nhiều nước và phải nhịn ăn nữa thì mới hiệu quả phải không ạ? Có ai ăn bình thường mà vẫn giảm cân không?
    • 16 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình có uống thử tu then và thấy ok lắm...ko có cảm giác đói và thèm ăn. Các mẹ kết hợp thêm tập thể dục nữa là kết quả sẽ như ý hơn
    • 175 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

E ko uống thuốc gì hết , ăn uống bt , mỗi bữa nửa chén cơm hehe ,ko tập thể dục. gần 44kg giờ xuống đc 41kg mừng
    • 1,086 Bài viết

• 2,788 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Be_Kjn Xem bài viết
    ui thế là không mẹ nào từng dùng Best Slim ah. Hôm nay e lên đây thông báo tình hình sau 7 ngày e còn 52kg. vòng bụng nhỏ hẳn luôn. mừng quá.
    Mình uống hết 1 hộp 40 viên vẫn giảm đúng 2kg, có khi còn ít hơn ý, nhưng mà chắc tại mình không béo nên giảm cực ít ý
    • 507 Bài viết

• 656 Được cảm ơn

Ko hiểu sao nhiều mẹ uống ko bị mệt chứ mình thì uống cả phục linh , 2x , 3x rồi mà đến cái này thì mệt ko chịu nổi ,đầu óc quay cuồng nhớ nhớ quên quên , đờ đẫn cả người ý hic...đang muốn giảm cân quá mà ko biết nên chọn loại hỗ trợ giảm cân nào vì ko dùng thì ko kiềm chế ăn nổi

• 15 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

chào các bác! e cũng mua ở MHĐ ạ, mới uống đc 2 ngày, không thấy biểu hiện j cả, chỉ thấy hơi khát nước so với bình thường thôi. hic hic. Bỏ ra hơn 1 triệu mà k có kết quả gì thì tha hồ mà khóc
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E cg uống đc 5 ngày rồi đợi hết tuần đi cân thử xem có giảm đc tí nào ko ạ
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Uống đến ngày thứ 6 rồi mà sao thấy mệt quá các bác ạ
    • 9 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

em đang tăng cân vùn vụt đây buồn quá.loại này khoang bao nhiêu tiền một hợp vậy mấy chị.
    • 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình uống hết cả hộp mà chả ăn thua, giảm đc có 1,5kg nhưng mà mệt vô cùng. Lúc nào mồm miệng cũng nhàn nhạt, đơ đơ, ăn không thấy ngon nên bị stress lắm. Hic....
    • 3,043 Bài viết

• 1,389 Được cảm ơn

Hình như loại này của Mỹ phải k các mẹ, mình cũng đang muốn giảm cái bụng mỡ mà ai cũng nói bầu 5 tháng đây! Cho mình hỏi thêm cái này mình uống liên tục hay chỉ uống 1 vỉ thôi? Có phải ăn theo chế độ ăn kiêng ko ah?
    NB: 3,65kg, 50cm; 1m: 5,3kg, 56cm; 2m: 6,5kg, 59cm; 3m: 7,2kg, 63cm; 4m: 7,8kg; 65cm; 5m:8kg; 6m: 9,3kg, 69cm; 7m: 9,8kg, 71cm; 12m:10,7kg,76cm; 16m: 11,8kg, 78cm; 18m: 13,5kg, 81cm; 24m: 16.5kg, 90cm; 29m: 19kg, 94cm
    2m2,5w:lật; 5m3w: trườn; 6m: ngồi vững; 12m chính thức biết đi;