Dáng đẹp

Cách uống chè xanh giảm cân

Đến trả lời mới nhất
  • 0 Lượt chia sẻ
  • 6.45K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Nơi học hỏi và chia sẻ những kinh nghiệm chăm sóc da, giữ dáng và các bí quyết ăn mặc để trở nên xinh đẹp hơn.

• 141 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Tình hình là hè ở nhà ăn khôg nên người e mập như lu :Laughing:,e đg học aerobic,và ăn ít lại,tính mua chè xanh uống nhưg e ko biết cách uống làm sao hết,1 ngày bao nhiêu là đũ và uống như thế nào hiệu quả nhất.Các mẹ nào rành giúp e với !!
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• ai cần giảm cân cấp tốc thì vào đây ạ :D

tình hình là ntn ạ. nếu có chị nào, mẹ nào mún giảm cân cấp tốc để đi chơi hay mặc đồ cưới hay đơn...

• “Nóng” với thời trang chăn ga gối

Là một sản phẩm chuyên dùng trong phòng ngủ, gần đây, chăn ga gối không chỉ là sản phẩm vải sợi đơn...

• Tiết kiệm với chế độ giảm cân từ đậu hà lan

Tiết kiệm với chế độ giảm cân từ đậu hà lan Trong khi vô số các bạn gái khác đua nhau tìm cách tăng cân thì bạn lại nằm trong số người dù không ăn thì số kg vẫn tăng lên ngùn ngụt? Hơi cam go nhỉ, nhưng liệu đây bạn đang gặp vấn đề nan giải vì khẩu phần ăn hay sức khỏe đây, trước tiên...

• kinh nghiệm giảm 10kg trong vòng 20 ngày

chào cả nhà! e xin tâm sự thế này. E lấy chồng được 4 năm rồi, trước khi lấy chồng e cao 1m57 và...

• chế độ giảm cân mới chi chị em mình

chị em chúng mình đối diện với vấn đề cân nặng bằng nhiều cách. làm thế nao` để mất mỡ thừa ở bụng , ở mông, ở tay...? làm thế nào để giảm cân sau khi sinh con? khi chúng mình la dân văn phòng? em cũng như mọi người, đang hằng ngày hằng giờ chiến đấu với cân nặng và cũng chưa thực sự giảm cân...

• 35 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Bạn vào topic này để nghiên cứu thêm nhé. Việc uống trà xanh giảm cân thì các mẹ và các chị đã nói nhiều lắm rồi đó:
    http://www.webtretho.com/forum/f1708...58/index4.html