Dáng đẹp

Cách nào trị mông thâm

Đến trả lời mới nhất
  • 18 Lượt chia sẻ
  • 90.4K Lượt đọc
  • 115 Trả lời

• Trang 4/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 6
    • 316 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

èo.........vậy mà e từng lấy pond xài trên mặt ấy.........huhuhuhu...........cũng may chỉ xài có vài ngày..........sau đó chuyển qua nivea nhưng có lẽ chẳng hợp.........mặt mụn đầy...........
    mông e cũng có vết thâm..........bị bạn trai chê............nó bảo xài kem dưỡng da làm siêng xức zô mông dùm kái...........hjxhjx........nghe mà đau lòng..........hy vọng xài pond sẽ có kết quả..........hjhjhj..........nhưng e hỏi cái...........nếu bị thâm ở chỗ ấy thì làm sao mấy sis???
    • 60 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Mình tìm dc cái này, ko biết co ai dùng chu, minh sap de cho con bu nen chua thu dc. moi nguoi tham khao thu xem

http://www.mypham-ajc.com/detail/333...-cua-Nhat.html

loai nay thi da nang hon:

http://www.mypham-ajc.com/detail/153...-Skin-USA.html

Tuy nhien hang o day thay van dat hon ben hangnhatchinhhang.com
    • 298 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

bôi wondera k biết có tdung k nhỉ
    • 99 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

vậy thâm "cô bé" thì dùng cách nào ? Muối tẩy TBC và olive lun hả các chi ?
    I LOVE MY FAMILY
    • 86 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Hey, các chị bẩu là lấy cà phê nguyên chất, ngâm vào. Em vào mục " Bí quyết nhỏ nhưng cực hay dành cho phái nữ " ý.
    • 392 Bài viết

• 636 Được cảm ơn

thâm của mông thường là do tình trạng mụn, bầm, thâm mới đè lên thâm cũ, hồi trước cấp 3, đại học mình nhớ mông mình chán lắm, thâm sì, lại còn lấm tấm mụn đỏ gì đâu, về sau dẹp quần bò, mặc váy nhiều, thông thoáng bẵng đi mấy năm ko dòm đến lúc để ý thấy cũng hết thâm rồi @@
    • 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mọi người ơi thế bị rạn thì phải làm thế nào ạ mông thì khôgn thâm nhưng toàn vết rạn làm em ngại mặc đồ tắm khủng khiếp
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng bị mông thâm và mụn, các mẹ chỉ giùm cho. chứ mỗi lần ông xã sờ đến mông để ấy ấy.... là nằm bẹp lên tay ông xã, ko cho sờ. xấu hổ quá. mấy chị chỉ bảo giùm
    • 94 Bài viết

• 90 Được cảm ơn

tránh ngồi nhiều và mặc quần mềm chị ạ.Hồi xưa cố 1 time e cũng bị nhuưg sau đấy em dùng pond bôi chả hiểu sao nó hết sần và hết luôn,thế mới biết em pond tẩy mạnh thế nào
    http://zaodich.com/forum/f2490/-Clio-nguyên tem chống hàng giả-hàng công ty đảm bảo
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh cung bị như trên nhung không biết lf nên dùng liton laoij gì ?
    • 492 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

Nên mua tấm lót ghế nào ngồi cho êm và thông thoáng đây các nàng ?
    Tớ dân vp nên phải ngồi suốt ngày .
    Toàn bọn vớ va vớ vẩn!
    • 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

huhu, cứ tưởng mỗi mình em chịu khổ vs cái mông, không ngờ nhiều chị cũng bị như vậy, mông em cứ mọc mụn bọc đau cực kỳ luôn, sau đó thì thâm đen, huhu. không biết phải làm sao cả. ai giúp em với.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

da mình cũng toàn thân trắng ..chĩ có mông bị chai đen vs lại mình bị cách đây 1 năm.. từ lúc đi học ngồi nhìu qá sáng ngồi chiều ngồi .. tối cũng ngồi..mình đã thử dùng muối chà lên nhưng nó đỡ tí nhưng vẫn còn thâm.. r mình lột luôn.. nhưng vẫn thấy thâm như z..! hay là nó thâm luôn r k? chẵng lẽ đến b.si da liểu chăng ? mấy chị còn cách nào trị khác không chỉ e vs e bó tay rùi mông vầy chắc k zám lấy ck luôn .. mặc đồ còn thiếu tự tin nữa huhu
    • 82 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi p3na_258 Xem bài viết
    da mình cũng toàn thân trắng ..chĩ có mông bị chai đen vs lại mình bị cách đây 1 năm.. từ lúc đi học ngồi nhìu qá sáng ngồi chiều ngồi .. tối cũng ngồi..mình đã thử dùng muối chà lên nhưng nó đỡ tí nhưng vẫn còn thâm.. r mình lột luôn.. nhưng vẫn thấy thâm như z..! hay là nó thâm luôn r k? chẵng lẽ đến b.si da liểu chăng ? mấy chị còn cách nào trị khác không chỉ e vs e bó tay rùi mông vầy chắc k zám lấy ck luôn .. mặc đồ còn thiếu tự tin nữa huhu
    mình cũng giống bạn này, da toàn thân thì trắng hồng nhưng chỗà mụn đó thì thâm và mụn li ti như mông của đười ươi. nhiều lúc đi bơi cũng lo sợ bị lộ thì tiêu, và vô tình mình được 1 chị trong lúc làm tóc đã chỉ là dùng kem mix 4 của mỹ phẩm ngọc lan, mình mua về dùng thử ( 1 hộp to tướng có 50k thôi), mình dùng hết 1 hộp thấy da chỗ đó nhẵn nhụi hơn và ko còn bị thâm nữa. nhưng nếu đợt nào ngồi làm việc liên tục hoặc chạy xe nhiều thì thấy nổi lên vài cái mình dùng lại hiiiiiiiiiiii. giờ thì tự tin rồi, anh xã cũng ko ngờ mình trị được cái vụ này.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hic... Bất công wa, mông của xã mình láng mịn trắng sáng mà sao mông mình thâm thâm, đâu ra lại có vết rạn, nhìn xấu dễ sợ, buồn ghê. Nghe mấy trị ở trên mách tẩy tế bào chết, dùng bã cafe, cám gạo, pont này nọ thử áp dụng xem sao, nghe dc bí quyết gì thì mình phải thử liền, cố lên, vì 1 cái mông đẹp, vượt mặt ông xã
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn ơi bạn mua kem đó ở đâu..? ra tiệm bán mỹ phẫm ha siêu thị.. nói người ta sao để người ta biết mà bán? mà mình lột da r.. sử dụng có bị sao ko? mình đang xài kem trộn vs body lotion ..! nhìn xa thì thấy đỡ thâm.. còn nhìn gần là thấy rỏ liền..! làm sao cho da nó đều màu bây h ..
    • 310 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

pond dòng nào vậy bạn mông mình đen ghê quá
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nhatchimai_152 Xem bài viết
    tránh ngồi nhiều và mặc quần mềm chị ạ.Hồi xưa cố 1 time e cũng bị nhuưg sau đấy em dùng pond bôi chả hiểu sao nó hết sần và hết luôn,thế mới biết em pond tẩy mạnh thế nào

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
    • 41 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cùng cảnh ngộ vs mấy chị
    e bị trái rạ cách đây 1 năm vết thâm trên ng vs mặt mờ dần r. Khổ nổi vết thâm ngay mông thì còn
    2 hôm nay e sức pond vàng k biết có hiệu quả k nữa
    khổ ghê cơ hix
    • 305 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi p3na_258 Xem bài viết
    Mình là boy. Cái mông mình đen thui. Mới quen đc nhỏ bồ mông má trắng tinh. Nhìn mông nó với mông mình sao chán quá.
    Thấy cũng tội mà thôi cũng kệ. Con trai k cần trắng mịn. Nhưng con gái mà k trắng mịn là mất phê hihi
  1. Đọc tiếp trên Webtretho

• 310 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

Sao không hỏi thử nhỏ bồ cưng thử bí quyết gù nà mông má trắng tinh vậy huhi
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguyenvinhanhm Xem bài viết
    Mình là boy. Cái mông mình đen thui. Mới quen đc nhỏ bồ mông má trắng tinh. Nhìn mông nó với mông mình sao chán quá.
    Thấy cũng tội mà thôi cũng kệ. Con trai k cần trắng mịn. Nhưng con gái mà k trắng mịn là mất phê hihi

Gởi từ ứng dụng Webtretho trên iPhone
  • Trang 4/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4
  • 5
  • ...
  • 6