• 305 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Có chị nào đã dùng đai quấn có cắm điện để làm tan mở bụng (như quảng cáo trên TV) chưa vậy? Có hiệu quả không các chị?
    Bụng em sau sinh em bé giờ vẫn còn rất "bự" nên muốn mua đai này xem thế nào? Chị nào đã dùng rồi vui lòng chia sẻ kết quả cho em với nhé.
    Em cảm ơn rất nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 202 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Không biết có mẹ nào dùng chưa ạ? Mình vừa được anh xã tặng nhân 8.3, vẫn còn nguyên trong hộp chưa sử dụng. Hôm nay về dùng xem thế nào rồi mình báo cáo sau nhé. Chắc phải vài tuần mới thấy hiệu quả đấy

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 478 Bài viết

• 247 Được cảm ơn

Chả hiệu quả đâu, tớ có 1 cái mua của cái bọn gì bắt đầu bằng chữ O í, mua ở Parkson SG trong 1 lần đi công tác, huhuhu về cả hai mẹ con em xài, xài chăm chỉ cực nhá, 1 tháng chả thấy xi nhê gì, 2 tháng cũng vậy, tất nhiên em ko ăn giảm đi nhưng cũng ko ăn tăng lên, thế là giờ vẫn vứt xó, ai mua em bán rẻ 100K nhá, huhuh cả cái máy perfect AB gì ấy, mà khi tập thì nằm úp rùi đây ra đẩy vào, ai thích thử dùng em tặng :Silly:
    • 314 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tamao-1501 Xem bài viết
    Có chị nào đã dùng đai quấn có cắm điện để làm tan mở bụng (như quảng cáo trên TV) chưa vậy? Có hiệu quả không các chị?
    Bụng em sau sinh em bé giờ vẫn còn rất "bự" nên muốn mua đai này xem thế nào? Chị nào đã dùng rồi vui lòng chia sẻ kết quả cho em với nhé.
    Em cảm ơn rất nhiều.
    @tamao-1501 : Ko biết các mẹ khác dùng thì thế nào còn đây là hậu quả mà chị ( chắc chắn lớn hơn mẹ tamao-1501 rồi ) đã sử dụng, chị muốn chia sẻ cùng mẹ tamao-1501 : Trước đây bụng chị cũng bự lắm nhưng lười đi bộ, tập thể dục. Nghe quảng cáo tiện lợi quá nên mua về dùng. Hy vọng tràn trề nên thời gian đầu chăm chỉ lắm, tối nào cũng quấn đúng 1h trong 1tháng ròng luôn, sau đó thì thỉnh thoảng chứ ko còn siêng như trước. Sau một thời gian bụng có nhỏ mà ko còn săn chắc như trước, cứ nhảo xệ thế nào ấy, nhìn mà mất hết tự tin luôn. Chị đã chuyển qua đi bộ, tối nào chị cũng đi bộ 35p, sáng đi bộ 45p bụng nhỏ nhanh hơn mà ko nhảo xệ như quấn đai cắm điện ,nhưng hậu quả của nó thì vẫn còn, chưa cải thiện được là bao. Nếu em có thời gian thì nên đi bộ hay tập thể dục theo trên HTV7 lúc 5h30 sáng và 17h chiều ( đã lâu chị ko tập theo nên ko chắc chắn lắm ) cũng được đấy em ạ. Chúc em thành công.
    • 477 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi msphuongthuy Xem bài viết
    Chả hiệu quả đâu, tớ có 1 cái mua của cái bọn gì bắt đầu bằng chữ O í, mua ở Parkson SG trong 1 lần đi công tác, huhuhu về cả hai mẹ con em xài, xài chăm chỉ cực nhá, 1 tháng chả thấy xi nhê gì, 2 tháng cũng vậy, tất nhiên em ko ăn giảm đi nhưng cũng ko ăn tăng lên, thế là giờ vẫn vứt xó, ai mua em bán rẻ 100K nhá, huhuh cả cái máy perfect AB gì ấy, mà khi tập thì nằm úp rùi đây ra đẩy vào, ai thích thử dùng em tặng :Silly:
    hihihih bạn để lại cho mình cái máy perfect đi ,mình cũng muốn làm chuột bạch
    • 2,023 Bài viết

• 944 Được cảm ơn

Òai, em tập cái perfect AB, đúng là có tác dụng ở vùng bụng thật đấy, nhưng có cảm giác bắp tay to lên :Crying: nên sợ quá ko dám tập nữa.
    • 2,023 Bài viết

• 944 Được cảm ơn

Rẻ tiền và chất lượng nhất chắc là đi bộ. Hì hì :cool:
    • 1,164 Bài viết

• 922 Được cảm ơn

Thôi can dùng Perfect đi dùng máy đó bụng thì có nhỏ nhưng bắp tay thì to như lực sĩ đó.
    • 986 Bài viết

• 184 Được cảm ơn

perfect AB thì có tác dụng thật đấy. Vì nó là hình thức vận động cơ thể mà. Các chị nhớ dùng đúng cách thì sẽ hạn chế được việc cánh tay to ra. Khi đẩy ra kéo vào cố gắng là dùng lục bụng ạ. Còn nếu cái bụng và chân giữ nguyên trong khi cái tay cứ đẩy thì cái tay to ra đó ạ. Nếu tập đúng thì sau khi tập phần cơ bụng sẽ rất mỏi. Tập đúng sẽ mau mệt hơn ạ. Còn cái đai quấn nóng em cũng dùng qua rồi vì lười tập Perfect AB. Định mua cái đai ấy quấn cho đỡ mệt nhưng chỉ khổ tốn tiền thôi ạ. Tóm lại muốn giảm eo, giảm béo thì vận động là thượng sách ạ.... Đây là kinh nghiệm của em
    • 175 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Chị ơi dùng máy gì mà quấn quanh bụng nó chạy ý cái đó giảm đấy chị ạ mua ở kênh gì Hà Nội 2 hay quảng cáo ý . Hai cô của em bụng to lắm dùng cái đấy chịu khó tập mà eo ót kinh
    • 1,669 Bài viết

• 1,637 Được cảm ơn

em cũng có perfect AB, mà nó tập giống hít đất quá nên em bỏ xó rồi, con bạn em thì hậu đậu sao mà trượt tay té trong lúc tập làm dập cằm :Silly:
    • 459 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

e cũng tha về một cái máy perfect: k nhầm thì là 2350. Đeo được vài bữa thấy nó cứ nóng nóng, bụng cứ đau đau, lọc xọc. Nhân dịp nó bị hỏng cái ổ tiếp xúc giữa máy với điều khiển nên quẳng 1 xó, chả sờ tới khoảng nửa năm rồi. Bác nào biết sửa ở đâu k? e ngại lên chỗ mua vì vứt xừ phiếu bảo hành rồi. Hoặc có ai muốn lấy k e để rẻ cho, nhưng phải đi sửa ổ đó:Laughing: