Dáng khỏe – Dáng đẹp

Chạy bộ có làm to đùi, to chân không các mẹ???

Đến trả lời mới nhất
  • 8 Lượt chia sẻ
  • 95.9K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

• 39 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Công nhận cái thân hình quả lê thiệt thòi quá cơ chỉ có MC thix (vì đoán chắc con dâu dễ đẻ). Mình cũng thân quả lê eo ơi thèm mặc lắm. Mùa hè muốn tươi tắn trẻ trung mà. Thui cứ miệt mài tập chạy cho thân hình săn chắc đã. Cám ơn cả nhà nhièu nhiều nhứ

• 143 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

mấy chị ơi em đợt vừa rồi mẹ em bị đau 1 chân, đi lại tất phải cò cò sau 1 thời gian thì thấy bụng chân của chân bị đau nhỏ đi. Đùi em cũng rất to nhưng em đang thấy thắc mắc quá.
    • 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tình hình là em cũng đang định sáng sớm đạp xe cho khỏe.Mà lại nghe nói đạp xe nhiều thì lại to chân nên cũng hơi lo.Làm thế nào bây jờ mọi người
    • 547 Bài viết

• 778 Được cảm ơn

Em thì gầy nhưng đùi lại to (Khổ). bây giờ tập làm sao cho tăng cân mà đùi vẫn săn chắc bây giờ, các chị giúp em với...
    Sống trong đời sống, cần có 1 tấm lòng...!
    • 22 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

chạy bộ rất tốt, chỉ tội lười thôi chứ còn chẳng to lên mấy mà giảm cân với tốt cho cơ thể hơn nhiều mà
    • 2,883 Bài viết

• 3,558 Được cảm ơn

Mình cũng khốn khổ vì tại gien, tại đi bộ nhiều hay sao mà chân rất thô, rất muón chạy, đạp xe mà cứ phải cầm chừng vì ăn bao nhiêu cũng vào chân hết chân thô quá.

• 59 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Thường thì phụ nữ có hàm lượng mỡ trong cơ thể nên sẽ tích tụ ở bụng và đùi. Vì thế, đa phần chạy bộ sẽ làm tiêu hao lượng mỡ đó, chân đẹp và nhỏ hơn. Chính vì vậy khuyến khích mẹ nó thử cách chạy nhé. Tuy nhiên, cũng đừng cố gắng quá, bị tổn thương thì khổ.
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tập luyện thể thao cũng như giải một bài toán. Tùy vào mục đích mà bạn áp dụng công thức phù hợp thì chắc chắn bạn sẽ thành công. Ở đây là vấn đề chạy bộ sao cho chân thon gọn xin chia sẻ như sau: Chỉ được chạy trên đường bằng phẳng và chạy chậm người thả lỏng một chút, hạn chế dùng sức nhiều. Tiếp xúc mặt đất nhẹ nhàng bằng mũi chân chạm đất trước rồi mới đến gót chân. Hạn chế ăn protein, chất béo, tăng cường rau củ quả là chính.
    Chú Vịt Pan Pan
  1. Video có thể bạn quan tâm

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ yên tâm nha, nếu biết chạy bộ đúng cách, thì chỉ có đẹp trở lên thôi.
    chân thon, mông nở, vòng 2 nhỏ. tập thêm các bài bổ trợ ngực nữa thì cực đẹp. Chạy bộ là môn thể thao có số người đông nhất tại các nước phát triển MỸ, ANH, PHÁP, ĐỨC, NHẬT đấy ạ... bonus vài tấm nè :P

trên FB giờ có các nhóm chạy bộ, có tổ chức, hướng dẫn bài bản, các mẹ cứ tham gia không bổ ngang cũng bổ dọc. (hội chạy bộ đường dài)

web thì có: yeuchaybo.com , chay365.com

Có các hướng dẫn bài bản nhớ là tập theo các giáo án trên đó, k tham và nôn nóng, tránh chấn thương, thì trongvong 1 tháng đến 3 tháng hoàn toàn tuỵet vời, tập 1 năm trở nên sẽ như thế này

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2