Dáng đẹp

Đĩa tập thể dục thẩm mỹ hoặc Aerobic

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 77.5K Lượt đọc
  • 62 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4
    • 30 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các chị em ơi, ai có đĩa tập thể dục thẩm mỹ hay aerobic cho em xin với. Cám ơn các chị em nhiều.
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 113 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaovi Xem bài viết
    Các chị em ơi, ai có đĩa tập thể dục thẩm mỹ hay aerobic cho em xin với. Cám ơn các chị em nhiều.
    Chị có thể ra bất cứ hàng đĩa nào để hỏi.Cho chắc an thì nhìn hàng đĩa nào lớn một chút.giá cả như một chiếc đĩa ca nhạc bình thường
    • 346 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaovi Xem bài viết
    Bạn ra cửa hàng đĩa hỏi mua đĩa tập thể dục của Kỳ Duyên (Nguyễn Cao Kỳ Duyên hay dẫn chương trình ca nhạc ý. Đĩa đấy hay lắm:4:
    • 9 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Đúng rồi chị ThaoVi ơi, đĩa tập thể dục của Kỳ Duyên hay lắm đấy. Hồi mới sinh xong em 52 ký, nhờ tập theo cái đĩa này chỉ 2 tháng thôi vậy mà bây giờ e còn 46ký, ngày nào em cũng tập, tập riết rồi quen, ngày nào không tập chịu không nổi.
    • 9 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Đúng rồi chị ThaoVi ơi, đĩa tập thể dục của Kỳ Duyên hay lắm đấy. Hồi mới sinh xong em 52 ký, nhờ tập theo cái đĩa này chỉ 2 tháng thôi vậy mà bây giờ e còn 46ký, ngày nào em cũng tập, tập riết rồi quen, ngày nào không tập chịu không nổi.
    • 9 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

• 94 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Chào các mẹ,
    Có mẹ nào biết nơi nào bán đĩa tập thể dục Aerobic không ạ? Nhưng không phải là đĩa như của Kỳ Duyên đâu, mà là đĩa giống như ở các trung tâm thể dục thẩm mỹ vẫn dạy ấy. Có đếm 1,2,3... và tập theo bài luôn ấy (bỏ qua phần dạy từng động tác).
    Mình có nhìn thấy một chị gần nhà tập buổi sáng tập đĩa như vậy, nhưng nhà đó đóng kín cửa + ko quen biết nên ngại ko dám hỏi.
    Các mẹ ơi, chỉ giúp với ạ. Cám ơn các mẹ nhiều.
    • 194 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Mình thấy nhiều chỗ bán đĩa này lắm mà. Mẹ nó hỏi người bán hàng là có ngay. Chỗ chợ Thành Công mình thấy không dưới 2 hàng có đĩa này đâu. Chúc mẹ nó mua được đĩa như mong muốn :Smiling:
    Chó sói hỏi: Dê trắng kia, trái tim mi đang thế nào?
    Dê trắng trả lời: Ôi, run...sợ...quá
    • 403 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Mình cũng mua 1 đĩa như vậy ở chợ Thành Công đấy :cool: Xem rất funny :Laughing: nhiều bữa vừa tập vừa cười mấy chị trong đĩa :Clown: Chất lượng cũng tạm, không chuyên nghiệp như đĩa của Kỳ Duyên :Thinking:
    • 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mua ở chợ giời cũng có mà bạn, nhưng chất lượng đúng là mình thấy không bằng đĩa của Kỳ Duyên.
    • 94 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi AudreyH Xem bài viết
    Mình cũng mua 1 đĩa như vậy ở chợ Thành Công đấy :cool: Xem rất funny :Laughing: nhiều bữa vừa tập vừa cười mấy chị trong đĩa :Clown: Chất lượng cũng tạm, không chuyên nghiệp như đĩa của Kỳ Duyên :Thinking:
    Mẹ nó ơi, funny ở chỗ nào vậy?
    Đĩa Kỳ Duyên thì đẹp nhưng ông xã cứ nghe cái giọng của cô đó là cười cười, làm mình ngại chẳng dám tập nữa. Với cả quen cách tập ở các trung tâp thể dục thẩm mỹ rồi, ko có thời gian đi tập nên muốn tập ở nhà.
    Chiều về mình đi vào Thành Công xem sao. Cám ơn các mẹ nhiều nhé!
    • 686 Bài viết

• 365 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, VCD bài tập của Kỳ Duyên các mẹ mua ở đâu, chỉ dùm mình với, mình ở Hà Nội.
    • 28 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn ra chợ trời ý, vào mấy cửa hàng đĩa hỏi đĩa tập thể dục của Kỳ Duyên là có.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 451 Bài viết

• 347 Được cảm ơn

Ra chợ trời nhớ hỏi mua Kỳ Duyên đĩa DVD ấy bạn à, vì VCD chất lượng tồi với cả không bấm tua ngay từng bài được, vì giữa các bài tập, Kỳ Duyên có giới thiệu đôi chút, tập đều rồi không cần nghe phần giới thiệu nữa, muốn tua luôn tới bài thì DVD thực hiện tốt hơn, VCD cứ phải bấm tua rồi chờ, đang cơn tập hăng say thì có tí mất hứng, hì.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 486 Bài viết

• 276 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tieu Minh Xem bài viết
    Chào các mẹ,
    Có mẹ nào biết nơi nào bán đĩa tập thể dục Aerobic không ạ? Nhưng không phải là đĩa như của Kỳ Duyên đâu, mà là đĩa giống như ở các trung tâm thể dục thẩm mỹ vẫn dạy ấy. Có đếm 1,2,3... và tập theo bài luôn ấy (bỏ qua phần dạy từng động tác).
    Mình có nhìn thấy một chị gần nhà tập buổi sáng tập đĩa như vậy, nhưng nhà đó đóng kín cửa + ko quen biết nên ngại ko dám hỏi.
    Các mẹ ơi, chỉ giúp với ạ. Cám ơn các mẹ nhiều.
    Mẹ cháu có phải là ở gần nhà em không thế??? :Battin ey::Battin ey::Battin ey:

Ngày nào em cũng tập với đĩa như chị tả. Người mẫu không xinh nhưng dáng chuẩn + tập bốc lắm, nhìn thấy là chỉ muốn bỏ tất cả mấy việc đang làm để tập theo thui.

Đĩa em đang tập có 5 bài: Khởi động (3p) - Lên bục (17p) - Nhịp điệu (5p) - Ép đứng (10p) - Ép ngồi (10p).

Tiếc là em chỉ có 1 đĩa này thôi và mua cũng đã lâu rùi, ưu tiên mẹ Tiểu Minh em sẽ sao 1 cái y hệt để tặng nhé. Nhà mẹ Tiểu Minh ở đâu, có tiện qua chỗ em không vậy? Nhà em ở khu chung cư Vĩnh Phúc, hơi khó tìm nhỉ. Chỗ em làm ở Cửa Nam, nếu mẹ nó tiện qua đó lấy được thì hay nhứt!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,367 Bài viết

• 278 Được cảm ơn

e ở SG, sao e ra mấy tiệm bán băng đĩa hỏi đĩa tập thể dục mà ko có chỗ nào bán cả. Mấy chị mua ở đâu có thể chỉ giúp e với
    • 686 Bài viết

• 365 Được cảm ơn

Cảm ơn chunkien và lunaph nhé,
    • 65 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cungx đang quan tấm đến vấn đề này
    • 767 Bài viết

• 1,942 Được cảm ơn

Ở Sài Gòn, các bạn có thể hỏi ở Trung Tâm dịch vụ truyền hình. Ở nhà sách có bán dĩa tập TD do Phương Uyên (nhóm Techno) hướng dẫn.

Mẹ ú
    • 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cái này cũng hay đây, bụng em đang nhiều mỡ
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4