Dáng đẹp

CLB Thể dục thẩm mỹ (HN)

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 52.1K Lượt đọc
  • 223 Trả lời

12 Người đang theo dõi

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

lại chủ đề cũ mèm nhưng biết làm thế nào đây khi vòng 2 của mình không chịu gỉam. Các bạn ai biệt địa chỉ nào của câu lạc bộ thể dục thẩm mỹ thi post cho mình với, mình đang hạ quyết tam đi tập nhưng không biết được địa chỉ nào ờ Hà nội. Rất mong sự giúp đỡ của các bạn

• 1,862 Bài viết

• 282 Được cảm ơn

Bạn mình đi tập ở HVH Quận hai Bà Trưng( đoạn ngã tư Bạch Mai - Than Nhàn, có lớp tập TDTM được lắm. Giờ tập là 5-6h,6-7g,16-17h,17-18h. Học phí là 90.000d/35 buổi, tương đương 1 tháng vì người ta trừ 5 ngày bị chu kỳ.
    Nhưng mình nghĩ là hoặc là bạn chọn điểm gần nhà hoặc gần cq chứ hỏi chung thế này thì khó chọn lắm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hihi minh muon tap quanh quanh gan trung tam hoac quan Ba dinh. XIn cac me chi giup

• 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

alo alo, khong ai chiu giup minh ah, chan the

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh nghi neu ban muon giam vong 2 nhanh chong thi ban nen danh bung hon la tap the duc tham my, co hieu qua nhanh hon va focus vong 2 luon. Ban tu mua kem, tien cong danh bung tu 20000 - 30000/ 1 gio. Thoi gian dau ban nen danh deu khoang 1 thang lien tuc, ngay nao cung danh 1 tieng, sau do giam dan 1 tuan 3 lan, khi da co vong 2 tu tin roi thi 1 tuan 1 lan chi de maintain thoi

• 1,067 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Các mẹ ơi,

Có mẹ nào biết chỗ nào thể dục nhịp điệu hoặc là khiêu vũ (trình độ từ zero!!) cho khoẻ ở khu vực Cầu Giấy thì ới cho mình biết với.

Giờ học thì khoảng 6 giờ kém 15 tối trở đi, vì mình đi làm đến 5 rưỡi mới tan cơ.

Hay có mẹ nào đang mở lớp riêng có thể cho mình xin vào học với được không?

Tình hình cái bụng của mẹ Ếch con bây giờ gay quá rồi. Không chỉ chuyện hình thức đâu, mà là đi làm văn phòng ì người ra thấy lúc nào cũng đầy bụng khó chịu quá!

Cám ơn các mẹ nhiều nhé.

• 2,402 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Mẹ Ếch con ơi, ở trên tầng 2 chợ Cầu Giấy có một phòng tập thể dục đấy.

Trang WEB cua YEN VI :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: (Do mẹ Yến Vi tự thiết kế :Battin ey: )

• 140 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mới sinh xong form chán quá các mẹ ơi! Sắp đến mùa hè để khoe đôi chân, cánh tay, eo ót rồi, phải tập thể dục thôi.
    Các mẹ tư vấn cho em xem nên tập TDTM ở trung tâm nào? mua đồ tập ở đâu? giá cả thế nào?
    Nhanh nhanh lên các mẹ nhé, chỉ còn 3 tháng nữa là mặc đồ hè rồi.

• Hin
    • 10 năm
    • 2,147 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Mẹ Dung phải chọn xem nhà mình ở kv nào, đường đi làm tiện ghé vào đâu chứ? Nếu đi được sáng sớm thì chọn cái gần nhà, còn sau h làm thì nên chọn cái ở gần nhà đi. Mình chỉ thích trung tâm tập theo bài, mình đi tập từ hồi lớp 11 cho tới tận hồi có bầu đấy (tất nhiên là on - off theo mùa lắm, bận thi là nghỉ liền). Bây giờ hầu như xung quanh các khu dân cư đông đúc đều có trung tâm TDTM hết.
    Đồ tập thì ở HN có 1 loạt của hàng trên phố Hàng Đào, bên tay phải bán các loại áo bơi áo tập đấy, nhưng hầu hết là đồ Tàu thôi. Mình nhớ cách đây 2 năm thì giá chỉ khoảng 100 - 150 / 1 bộ quần đùi + áo cộc hoặc tay chờm. Đồ hè hay đông mặc chung đều ổn cả thôi vì khi tập mồ hôi nhiều lắm. Trong SG có rất nhiều cửa hàng của LAn HẠnh hay gì đó nữa mình quên rồi, đồ tập vừa đẹp, nhiều size mà giá cả cũng hợp lý lắm. Ngoài này chả thấy đại lý của những hãng đó! Mình cũng đang có nhu cầu mua thêm đây, ko khéo lại phải nhờ các mẹ ở SG advise giùm thôi.
    Hin - Bin

• 58 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranthuydung
    Mới sinh xong form chán quá các mẹ ơi! Sắp đến mùa hè để khoe đôi chân, cánh tay, eo ót rồi, phải tập thể dục thôi.
    Các mẹ tư vấn cho em xem nên tập TDTM ở trung tâm nào? mua đồ tập ở đâu? giá cả thế nào?
    Nhanh nhanh lên các mẹ nhé, chỉ còn 3 tháng nữa là mặc đồ hè rồi.
    Tranthuydung ơi, mua đồ tập ở các cửa hàng trên đường Trịnh Hoài Đức.
    TT thẩm mỹ ở trong khu Hoàng Cầu, gần hồ Hoàng cầu cũng được, không thì trung tâm ở gần rạp xiếc trên đường Trần nhân tông cũng được, không thì TT ở đầu đường Cát Linh mình ko nhớ rõ số nhưng ở góc phố Đặng Trần Côn và Cát Linh, giá cả là 120 k/tháng. Mình vẫn để đôi giày tập ở đó vì tập được có 1 tháng rồi giải nghệ vì ko có thời gian. Định đến để lấy nhưng lười quá, thôi vậy.
    Chúc bạn nhanh eo ót nhé.
    Mai