Dáng đẹp

Địa chỉ tập thể dục thẩm mỹ (Aerobic) các mẹ ơi!

Đến trả lời mới nhất
  • 13 Lượt chia sẻ
  • 118K Lượt đọc
  • 204 Trả lời

24 Người đang theo dõi

• 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ ới, mẹ nào có nhu cầu luyện tập thể dục thẩm mỹ mùa đông để mùa hè có thể diện đồ thoải mái tự tin không? Em đang tập ở chỗ này cũng hay lắm, phòng rộng, thoáng, giáo viên OK, nhưng ngặt nỗi mùa đông các chị em đi "hẻo" quá! Các mẹ đi tập cùng em cho vui đi, lại khỏe và đẹp nữa. Phòng tập này ở gần nhà em, địa chỉ là: Số 8 - Ngõ 109 Quan Nhân - Trung tâm Thể dục Thẩm mỹ và Khiêu vũ Thể thao Soong Hằng (gần Cầu Mọc - đường Láng hoặc từ khu Trung Hòa - Nhân Chính đi vào cũng gần).
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 924 Bài viết

• 1,082 Được cảm ơn

Tớ thì đang tập ở chỗ này: Nhà văn hóa hồ Thành Công, đường Thành Công. Phòng tập rộng, sáng sủa. Phòng tắm cũng rộng. Thiết bị tập chán. Bài tập cũ, mãi chả update. Được cái là ngay cạnh công ty nên tiện. Học phí 140k/1,5 tháng. Các mẹ có biết phòng tập nào được được mà nằm trên trục Láng Hạ - Mỹ Đình không? Tớ muốn thay đổi xem thế nào.

----------------------------------------------------------------
    • 2 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phuquoc Xem bài viết
    Tớ thì đang tập ở chỗ này: Nhà văn hóa hồ Thành Công, đường Thành Công. Phòng tập rộng, sáng sủa. Phòng tắm cũng rộng. Thiết bị tập chán. Bài tập cũ, mãi chả update. Được cái là ngay cạnh công ty nên tiện. Học phí 140k/1,5 tháng. Các mẹ có biết phòng tập nào được được mà nằm trên trục Láng Hạ - Mỹ Đình không? Tớ muốn thay đổi xem thế nào.
    Mẹ Phong à. Chỗ em tập cũng gần Láng Hạ kéo dài (Lê Văn Lương). Có thời gian mẹ thử nghé qua xem thía nào. Nếu mẹ tham quan thấy được thì chị em mình cùng tập cho dzui!
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Huhuhu Có mẹ nào biết phòng tập nào ở Tp HCM không? Chứ ở mấy địa chỉ này "gần" quá em ko ra tập được. Trongquận Bình Thạnh càng tốt. Cám ơn các mẹ nhiều
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em thì đang tập ở chỗ CLB Nhịp sống trẻ, trên tầng 3 Starbowl (chỗ ngã tư Phạm Ngọc Thạch - Chùa Bộc). Chỗ này em thấy rộng rãi, đồ tập, khăn tắm cũng sạch sẽ. Tập xong còn có thể mua nước uống giải khát luôn. Mà mẹ nào hơi mập thì có cả dịch vụ mát xa giảm béo với đắp mặt nạ. Nói chung được phết, chị chủ cũng dễ tính với thoải mái lắm. Ở đấy cũng có cả lớp Yoga với Khiêu vũ cổ điển nữa.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 2,204 Bài viết

• 467 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vnn95 Xem bài viết
    Em thì đang tập ở chỗ CLB Nhịp sống trẻ, trên tầng 3 Starbowl (chỗ ngã tư Phạm Ngọc Thạch - Chùa Bộc). Chỗ này em thấy rộng rãi, đồ tập, khăn tắm cũng sạch sẽ. Tập xong còn có thể mua nước uống giải khát luôn. Mà mẹ nào hơi mập thì có cả dịch vụ mát xa giảm béo với đắp mặt nạ. Nói chung được phết, chị chủ cũng dễ tính với thoải mái lắm. Ở đấy cũng có cả lớp Yoga với Khiêu vũ cổ điển nữa.
    Thời gian buổi tối có lớp mở không chị, vì em chỉ có thể tập vào ca 7h-8h tối , giờ tập chị báo em nhé
    • 530 Bài viết

• 166 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vnn95 Xem bài viết
    mình cứ tưởng vnn95 là chủ phòng tập đó chứ :Battin ey:
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lang_nhach_ne Xem bài viết
    Huhuhu Có mẹ nào biết phòng tập nào ở Tp HCM không? Chứ ở mấy địa chỉ này "gần" quá em ko ra tập được. Trongquận Bình Thạnh càng tốt. Cám ơn các mẹ nhiều
    Aerobic thì khác TD Thẩm mỹ nhé, TDTM thì có tác dụng hơn nhiều, lúc trước mình tập ở TTTD quận Bình Thạnh (đường Phan Đăng Lưu, đoạn Đinh Tiên Hoàng đi thẳng ra ấy). Chỗ này giá cả phải chăng,(cách đây khoảng 2 năm thì 100k, kể cả gửi xe nhé), bài tập thì trên cả tuyệt vời, cưc kỳ có tác dụng, eo nhỏ đi bao nhiêu... hì hì.... Phòng tập thì cũng tạm thôi, mỗi tội không có chỗ tắm sau khi tập. Ms Lan Anh là cô giáo, dễ thương lắm, Mẹ thử đi hỏi xem, mà nói chứ giờ ko biết còn tồn tại không nữa, lâu quá rồi, hì hì...
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

À, nếu bây giờ đang ở Bình Chánh thì các mẹ ở SG có biết chỗ nào gần đây không nhỉ, hay Quận 1 cũng được, đi làm ra thì ghé tập luôn, Q1 nhưg giá cả đừng quá đắt nhé, tks các mẹ nhìu
    • 16 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi halinh71183 Xem bài viết
    Thời gian buổi tối có lớp mở không chị, vì em chỉ có thể tập vào ca 7h-8h tối , giờ tập chị báo em nhé
    Mình cũng k tập buổi tối nên k rõ.
    To Camtalatoe: Chỗ này là của bà chị họ nên thỉnh thoảng cũng post bài lăng xê tẹo :Battin ey: .
    Túm lại mới xin dc cái website, ở chỗ chữ ký , các mẹ vào xem để có thông tin chi tiết, chứ quảng cáo ở đây admin ban nick thì bỏ xừ.
    (Chữ ký vi phạm Nội quy bị xóa bởi Admin. Đề nghị tham khảo lại Nội quy Ở đây.)
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giang2919 Xem bài viết
    Các mẹ ới, mẹ nào có nhu cầu luyện tập thể dục thẩm mỹ mùa đông để mùa hè có thể diện đồ thoải mái tự tin không? Em đang tập ở chỗ này cũng hay lắm, phòng rộng, thoáng, giáo viên OK, nhưng ngặt nỗi mùa đông các chị em đi "hẻo" quá! Các mẹ đi tập cùng em cho vui đi, lại khỏe và đẹp nữa. Phòng tập này ở gần nhà em, địa chỉ là: Số 8 - Ngõ 109 Quan Nhân - Trung tâm Thể dục Thẩm mỹ và Khiêu vũ Thể thao Soong Hằng (gần Cầu Mọc - đường Láng hoặc từ khu Trung Hòa - Nhân Chính đi vào cũng gần).
    Chị ơi, giờ tập thế nào,mùa đông khó dậy sớm lắm, có giờ tập buổi chiều ko chị
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

À, các mẹ ở SG ơi, sáng nay mới đi hỏi chỗ tập TD ở Hùng Vương Plaza (Parkson ấy). Ui, chỗ tập thì trên cả tuyệt vời, đấy đủ trang thiết bị và dụng cụ, có cả nhà tắm, sông hơi khô và ướt đầy đủ. Bài tập thì quá chừng, chẳng biết môn nào là môn nào, có nhân viên giới thệu sơ nhưng vẫn không nắm được hết nộdung cụ thể. Nói chung là đạt chuẩn 5sao. Nhưng giá cả cũng đỉnh không kém,... khoảng 2000usd cho 2 năm với một số ưu đãi nhất định, KINH!
    mình đang deal, nếu deal giá được, chắc cũng phải đi học thôi, , hì hì..
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ, các chị ơi,
    Em thi chẳng hiểu cái Aerobic với Thể dục thẩm mỹ nó khác nhau thế nào. Ngày trước em tập ở CLB Nhịp sống trẻ ở Tầng 3 Starbow đấy. Nhưng bụng thì chẳng thấy bé đi mấy mà ngực thì teo lại trông thấy, rồi mặt mũi trông lại hốc hác nữa chứ. Ai có kinh nghiệm giải thích giùm em mấy thắc mắc này với! Sao mọi người phấn khởi eo nhỏ đi thế nhỉ? Có chỗ nào dạy tập đặc trị vùng bụng dưới không ạ? Đẻ xong phần này của em tích mỡ trông xấu thậm tệ.
    Cám ơn các mẹ các chị trước.
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meThobeophi Xem bài viết
    Các mẹ, các chị ơi,
    Em thi chẳng hiểu cái Aerobic với Thể dục thẩm mỹ nó khác nhau thế nào. Ngày trước em tập ở CLB Nhịp sống trẻ ở Tầng 3 Starbow đấy. Nhưng bụng thì chẳng thấy bé đi mấy mà ngực thì teo lại trông thấy, rồi mặt mũi trông lại hốc hác nữa chứ. Ai có kinh nghiệm giải thích giùm em mấy thắc mắc này với! Sao mọi người phấn khởi eo nhỏ đi thế nhỉ? Có chỗ nào dạy tập đặc trị vùng bụng dưới không ạ? Đẻ xong phần này của em tích mỡ trông xấu thậm tệ.
    Cám ơn các mẹ các chị trước.
    mẹ Tho ạ, em thì ở trong SG nên không biết California Wow có mở chi nhánh ở ngoài Hà Nội không, nếu chị thấy có thì đến hỏi thử đi nhé, em thấy họ có một bài tập chuyên về bụng gọi là Crunch đấy,
    theo kinh nghiện tập thể dục của em thì Aerobics là những bài tập có động tác nhanh, với nhạc dance là chủ yếu, hơi giốg với nhảy hiên đại. Tác dụng thì khôg thể bằng TDTM được. TDTM động tác chậm hơn, nặng hơn, tác dụng từg phần riêng biệt trên cơ thể.
    Chúc mẹ Thơ tìm được chỗ tập ưng ý nhé
    • 155 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Em làm ở Khu đô thị Trung hòa - Nhân chính,muốn tranh thủ thời gian tìm chỗ tập gần cty để tránh giờ tắc đường mà không biết địa chỉ nào từ khu 34T có thể đi bộ sang được, mẹ nào chỉ giúp với. Ngày xưa hồi mới sinh xong tập ở gầm nhà giảm được trung bình 1tháng 3kg, eo cực nhỏ ( vì toàn tập bài đánh bụng), bây giờ bận quá , đi làm về tắc đường 7-8h mới đến được nhà lại dành thời gian chơi với bé con nên muốn tìm chỗ tập thẩm mỹ gần cho tiện.
    • 155 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Em làm ở Khu đô thị Trung hòa - Nhân chính,muốn tranh thủ thời gian tìm chỗ tập gần cty để tránh giờ tắc đường mà không biết địa chỉ nào từ khu 34T có thể đi bộ sang được, mẹ nào chỉ giúp với. Ngày xưa hồi mới sinh xong tập ở gầm nhà giảm được trung bình 1tháng 3kg, eo cực nhỏ ( vì toàn tập bài đánh bụng), bây giờ bận quá , đi làm về tắc đường 7-8h mới đến được nhà lại dành thời gian chơi với bé con nên muốn tìm chỗ tập thẩm mỹ gần cho tiện.
    • 1,547 Bài viết

• 275 Được cảm ơn

em đi qua chỗ đường Lê VĂn Luơng,phía gần đường Khuất Duy Tiến thấy rất nhiều các bà,các cô tập Aerobic ở đấy ạ
    • 1,437 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Có mẹ nào biết địa chỉ tập TDTM ở khu Cầu Diễn - Mai Dịch không chỉ cho em với ạ?:Rose:

TK VCB: 0021002026338 (Hương)
    • 89 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi giang2919 Xem bài viết
    Giá cả ở đấy thế nào vậy chị ơi?
    • 150 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sẻ con Xem bài viết
    Mình đang tập ở chỗ Hoa Quế Lâm - ngõ 168 Trần Duy Hưng, chỗ đấy cũng gần khu Trung Hòa - Nhân Chính đấy.