Trở về giao diện cũ
/
Đánh giá & báo lỗi giao diện mới
Dáng đẹp

Dấm Táo Mèo + Mật Ong Giảm Cân, Mẹ Nào Biết Ko ?

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 4.5K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

1 Người đang theo dõi

• 219 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Em thấy trên mạng có nhiều người quảng cáo dấm Táo Mèo Yên Bái, uống tốt cho sức khỏe, mà còn giảm cân nữa, mẹ nào đang cho con bú thì rất lợi sữa.

Nhỏ bạn em uống dấm Táo Mèo với Mật Ong 1 tuần giảm được 2,5kg

Công thức là thế này : hòa chung dấm TM và mật ong ( mỗi thứ 3 muỗng cà phê ) vào trong 250ml nước lọc, rồi chia đều ra cho các bữa ăn, nếu 1 ngày ăn 2 bửa thì chia ra làm 2, và uống sau khi ăn .

Dấm TM thì nó mua trong siêu thị Maximax, hình như chai 1 lit là 45k thì phải.
    Còn mật ong thì mua mật ong rừng ỡ những cữa hàng bán mật ong ( nó mua ở 1 cửa hàng trên đương Lê Lợi Gò Vấp 1 lit = 180k )

Có Mẹ nào đã giảm cân theo cách này và thành công như nhỏ bạn em chưa ạ, em muốn xin thêm ý kiến, hihi làm động lực cho em uống ạ, vì em làm nhiều phương pháp lắm rồi mà đều không thành công .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tôi không biết!

• 219 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

có mẹ nào biết ko? chỉ em với

• 883 Bài viết

• 247 Được cảm ơn

E ơi chị thấy bạn em thành công thì e làm thử đi để cho mọi người theo e luôn! Chị đang muốn giảm cân lắm đấy! Chỉ cần giảm 5kg thôi mà sao khổ ghê! Hic! Khi nào e thành công thì báo lên đây cho chi theo nhé!

• 219 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

hic chị ơi, vấn đề là em đã đi hết mấy siêu thị, mà ko tìm được dấm táo mèo,
    trên mạng người ta có bán 1 can 5 lit 200k,
    nhưng em ko biết chất lượng sãn phẫm như thế nào hết.
    Giờ tìm hoài mà ko có dấm táo mèo, em ko biết thử bằng cách nào nữa, hix hà

• 46 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

ban ơi vào siêu thị Metro đi, hồi trước mình cũng mua ở đó cho bé dùng, công nhận dùng táo mèo+mật ong giúp đường tiêu hóa của bé tốt hơn

• 16 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

mình cũng đang uống dấm táo mèo đây ,rất khả thi bạn ạ , mình pha 2 thìa dấm táo vào 1ly nước lọc và uống sau mỗi bữa ăn ,mình mới uống được 1 tuần , điều đầu tiên mình nhận thấy dấm táo mèo rất tốt cho tiêu hóa ,bụng mỡ cũng thấy mềm đi rất nhiều và điều quan trọng là dấu hiệu giảm cân đã rõ rệt .mình thấy vui lên muốn được chia vui cùng mọi người . mẹ nào còn lăn tăn chưa dám dùng thì hãy yên tâm vì mình đã tham khảo và tư vấn của các b.sỹ về cách sử dụng lên mình mới buôn vói các mẹ đấy , chúc các mẹ giảm cân thành công cùng gia đinh nhà táo nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lanhung581 Xem bài viết
    mình cũng đang uống dấm táo mèo đây ,rất khả thi bạn ạ , mình pha 2 thìa dấm táo vào 1ly nước lọc và uống sau mỗi bữa ăn ,mình mới uống được 1 tuần , điều đầu tiên mình nhận thấy dấm táo mèo rất tốt cho tiêu hóa ,bụng mỡ cũng thấy mềm đi rất nhiều và điều quan trọng là dấu hiệu giảm cân đã rõ rệt .mình thấy vui lên muốn được chia vui cùng mọi người . mẹ nào còn lăn tăn chưa dám dùng thì hãy yên tâm vì mình đã tham khảo và tư vấn của các b.sỹ về cách sử dụng lên mình mới buôn vói các mẹ đấy , chúc các mẹ giảm cân thành công cùng gia đinh nhà táo nhé
    2 thia dam tao la thia cafe hay muong canh va bnhiu ml nc loc z ban? 1 ngay un bnhiu ly z?

• 36 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Dấm táo mèo hỗ trợ chữa nhiều bệnh, nhưng phải dùng đúng cách. nếu mẹ nào bị đau DẠ DÀY thì nên uống sau ăn nhé

• 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Giấm táo mèo giảm cân là có căn cứ khoa học hẳn hoi rồi bạn. Yên tâm sử dụng để giảm cân bạn nhé!

tham khảo: https://nguyentrangfood.wordpress.co...bang-giam-tao/