giảm cân sau sinh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 522 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hiện tại em đang bầu hơn 7 tháng
    Trèo lên cân thì cũng sấp sỉ 70 kí lô. Mẹ nào có kinh nghiệm giảm béo sau sinh mà không ảnh hưởng j tới con yêu thì cho em xin ít kinh nghiệm ạ.
    EM thấy bảo bôi rượu gừng nghệ hạ thổ nhưng k biết sau sinh bao lâu thì dùng đc ạ? '
    các mẹ có cách nào giảm cân nhanh mà an toàn mách em với. lo lắng cho thân hình quá
  1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hóng
    • 382 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

nhiều kinh nghiêm hay mà chị, chính là c kiên trì tập thể dục hay kiên trị dùng nghệ hay không thôi, kiên trì khó lắm
    Hy vọng một ngày mai tươi sáng
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ uống giảm cân nấm đi ạ. an toàn không tác dụng phụ mà hiệu quả ý. e dùng rồi thấy OK lắm từ 58kg xuống 47kg. mẹ nào cần cứ gọi e tư vấn. 01662322106

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Trungtuyet9596
    • 333 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

nhiều kinh nghiêm hay chia sẻ trên mạng ý, c đầu tư thêm cái máy tập thể dục nữa đi hehe
    Sống và làm việc có trách nhiệm
    • 294 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

thế thì tập thể dục là tốt nhất c ạ
    • 12 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Đang mang bầu thì tăng cân cũng là chuyện bình thường thôi bạn. Mà lúc này bạn cũng không nên giảm cân vì lúc này bé đang cần cung cấp đầy đủ chất dinh dưỡng mà. Sau khi sinh xong bạn có thể tìm cách giảm cân sau. Mình thấy bà với mẹ mình mỗi lần mà chị sinh lại mua chè vằng (hoặc cao chè vằng) về nấu nước cho chị uống. Chị mình khi mới sinh cũng bị mỡ bụng mà uống chè vằng thường xuyên một thời gian thì mỡ bụng hết, vóc dáng cũng đẹp hơn mà sữa vẫn nhiều nữa. Sau khi sinh xong bạn có thể dùng thử nhé!