Dáng đẹp

Giảm 5-8 kg trong 1tuần các bạn ới!

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 3.23K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Hĩhĩ...e là thành viên mới của wtt,hnay e có bí quyết cho chị em giảm cân :d và đã có em thử nghiệm keke.Bí quyết này dành cho những chị em nào k nhịn ăn đc thỳ sử dụng ná!rất đơn giản...có điều nó làm chúng ta hơi mệt 1 tí,và sau 1 tuần có lẽ sẽ bị đau họng hay sao sao đó .nchung là bí quyết này hơi phản khoa học nhưng giảm cân nhanh cực.
    Và đây là thực đơn mỗi ngày:
    Sáng ăn bao nhiêu cũng được
    Trưa ăn xong rồi móc họng ói :d (chị em nào k muốn bị xơ xác quá trong 1 tuần thì ăn trưa vừa vừa và k ói nhé)
    Tối cũng ăn bình thường rồi lại ói tiếp :d...muốn giảm cân thì tối bắt buộc phải ói nhé!
    Xong rồi...à nhớ đừng ăn vặt nhé,chị em nào siêng thì làm nước ép bưởi uống sau khi ói xong nhé!sẽ giảm đc mỡ nhiều hơn đấy!cách này sd sau 1 tuần nhìn hơi xơ xác tí nhé...nhưng chăm sóc da và nên ăn lại 1 ngày để đỡ xơ xác sau khi đạt đc kết quả nhé!còn tuỳ vào tạng người khó xuống hay dễ xuống nhe!khó thì 3-4kg/1tuần..dễ thì 5-8kg/1tuần
    ĐẢM BẢO THÀNH CÔNG NHÉ CÁC CHỊ EM!Chúc chị em thành công!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 973 Bài viết

• 1,479 Được cảm ơn

Sao mà phải khổ vậy chứ. Bạn nghiên cứu low-carb hoặc Das đi. Đảm bảo xuống mà không phải khổ sở thế này.
    • 232 Bài viết

• 357 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi banhbeo4mua Xem bài viết
    Hĩhĩ...e là thành viên mới của wtt,hnay e có bí quyết cho chị em giảm cân :d và đã có em thử nghiệm keke.Bí quyết này dành cho những chị em nào k nhịn ăn đc thỳ sử dụng ná!rất đơn giản...có điều nó làm chúng ta hơi mệt 1 tí,và sau 1 tuần có lẽ sẽ bị đau họng hay sao sao đó .nchung là bí quyết này hơi phản khoa học nhưng giảm cân nhanh cực.Và đây là thực đơn mỗi ngày:Sáng ăn bao nhiêu cũng đượcTrưa ăn xong rồi móc họng ói :d (chị em nào k muốn bị xơ xác quá trong 1 tuần thì ăn trưa vừa vừa và k ói nhé)Tối cũng ăn bình thường rồi lại ói tiếp :d...muốn giảm cân thì tối bắt buộc phải ói nhé!Xong rồi...à nhớ đừng ăn vặt nhé,chị em nào siêng thì làm nước ép bưởi uống sau khi ói xong nhé!sẽ giảm đc mỡ nhiều hơn đấy!cách này sd sau 1 tuần nhìn hơi xơ xác tí nhé...nhưng chăm sóc da và nên ăn lại 1 ngày để đỡ xơ xác sau khi đạt đc kết quả nhé!còn tuỳ vào tạng người khó xuống hay dễ xuống nhe!khó thì 3-4kg/1tuần..dễ thì 5-8kg/1tuầnĐẢM BẢO THÀNH CÔNG NHÉ CÁC CHỊ EM!Chúc chị em thành công!
    Em ơi.... cách em ói như thế nào zả? có đợt chị bếu quá, cũng mần cách này này. hihihi.. Nhưng mà móc hoài có lúc được, có lúc không. Mắt mũi thì nhễu nhão, sưng vù, khiếp đảm lắm... Dùng cái bàn chải mềm mềm móc, chà... sâu đến mức chảy máu họng mà vẫn ko đc! e có bí kíp gì truyền chị với.
    • 9 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi emyathoi Xem bài viết
    Em ơi.... cách em ói như thế nào zả? có đợt chị bếu quá, cũng mần cách này này. hihihi.. Nhưng mà móc hoài có lúc được, có lúc không. Mắt mũi thì nhễu nhão, sưng vù, khiếp đảm lắm... Dùng cái bàn chải mềm mềm móc, chà... sâu đến mức chảy máu họng mà vẫn ko đc! e có bí kíp gì truyền chị với.
    Ôi...e cũng k biết nữa,e thì cứ mỗi khi đưa bàn chải vào họng là buồn ói ói ngay...c đừng chà mạnh quá!chỉ cần trong đầu muốn ói là có thể ói ra đc!e nghĩ v,còn bí quyết khác e cũng thử nhưng k xuống đc vì cái tội ham ăn của e,nên mới fải dùng cách này ý!còn c có thể nhịn ăn đc thỳ sáng chị ăn bt,nhưng ăn ít tinh bột,trưa thì trc' khi ăn,c uống ly nc' chanh pha mật ong,mà ăn là ăn 1 bát cháo trắng loãng nhe!Tối cũng v.cố gắng c nhe
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 62 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

em cũng muốn giảm cân lắm, nhưng cách này của mẹ nó thì em đầu hàng thôi