• 0 Lượt chia sẻ
  • 324 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

0 Người đang theo dõi

• 255 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Chả biết sao mà mình bị xóa mất bài hic
    Các chị ăn kiêng low cab cho e hỏi tí thường đến khoảng mấy tuần thì cảm thấy giảm được cân. liệu có ai k thành công vs low cab k hả các c?
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• Mình muốn học tại California Fitness Yoga Center- Láng Hạ??

Mình định đi tập tại California Fitness Yoga Center 88 Láng Hạ Hà Nội. Qua đó hỏi thì thấy có vẻ...

• Đi tìm sự thật về thuốc giảm cân Yanhee

Các bạn thân mến. Vào khoảng quý ba năm 2013, mọi người bắt đầu biết đến một loại thuốc giảm...

• Giảm cân bằng low carb nên hay ko nên...

Hx. Tình hình là các mẹ ơi, 6 tháng này e đi làm văn phòng ngồi nhiều nên cân nặng cứ tăng vèo vèo..Đau khổ!!!!!!!Mặc dù ngày nào cũng đi bộ 1km (từ nhà ra chỗ để xe ạ), và tập aerobic 3 ngày/ tuần..Cơ mà nó vẫn tăng, e còn bị táo bón nữa:((((...H chỉ có 1 khát khao là giảm xuống 5kg để trở lại vóc...

• phương pháp giảm cân low carb

Hiện nay mình thấy các mẹ quan tâm nhiều đến phương pháp này, nhưng mình cũng hơi hoang mang, vì thực tế là nó gần như trái ngược hoàn toàn với pp truyền thống BS tư vấn giúp mình với nhé :Rose:

• Đắp mặt nạ kiwi giúp làm trắng da?

Da mặt mình bị mụn, sau khi mụn hết có để lại những vết thâm và rất lâu hết. Mình sử dụng trái kiwi...

• 4,298 Bài viết

• 4,102 Được cảm ơn

Bạn vào topic này tham gia nhé, bài của bạn đã được Smod đưa vào đó:

http://www.webtretho.com/forum/f69/a...ng-2-a-595472/

Bạn nhớ đọc kỹ nội quy vì đã có topic sẵn rồi, mở thêm là Smod có quyền xóa topic tương tự nhé.