Dáng đẹp

Giảm cân bằng đậu đen ngâm dấm- PP giảm cân hiệu quả từ Nhật Bản

Đến trả lời mới nhất
  • 18 Lượt chia sẻ
  • 321K Lượt đọc
  • 915 Trả lời

• 1 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Mình gửi thông tin rất thật từ 1 bạn đã sử dụng Dấm đen này, hoàn toàn ko có ý quảng cáo bán hàng đâu nhé nên Mod đừng hiểu lầm.
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ dùng thấy thế nào rồi? tớ chuột bạch gần 2 tuần rồi chỉ cảm thấy người nhẹ nhõm đi chứ chưa thấy cận nặng giảm đi tẹo nào cả.
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hồi mới sinh tập 2 xong mình bước lên bàn cân , trời thật kinh khủng nặng gần 70kg , giờ em bé được gần 5 tháng mình bắt đầu áp dụng pp giảm cân bằng đậu đen ngâm dấm và quả thực thấy có hiệu quả , mình đã giảm được 4kg , tuy con số đó chưa hài lòng lắm nhưng sẽ có gắng thêm 1 đến 2 tháng nữa đạt chỉ tiêu khoảng 55kg là vừa .
    • 1,329 Bài viết

• 423 Được cảm ơn

Phương pháp này nghe có vẻ đơn giản nhỉ, nhưng mà có khó ăn không bạn, ăn xong có cảm giác gì không?
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

củng hơi khó ăn bạn à. hơi chua chua nhưng cố gắng là được , thành công chỉ đến với những người biết kiên trì chịu khó thôi .
    ăn xong món này bụng có cảm giác no no nhưng vẩn ăn uống bình thường , không kiêng món gì cả , mình thèm ăn vặt lắm , ăn điều độ sẽ có hiệu quả đó
    chúc bạn thành công nhé
    • 36 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

các chị ơi thế em chưa chồng con gì mà béo quá rồi, cần giảm 7kg thì dùng phương pháp này có tác dụng không ạ, hay là nó chỉ có tác dụng cho người vừa sinh con xong?
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chào các chị cho e hỏi pp này có thực sự hiệu quả k? e cũng thuộc dạng béo lắm, dễ lên cân mà khó xuống.e muốn giảm tới 8kg
    • 531 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mrchip Xem bài viết
    củng hơi khó ăn bạn à. hơi chua chua nhưng cố gắng là được , thành công chỉ đến với những người biết kiên trì chịu khó thôi .
    ăn xong món này bụng có cảm giác no no nhưng vẩn ăn uống bình thường , không kiêng món gì cả , mình thèm ăn vặt lắm , ăn điều độ sẽ có hiệu quả đó
    chúc bạn thành công nhé
    muốn đẹp thì phải chịu khó mà ^^ quan trọng là hiệu quả
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

pp nay ai củng có thể thực hiện đc , kg chỉ dành riêng cho người mơi sinh con đâu, chỉ cần kiên trì thực hiện là sẽ có kết quả đó mọi người ạ .
    • 43 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

E nghe nói có loại giấm bỗng có thể dùng để thay thế giấm đen nhật. Có mẹ nào dùng loại này ngâm đậu chưa ạ?
    Mẹ vinacua bán giấm giá bnhieu thế ạ?
    • 115 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mrchip Xem bài viết
    củng hơi khó ăn bạn à. hơi chua chua nhưng cố gắng là được , thành công chỉ đến với những người biết kiên trì chịu khó thôi . ăn xong món này bụng có cảm giác no no nhưng vẩn ăn uống bình thường , không kiêng món gì cả , mình thèm ăn vặt lắm , ăn điều độ sẽ có hiệu quả đó chúc bạn thành công nhé
    Chị ơi thế c mua dấm ở đâu ạ
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị mua dấm đen ở đà nẵng đấy, có mẹ này chuyên phân phối dấm đen nhật bản tại đà nẵng , dấm của hảng mizkan ấy , dùng đc lắm đó .
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hihi, em theo dõi topic này lâu rồi, hôm nay mới mon men comment. lúc trước em cũng thử đủ thứ giảm cân, từ uống thuốc đến ăn kiêng. ăn kiêng low fat hay low carb gì cũng thử hết mà kết quả không mấy khả quan. như là tạng người nó thế! huhu
    hôm nay em lấy giấm về rồi tiến hành ngâm đậu đây! hi vọng sẽ có hiệu quả.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mọi người ơi, em mới ngâm đậu được mấy tiếng thôi, nhưng sao thấy nó ngấm nước quá! loáng cái hết chai giấm mới khui rồi! hơi bị tiếc!
    • 449 Bài viết

• 1,179 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, có mẹ nào thử đã có kết quả chưa ạh, em đang định áp dụng thử cái này đây ạh. Em lội page thấy các mẹ mua ở đâu ko, chứ chưa thấy các mẹ nói kết quả thế nào, hic,

Em thử bằng bí đao rồi, ăn 2 tuần mà chả suy suyễn tí nào, đau cả ruột. trong khi cân thì tăng ko phanh, hic hic
    • 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Dấm đen nhật bản dạo này sốt khủng khiếp, bao nhiêu người tìm mua nhưng trước đây mấy siêu thị Nhật bán có 250,000/chai mà giờ lên những 450,000/chai. Bóp cổ ghê quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    • 59 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Có bác nào biết chỗ mua dấm đen Nhật Bản ở khu vực Khương Trung Thanh Xuân không ạ? E hỏi mấy cửa hàng bán đồ Nhật rồi nhưng họ đều bảo k có
    • 47 Bài viết

• 78 Được cảm ơn

mình ngâm mới được mấy tiếng thì đậu hút gần hết giấm, vậy có cần thêm giấm vào lọ ko mọi người
    • 20 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thetimeinbetween Xem bài viết
    mình ngâm mới được mấy tiếng thì đậu hút gần hết giấm, vậy có cần thêm giấm vào lọ ko mọi người
    Không cần đâu em ơi, thỉnh thoảng em cầm lọ xóc lên cho đều là được.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 20 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Chào cả nhà, hôm 26.06 có khoe với cả nhà là bắt đầu chuột bạch. Mình không ăn 10 hạt như mọi người mà ăn bằng cả thìa con luôn. Ăn 3 bữa, sáng thì trước khi đi làm mình ăn và uống một cốc nước to (không ăn sáng, những bạn nào bị dạ dày thì mình k biết ăn thế có sao không nên không khuyến khích), còn các bữa khác thì ăn cơm bình thường (mình vẫn đang cho con ti, nên không bỏ bữa nhé cũng chẳng kiêng khem gì). Bản thân mình thấy, vòng hai của mình nhẹ nhàng hẳn, tính để 25.07 cân cả thể. Đến hôm 12.07 vừa rồi, vô tình leo lên bàn cân. OH MY GOD! Mình giảm đến 3,5kg. (đang từ 59,5 mà xuống còn có 56 thui). Tin hay k tùy cả nhà. Tuy nhiên, mình, chị gái và một chị, một em ở chỗ làm cùng thử pp này. Thì mỗi mình thành công thôi. Có lẽ tùy cơ địa mỗi người. Để đến 25.07, báo cáo với các mẹ lần nữa. Ít ra thì cũng đã có thêm mình giảm cân thành công. Nên cả nhà cố lên nhé! Cá nhân mình thấy là nó tiêu mỡ thừa, chứ không mất nước, nên sụt cân trong thời gian ngắn da không nhăn nheo. Các em ở chỗ làm còn đùa, bảo nhìn chị da còn mỡ màng lắm. He he.
    Chỉnh sửa lần cuối bởi mẹ thằng bé; 16/07/2012 vào lúc 08:47 AM.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)