Dáng đẹp

Cho em điểm danh những mẹ đang dùng Đào Hồng Đơn nhé! (#227)

Đến trả lời mới nhất
  • 1 Lượt chia sẻ
  • 199K Lượt đọc
  • 304 Trả lời

28 Người đang theo dõi

• 94 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Các chị ơi e đang theo Đào Hồng Đơn được gần 1 tháng rồi. 1 lọ uống 1 tháng mà hôm trước e mang thuốc về quê lại để quên mất. bi h phải mua lợmii. Lọ trước e mua tận 760k lận, em nghe có chị bảo mua được với giá hơn 500k hay hơn 600k gì đó mà e ko biết địa chỉ mua ở HN. Các chị giúp e với nha!

Những chủ đề bạn cần quan tâm:

Chỉnh sửa lần cuối bởi Mod_lamdep; 05/08/2013 vào lúc 05:13 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 181 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Mình mua ở hiệu thuốc phương chính trên đường mai hắc đế là 650k 1 lọ bạn à! Bạn thấy thế nào có tiến triển j ko? Mình uống mới đc nửa lọ, chưa thấy j hết.

• 94 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Chưa thấy gì bạn ah. cố kiên trì 2 tháng xem ntn chứ mà tác dụng nhanh quá cũng sợ ấy!

• 61 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

e nghe bảo uống DHD nóng noi mun dung ko các chị?

• 94 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cherryhong Xem bài viết
    e nghe bảo uống DHD nóng noi mun dung ko các chị?
    Tớ trước h ít bị mụn. hihi. Da nhẵn lắm, mà uống gần 1 tháng ko thấy mụn gì. bt tớ cũng hay bị nóng trong người, bị nhiệt vs bị táo. cơ mà uống cũng ko thấy bị nhiều mấy cái ấy hơn.

• 94 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cucthit2512 Xem bài viết
    Nói thật nhé , các bạn đừng nên ỷ lại tác dụng của thuốc mà quên đi việc bổ sung ăn uống,thể dục.Nếu các bạn nôn nóng chưa thấy tiến triển mà vội vàng kết luận thuốc ko tác dụng thì các bạn đã thiếu kiên nhẫn chờ đợi rồi.Vì thuốc nở ngực Đào Hồng Sơn là thuốc bổ sung nhiều chất bổ có lợi ích để kích thích ngực dần dần theo thời gian nhiều tháng (tầm 6 tháng_8 tháng).Ngoài thuốc bổ sung chất các bạn phải ăn uống đủ chất tốt cho ngực,massage ngực 1 cách nhẹ nhàng thường xuyên.Cứ kiên trì trong vòng 6_8 tháng điều độ như vậy các bạn sẽ có "đôi gò bồng đảo" như trong mơ.Đừng đi theo lựa chọn cách nhanh nhất trong thời gian ngắn , tiền mất tật mang đấy các bạn à . Không ai hoàn hảo chỉ cần kiên trì ắt sẽ thành công

Địa chỉ : Nhà thuốc Phương Chính 169 Mai Hắc Đế , Q. Hai Bà Trưng Hà Nội.
    SĐT tư vấn: 0439761051
    Giá thuốc Đào Hồng Sơn chỉ có 650k / 1 lọ
    Em mua thuốc ở Phương Chinh rồi, nhưng thấy chị am hiểu nên e muốn hỏi thêm 1 chút.
    Nếu đúng là thuốc ĐHĐ bổ sung chất có lợi để kích thích ngực chứ ko phải làm ngực to bằng cách giữ nước thì tại sao sau khi uống 6-8 tháng vẵn phải duy trì đều ngày 1 viên? như thế là nếu có uống 6 tháng mà ngừng thì cũng quay trở về ban đầu ạ?

• 20 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Cac chi oi,em cung dang mun dùng thử đây. Nhưng chưa có điều kiện. Các c dùng có gì tiến triển chi bảo em với nha.

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sapphire.bom Xem bài viết
    Em mua thuốc ở Phương Chinh rồi, nhưng thấy chị am hiểu nên e muốn hỏi thêm 1 chút.
    Nếu đúng là thuốc ĐHĐ bổ sung chất có lợi để kích thích ngực chứ ko phải làm ngực to bằng cách giữ nước thì tại sao sau khi uống 6-8 tháng vẵn phải duy trì đều ngày 1 viên? như thế là nếu có uống 6 tháng mà ngừng thì cũng quay trở về ban đầu ạ?
    Điều này tôi cũng không rõ lắm nhưng theo tôi được biết nó chỉ làm tăng kích thích ngực dần dần kéo dài ổn định đến khi kích cỡ như bạn muốn chứ ngực to bằng cách giữ nước dừng thuốc là xẹp trở lại như cũ thì sai hoàn toàn không căn cứ.Một khi nó nở ra làm sao có thể như cũ được
    Chỉnh sửa lần cuối bởi cucthit2512; 14/09/2012 vào lúc 11:14 PM.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

• 94 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tran Ha Bi Xem bài viết
    Tớ mua ở nhà thuốc Minh Tiến cuối đường Đội cấn chỉ có 598.000/lọ thôi. Uống nửa lọ chưa thấy gì, chỉ thấy nổi nhiều mụn hơn.
    Cho tớ địa chỉ cụ thể được ko bạn?

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em đang dùng growbust Nhất Phát được gần 2 tháng rồi,có tiến triển 1 chút thôi,mình muốn kiến trì nhưng thấy tốn kém quá. 500k/1 hộp uống trong 9 ngày.thấy tốn kém quá. đang định uống đủ 2 tháng rồi chuyển sang dùng Đào Hồng Đơn. nghe thấy cũng kết quả như vậy nhưng đỡ tốn kém hơn. không biết có nên không nhỉ? Nhà thuốc Phương chính hay bạn nào đó tư vấn giúp mình với. thanks nhìu nha!