Dáng đẹp

Có bạn nào từng thử cách nâng ngực bằng trứng gà, mật ong và sữa đặc chưa ạ?

Đến trả lời mới nhất
  • 2 Lượt chia sẻ
  • 29.6K Lượt đọc
  • 62 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Theo dõi Webtretho

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành
f | Chia sẻ bài viết
    • 544 Bài viết

• 2,198 Được cảm ơn

Mình đọc thấy hay hay. 1 trứng gà + 1 thìa cafê mật ong + nửa chén sữa đặc, trộn đều, hấp trong nồi cơm rồi ăn liên tục 1 năm. Chắc sẽ fát tướng nếu áp dụng. Ráng thể dục thôi. Điều mình băn khoăn ăn trứng gà hàng ngày chắc có hại wá. Các bạn tư vấn júp mình với.

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 11 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

1 trứng cho cả nồi cơm thì có lẽ k sao đâu chị ạ. nếu cẩn thận thì chỉ cần bớt lấy trứng làm món mặn thôi, vì mình phần cơm mình ăn chưa đến 1 quả mà.
    nhưng e thấy cơm như vậy thì cũng k ổn, chắc chỉ có trẻ con mới thích thôi. vì nó ngọt quá, ăn với đồ ăn, nó kì kì thế nào ấy
    còn nếu ăn k, thì dĩ nhiên mình lại phải ăn thêm nhiều cơm, như vậy vừa mập, lại vừa hại (tinh bột nhiều, k rau, dễ bị tiểu đường lắm)
    • 142 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi temptation_eve Xem bài viết
    1 trứng cho cả nồi cơm thì có lẽ k sao đâu chị ạ. nếu cẩn thận thì chỉ cần bớt lấy trứng làm món mặn thôi, vì mình phần cơm mình ăn chưa đến 1 quả mà.
    nhưng e thấy cơm như vậy thì cũng k ổn, chắc chỉ có trẻ con mới thích thôi. vì nó ngọt quá, ăn với đồ ăn, nó kì kì thế nào ấy
    còn nếu ăn k, thì dĩ nhiên mình lại phải ăn thêm nhiều cơm, như vậy vừa mập, lại vừa hại (tinh bột nhiều, k rau, dễ bị tiểu đường lắm)
    hấp trong nồi cơm cho chín thôi, rồi sao đó ăn như ăn vặt chứ k phải ăn cùng cơm bạn nha
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 216 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

e nghĩ là cách 1 ngày ăn 1 ngày c, ăn trứng liên tục sẽ ko tốt đâu
    • 797 Bài viết

• 457 Được cảm ơn

Bài này đọc cái mình áp dụng liền. Ăn được 3 ngày rồi. Ngày đầu ăn y như vậy, 1 quả trứng + mật ong + 1 hộp nhỏ sữa đặc (hộp bán theo vỉ ấy ạ), ngọt ko xơi được. Ngày 2 rứt kinh nghiệm, ko cho sữa đặc mà chỉ cho mật ong, cũng ngọt lắm, nhưng vẫn cố vì tớ đang tích cực tăng cân nữa chứ gầy quá đi. CÒn sữa thì mình uống riêng, ngày 2,3 cốc cơ.
    • 216 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ruoigiam87 Xem bài viết
    Bài này đọc cái mình áp dụng liền. Ăn được 3 ngày rồi. Ngày đầu ăn y như vậy, 1 quả trứng + mật ong + 1 hộp nhỏ sữa đặc (hộp bán theo vỉ ấy ạ), ngọt ko xơi được. Ngày 2 rứt kinh nghiệm, ko cho sữa đặc mà chỉ cho mật ong, cũng ngọt lắm, nhưng vẫn cố vì tớ đang tích cực tăng cân nữa chứ gầy quá đi. CÒn sữa thì mình uống riêng, ngày 2,3 cốc cơ.
    có kết quả thông báo liền nha c
    • 544 Bài viết

• 2,198 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daisytea Xem bài viết
    1 năm sau mới có kquả của bạn Ruoigiam87 mà

• 257 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

lâu quá nhỉ ,1 năm mới có kết quả .e ăn đu đủ xanh được gần 2 tháng ,tăng được 1cm .ko bít có phương pháp nào nhah hơn nhỉ ?
    • 372 Bài viết

• 145 Được cảm ơn

em đang cần tăng kg và tăng cả size ngực, đang nhờ ngừoi mua mật ong rồi ạ. Nhưng e cũng sợ ăn trứng nhiều ko tốt
    • 216 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

hôm mình nhớ có đọc 1 topic nào cũng nói là uống nước chân gà cũng được thì phải ?
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cách làm to vòng 1 don giản bảo dảm. Ngày uo^ng 3 lan
    • 45 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cách này hình như để dành tăng cân thôi thì phải. Em cũng có đọc qua cái tit trên yahoo news nhưng em không để ý lắm. Tăng cân thì có thể chứ liên quan gì đến ngực đâu ạ, không khéo lại lên vù vù 3 4 kg ý
    • 797 Bài viết

• 457 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daisytea Xem bài viết
    1 năm mới tăng size nhưg tớ chờ tăng cân mà ăn được 2 tuần gì đấy rồi, vẫn chưa được lặng nào. Chán thế!
    • 142 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi capcapcap Xem bài viết
    là cách gì vậy bạn? đẻ mỗi cái dòng cho ng ta tò mò mà k đưa ra pp cụ thể là seo hả trời?
    • 94 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

các mẹ ơi, em cũng đang áp dụng được 3, 4 ngày mà thấy ngán quá. giá mà chuyển thành 1 quả trứng gà luộc + 1 cốc sữa nóng . Không biết là khi trộn hỗn hợp đó lên thì có khác j không ạh.

em cũng vừa mới đọc được 1 bài báo nói tăng vòng 1 bằng cách đó là sai lầm:
    http://http://dienbao.net/lam-dep/sa...-1-100334.html

Nên giờ ...hoang mang ah. hức
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

chào các mẹ mình là thành viên mới, mình vào 4rum thấy chủ để ăn trứng gà+ mật ong thì sẽ tăng cân. mình thấy chủ đề này rất hay và rất đúng thứ mà mình cần, vì người mình gầy quá cao 1m65 mà chỉ có 40 ký, nên rất cần béo thêm.
    thêm được kinh nghiệm từ các mẹ mình cảm thấy rất vui cẳm ơn các mẹ nhiều. em sẽ về làm thử xem sao.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình mới được bít đến cách này. có bạn nào bít hấp trứng với mật ong va sữa gì thì bảo mình với. mình định làm thử mà k
    o bít lên dùng sữa j.
    • 183 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi capcapcap Xem bài viết
    cách gì vậy bạn? cho cả nhà ít kinh nghiệm đi
    • 73 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

mẹ nó ơi.. đây là cách để ng ta tăng cân mà... chứ ăn cái này tăng ngực mà lại tăng luôn bụng với bắp tay thì khổ mẹ nó ạ.
    Phương pháp này cũng lâu lắm rùi.. mình nhớ k nhầm là phương pháp này k áp dụng cho ng máu lạnh (thì phải), nếu k sẽ bị thẹo ở nách.
    • 44 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Em gởi các mẹ link sau về bài thuốc và các món ăn để có vòng 1 đẹp, hi vọng có ích cho các mẹ.
    http://www.thuocvuonnha.com/c/mon-an...co-bo-nguc-dep
    Riêng em thì em k có chủ đích cho việc tăng vòng 1 nhưng sau 1 thời gian uống sữa đậu nành hằng ngày đã thấy rõ các mẹ ah.
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4